Kimzaha mzaha

Kimzaha mzaha

Yaliwahi kunitokea aiseeee, nikatumia jibu kama la Kaka Yohana kuwa nilikua namtania sikua namanisha maana yeye ni Mtani wangu...
 
Acha tu. Nina udhaifu wa aina hii, na sijui naushinda vipi.

I'm a flirt. A serial one. Kimchezo mchezo huwa najikuta nimebananishwa kwenye kona ambazo sielewi hata tumefikaje. Na kujitoa inakuwa mziki.

Nilikuwa nadhani nikifika umri nilio nao nitakuwa na control juu ya hii mambo, ila wapi. Hali ndio kwanza inazidi kuwa mbaya.
Kuna baadhi ya wanawake hawana mazoezi wenyewe mechi jino moja unatekenya gari linawaka wasumbufu hao akiona unamuepuka anaanza kusema hivi ulikuwa unanionaje?
 
Salaam wadau,

Hebu tuachane kidogo na mambo ya UKUTA. Huo uliporomoka jana baada ya kuwashwa kwa tingatinga.

Sasa bana, ni hivi...na hapa nazungumzia kwa wanaume ingawa hata kwa wanawake inaweza kuwepo.

Inatokea unakutana na mtu sehemu. Mnabadilishana namba na nini nini...si unajua tena siku hizi mambo ya haya mamitandao ya kijamii. Sijui twita, instagramu, na ushuzi shuzi mwingine kama huo.

Mkishabadilisha hivyo mnaanza kuchati kikawaida tu. Mara mtu unaamua kujaribu kutongoza. Kimzaha unamuomba mtoke. Wewe hapo unadhani mwenzio atakukatalia, kwa hiyo unakuwa tayari ushajiandaa kusikia 'hapana'.

Basi unarusha ndoano yako. Unamuomba mtoko. Kabla hajakujibu, unakuwa na shauku ya kuona jibu lake licha ya kuwa unahisi atakataa.

Mara jibu hilo, linaingia. Unalisoma...mwenzio kakubali. Unapigwa na mshangao kwanza...maana ulikuwa hutegemei akubali.

Unaanza kuwaza sasa ujipange vipi maana kumwambia kuwa ulikuwa humaanishi huwezi.

Ila ndo hivyo tena, mwenzio kakubali na wewe unakuwa huna jinsi, unajipanga.

Siku ya mtoko inafika, mnakutana, mnaendelea na mambo yenu.

Mbele ya safari mtaamua wenyewe itakuwaje.

Mpo ambao imeshawahi kuwatokea hivyo?
Shida yenu waume ndio hiyo... Ukitongoza usipozungushwaaaa unaona sio tamu na unapata wx wx kwanini kakubali haraka? Mimi sinaga muda kama naona nafax ninayo nasema yes na kama sikutaki ndio nazungukaaa mpk uchokee na hamchokii utapumzika hata mwaka unaisha kisha mnaomba tena. Mambo mengi saivii kila kitu kinatakiwa kiende fasta na kwa wkt.
 
This is what your brother aka your hommie say.....

"Now swear to tell the truth
And the whole truth
When it comes to hoes I be pimping like I supposed to
Rolling like I supposed to
Shining like I supposed to
In the club, fucking with honeys like I supposed to
I don't understand it when a nigga bring his girlfriend to club
Freaking all on the floor with his girlfriend in the club
And wondering why all these players trying to holla at her
Just soon as she go to the bathroom, nigga I'm gonna holla at her
A dog on the prowl when I'm walking through the mall
If I could man I probably would flirt with all of you
Yeah, yeah homie you say she's your girlfriend
But when I step up to her I'm gonna be like, "cousin"
Believe me man, this is how them players do it in the chi
And plus we got them playerette flirters in the chi
Now the moral of the story is cuff your bitch
'cause hey I'm black, handsome, I sing plus I'm rich and (I'm a flirt)

Back to you Sergio. ... you flirt. ...?? have you do it with Kasie. .

Haha I do, tho never like that dude. For one, I never mack with young girls. Plus I flirt and chill, often never kill.
 
Mie "sijaribiwi" uki click tu tayari naitikia wito fasta😉
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Sio wote wanaokubali wanakua wamejirahisisha kwenu jamani mfano Mimi kuna kipindi nimemfumania mwanaume niliempenda sana na mwanamke mwingine wakati huo nilienda kwake ili nipate faraja kutokana na kusimamishwa kwangu kazini kwa kosa ambalo sikua nimelifanya nilikua na madeni na nilitakiwa kumlipia Mdogo wangu pesa ya mtihani form iv na kazi ndo hivyo tena na nilipoenda kwake nilitarajia faraja Ila nikaongezewa uchungu mwingi sana asikwambie mtu kesho yake kuna mkaka nilikua nachati nae as a friend akanambia anataka tutoke nikamkubalia kwa lengo la kureflesh mind na hakutokea kabisa Yule kaka baadae nikaja kusikia kwa rafiki zake eti hakuna kwa sababu nilimkubalia kwa haraka kutoka hivyo akajua mi najirahisisha sana kwa wakaka eti alikua ananipima anione nipoje

Mpaka leo nikimfikilia nacheka sana maana baada ya muda akajirudi tena anadai hakuchunguza vizuri
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Salaam wadau,

Hebu tuachane kidogo na mambo ya UKUTA. Huo uliporomoka jana baada ya kuwashwa kwa tingatinga.

Sasa bana, ni hivi...na hapa nazungumzia kwa wanaume ingawa hata kwa wanawake inaweza kuwepo.

Inatokea unakutana na mtu sehemu. Mnabadilishana namba na nini nini...si unajua tena siku hizi mambo ya haya mamitandao ya kijamii. Sijui twita, instagramu, na ushuzi shuzi mwingine kama huo.

Mkishabadilisha hivyo mnaanza kuchati kikawaida tu. Mara mtu unaamua kujaribu kutongoza. Kimzaha unamuomba mtoke. Wewe hapo unadhani mwenzio atakukatalia, kwa hiyo unakuwa tayari ushajiandaa kusikia 'hapana'.

Basi unarusha ndoano yako. Unamuomba mtoko. Kabla hajakujibu, unakuwa na shauku ya kuona jibu lake licha ya kuwa unahisi atakataa.

Mara jibu hilo, linaingia. Unalisoma...mwenzio kakubali. Unapigwa na mshangao kwanza...maana ulikuwa hutegemei akubali.

Unaanza kuwaza sasa ujipange vipi maana kumwambia kuwa ulikuwa humaanishi huwezi.

Ila ndo hivyo tena, mwenzio kakubali na wewe unakuwa huna jinsi, unajipanga.

Siku ya mtoko inafika, mnakutana, mnaendelea na mambo yenu.

Mbele ya safari mtaamua wenyewe itakuwaje.

Mpo ambao imeshawahi kuwatokea hivyo?
Hawa ndugu zetu siku hizi unaweza kuwa unamtania tu ukashanga mtu huyo anajaa............inabidi tu uanze kuzuga ili kumkwepa........yaani wamekuwa rahisi kama kusukuma jiwe ukiwa juu ya mlima.
 
Sio wote wanaokubali wanakua wamejirahisisha kwenu jamani mfano Mimi kuna kipindi nimemfumania mwanaume niliempenda sana na mwanamke mwingine wakati huo nilienda kwake ili nipate faraja kutokana na kusimamishwa kwangu kazini kwa kosa ambalo sikua nimelifanya nilikua na madeni na nilitakiwa kumlipia Mdogo wangu pesa ya mtihani form iv na kazi ndo hivyo tena na nilipoenda kwake nilitarajia faraja Ila nikaongezewa uchungu mwingi sana asikwambie mtu kesho yake kuna mkaka nilikua nachati nae as a friend akanambia anataka tutoke nikamkubalia kwa lengo la kureflesh mind na hakutokea kabisa Yule kaka baadae nikaja kusikia kwa rafiki zake eti hakuna kwa sababu nilimkubalia kwa haraka kutoka hivyo akajua mi najirahisisha sana kwa wakaka eti alikua ananipima anione nipoje

Mpaka leo nikimfikilia nacheka sana maana baada ya muda akajirudi tena anadai hakuchunguza vizuri
Polee!
 
wanaume kutongoza tongoza ni asili......so huwa tukikataliwa ni poa,,,, ila anapokubali ghafla........ni kamtihani flani ka zarura......unabutua tuu,,,m=hamna jinsi....
 
Wakati mwingine tunatongoza ili tusisahau kutongoza sasa mtu anakuja mzima mzima!
 
Back
Top Bottom