Craig
JF-Expert Member
- Feb 9, 2013
- 1,676
- 3,141
Imeshawahi kuntokea zamani 6yrs ago, Nimemuona demu short chasis, nikasema ngoja nipashe moto mdomo nsije sahau kutongoza bure,
Ile kumtupia salam tu kacheka, kumwambia nina shida nawewe twende gheto tukapige story.
Mtoto kakubali, Nikamgegeda alikuwa Supper. kuja kumhoji baadae akasema alitoka mkoani kwa hiyo alikuwa hajawahi kulala na mwanaume wa Dar. Basi akawa ndiyo wangu tena mpaka alipondooka. Ila ngono ya kushtukiza ni Rahaa a a , Saaaa a a a a a a a na.
Ile kumtupia salam tu kacheka, kumwambia nina shida nawewe twende gheto tukapige story.
Mtoto kakubali, Nikamgegeda alikuwa Supper. kuja kumhoji baadae akasema alitoka mkoani kwa hiyo alikuwa hajawahi kulala na mwanaume wa Dar. Basi akawa ndiyo wangu tena mpaka alipondooka. Ila ngono ya kushtukiza ni Rahaa a a , Saaaa a a a a a a a na.