Kimzaha mzaha

Kimzaha mzaha

Siku hizi ni ngumu kukataliwa, Kwenye simu tu unakubaliwa achilia mbali hizo idea za kwenda DATE ndio anaona UZUNGU atakukataa vipi
 
Hivyo eeh?

Maharage ya Mbeya hao...!!

Mama huruma, chips kuku, mlenda mlenda, akishikwa to kalowa... mguu kwao kwenda hewani sio shida...

Kama wa pwani, wee, fasta uh nakula hata haulizi umenawa..!!

Wapo wapo tu... ndio hivyo...

 
We haijawahi kukutokea hiyo?
Zamani sana.

Vitoto vitoto vya Midwest vikiwa vinataka kuja Gotham havina pa kufikia vilikuwa vinatoa sana hizo.

Kuna kimoja kilihamia nyumbani karibu mwezi nikaona bora nihame mimi nyumba nikiachie, kikasoma ujumbe.

Kuanzia hapo nikaacha mchezo wa kujambisha.

Nang'ang'aniwa sana halafu inaleta tabu.
 
Ama kweli watu mna bahati zenu aiseeee.....[emoji15] [emoji15]
Mbona mimi sijawahi kuokota panzi alie dondokea kwenye fungu la siafu....[emoji39] [emoji39]
 
Ha ha ha, hii thread bana zaidi ya asilimia 80 wanasema wako hivyo.

Natamani wadada/wanawake wajitokeze nao waseme inakuwaje!
 
Mmmhhhh did you call me just for expressing what you said or to alert Kasie up here regarding the thing. .... (kidding. ... don't take Kasie serious )
......... if I get you ryt.... so you are like Kasie when it comes to the thing. ... eehhh.... mmmhhh....

I have just wear my lens glasses.....

Hey missing you.... am very far away right now, if I were near you..... ningekuteka - ningekuchukua mateka kwa usiku wa leo. .... na kukuachia asubuhi ukiwa battery low....... on this issue... am not kidding

Wink!!

Haha there you go.

That's too bad, coz the missment and what not is mutual. On the battery low note tho, beware, coz a brotha got more than enough juice.
 
Acha tu. Nina udhaifu wa aina hii, na sijui naushinda vipi.

I'm a flirt. A serial one. Kimchezo mchezo huwa najikuta nimebananishwa kwenye kona ambazo sielewi hata tumefikaje. Na kujitoa inakuwa mziki.

Nilikuwa nadhani nikifika umri nilio nao nitakuwa na control juu ya hii mambo, ila wapi. Hali ndio kwanza inazidi kuwa mbaya.
Hahaha flirt- hii ni njia kuu ya kupunguza msongo wa mawazo

ukiwa addicted ngumu kuacha
 
Chips funga hii ipo sana kwa wanawake na wadada wa mbeya


Mkuu umenikumbusha back in deiz, hapo kwenye 'wadada wa mbeya'. You are damn right.

Maharage ya Mbeya, moto wa karatasi yeshaiva!

-Kaveli-
 
Sijakuelewa hapo...wanasema wako hivyo kivipi?

Yaani imewahi kuwatokea?

Yeah, nilikuwa namaanisha kwamba wengi wanasema huwa inawatokea mara kwa mara!

Najaribu kuwaza upande wa pili sasa wa walengwa, huwa inakuwaje?
 
Yeah, nilikuwa namaanisha kwamba wengi wanasema huwa inawatokea mara kwa mara!

Najaribu kuwaza upande wa pili sasa wa walengwa, huwa inakuwaje?

We haijawahi kukutokea?
 
Hahaha mambo yako kabisa haya!

Mimi ikitokea nilikuwa nategemea kuzungushwa nikakubaliwa haraka bila hata kipingamizi stimu zinakataga.

Ila kuna ile una nyege na unataka fasta akizingua nyege zinaisha na humtafuti tena, hata akianza kukutafuta baadae huna muda.
 
Back
Top Bottom