Kimenuka Kihonda Morogoro Wananchi wafunga tena barabara

Kimenuka Kihonda Morogoro Wananchi wafunga tena barabara

ONLY GOD: Ts da plan 4 "ODER OUT CHAOS" and da plan 4 "NEW WORLD ORDER". ts da sign of last days in prophetic vision.
 
Ile panado ya selikali ya kutulizia migogoro bila kutatua, aka mfalme wa nyuki atapita hapo akitokea geita.
 
ikitokea watu kuuwawa na vitu vyenye ncha kali Pinda atakuja kuongea nao
 
aziz abood mmiliki wa mabasi ya abood aliomba ubunge kulinda biashara sio kuwapa maji yeye alishawalipa kanga, t shirt, na kofia za maccm sasa wanalalama nini na walishalipwa mpaka 2015

Amewapa na gari la kuzikia duh
 
......haya sasa pamoja na morogoro kuwa na milima vyanzo vya maji lukuki wanataabika
Huo mji watu wameuharibu, vyanzo vingi vya maji vimeharibiwa kutokana na watu kuharibu misitu kwa kukata miti na kuchoma misitu.
 
Huo mji watu wameuharibu, vyanzo vingi vya maji vimeharibiwa kutokana na watu kuharibu misitu kwa kukata miti na kuchoma misitu.

majibu rahisi hayo ya wana CCM!!!jee nchi za jangwani kama uarabuni utasemaje na wanapata maji 24/7?
 
hivi uyu mbunge wenu mlichaguliwa na mtu au mlichagua wenyewe? kuleni jeuri yenu kwani tukiwaambia ccm ni janga la karne nyie mwasema vyama vya upinzani vinaondoa amani. shukuruni m4c imewaondoa matongotongo walau mmeamka japo ni jioni....
 
nikutoka na kukosa maji tangu uhuru, magari yatokayo dodoma na yaendayo hayapiti alini tete polisi wamezidiwa

source: Itv breaknewz
[h=5]leo ccm wamempokea aliyekuwa sekretari wa dr.slaa (swaumu) ametoa ushuhuda namna alivyoamua kuiacha chadema kwa sababu ya kumnyima penzi dr.slaa
dr.slaa alikuwa anamforce kufanya mapenzi ofisini,alipomnyima akasimamishwa kazi na mshahara ukakatwa.

Amelia sana namna alivyokuwa na fungiwa ofisini na kulazimisha ampe penzi kwenye ofisi ya katibu mkuu...
Shetani ni shetani,huwezi ---- kiongozi kwa kuiba wake za watu na sasa unaharibu future za vijana kwa kuwalazimisha wakupe penzi na uzeee huooo...
Amekabidhi kadi ya cdm mbele ya jopo la viongozi wa chama makini ccm huku akiapa kutorudi nyuma.
Hongera swaumu kwa kutambua kuwa cdm sio chama ni genge la wahuni,pole kwa yote,alimshinda rose kamili,akakimbilia kwa hawara(josephine) leo anakimbilia kwa mtoto kama ww ambaye ni sawa na binti yake yule aliyeolewa na dady igogo
[/h]


 
[h=5]leo ccm wamempokea aliyekuwa sekretari wa dr.slaa (swaumu) ametoa ushuhuda namna alivyoamua kuiacha chadema kwa sababu ya kumnyima penzi dr.slaa
dr.slaa alikuwa anamforce kufanya mapenzi ofisini,alipomnyima akasimamishwa kazi na mshahara ukakatwa.

Amelia sana namna alivyokuwa na fungiwa ofisini na kulazimisha ampe penzi kwenye ofisi ya katibu mkuu...
Shetani ni shetani,huwezi ---- kiongozi kwa kuiba wake za watu na sasa unaharibu future za vijana kwa kuwalazimisha wakupe penzi na uzeee huooo...
Amekabidhi kadi ya cdm mbele ya jopo la viongozi wa chama makini ccm huku akiapa kutorudi nyuma.
Hongera swaumu kwa kutambua kuwa cdm sio chama ni genge la wahuni,pole kwa yote,alimshinda rose kamili,akakimbilia kwa hawara(josephine) leo anakimbilia kwa mtoto kama ww ambaye ni sawa na binti yake yule aliyeolewa na dady igogo
[/h]



Hahahahaha,Dr Slaa kila kukicha.
 
leo ccm wamempokea aliyekuwa sekretari wa dr.slaa (swaumu) ametoa ushuhuda namna alivyoamua kuiacha chadema kwa sababu ya kumnyima penzi dr.slaa
dr.slaa alikuwa anamforce kufanya mapenzi ofisini,alipomnyima akasimamishwa kazi na mshahara ukakatwa.

Amelia sana namna alivyokuwa na fungiwa ofisini na kulazimisha ampe penzi kwenye ofisi ya katibu mkuu...
Shetani ni shetani,huwezi ---- kiongozi kwa kuiba wake za watu na sasa unaharibu future za vijana kwa kuwalazimisha wakupe penzi na uzeee huooo...
Amekabidhi kadi ya cdm mbele ya jopo la viongozi wa chama makini ccm huku akiapa kutorudi nyuma.
Hongera swaumu kwa kutambua kuwa cdm sio chama ni genge la wahuni,pole kwa yote,alimshinda rose kamili,akakimbilia kwa hawara(josephine) leo anakimbilia kwa mtoto kama ww ambaye ni sawa na binti yake yule aliyeolewa na dady igogo

Si ungemripoti polisi achukuliwe hatua za kisheria? Huko kwenye sheria unapaogopa maana panahitaji ushahidi n.k
 
[h=5]leo ccm wamempokea aliyekuwa sekretari wa dr.slaa (swaumu) ametoa ushuhuda namna alivyoamua kuiacha chadema kwa sababu ya kumnyima penzi dr.slaa
dr.slaa alikuwa anamforce kufanya mapenzi ofisini,alipomnyima akasimamishwa kazi na mshahara ukakatwa.

Amelia sana namna alivyokuwa na fungiwa ofisini na kulazimisha ampe penzi kwenye ofisi ya katibu mkuu...
Shetani ni shetani,huwezi ---- kiongozi kwa kuiba wake za watu na sasa unaharibu future za vijana kwa kuwalazimisha wakupe penzi na uzeee huooo...
Amekabidhi kadi ya cdm mbele ya jopo la viongozi wa chama makini ccm huku akiapa kutorudi nyuma.
Hongera swaumu kwa kutambua kuwa cdm sio chama ni genge la wahuni,pole kwa yote,alimshinda rose kamili,akakimbilia kwa hawara(josephine) leo anakimbilia kwa mtoto kama ww ambaye ni sawa na binti yake yule aliyeolewa na dady igogo
[/h]



Hivi Vicky Kamata ana watoto wangapi saizi aliozaa na mfalme suleimani, na yule mama wa Manzese je?
 
Mkuu usiseme hivyo huu ni mwaka wa ukombozi, nayaona matunda ya M4C ktk kudai haki za msingi kwa nchi kama hii inayoongozwa kibabe

Unataka kusema huu ndoo mwanzo wa ukombozi toka kwenye makucha ya CCM au?
 
[h=5]leo ccm wamempokea aliyekuwa sekretari wa dr.slaa (swaumu) ametoa ushuhuda namna alivyoamua kuiacha chadema kwa sababu ya kumnyima penzi dr.slaa
dr.slaa alikuwa anamforce kufanya mapenzi ofisini,alipomnyima akasimamishwa kazi na mshahara ukakatwa.

Amelia sana namna alivyokuwa na fungiwa ofisini na kulazimisha ampe penzi kwenye ofisi ya katibu mkuu...
Shetani ni shetani,huwezi ---- kiongozi kwa kuiba wake za watu na sasa unaharibu future za vijana kwa kuwalazimisha wakupe penzi na uzeee huooo...
Amekabidhi kadi ya cdm mbele ya jopo la viongozi wa chama makini ccm huku akiapa kutorudi nyuma.
Hongera swaumu kwa kutambua kuwa cdm sio chama ni genge la wahuni,pole kwa yote,alimshinda rose kamili,akakimbilia kwa hawara(josephine) leo anakimbilia kwa mtoto kama ww ambaye ni sawa na binti yake yule aliyeolewa na dady igogo
[/h]



Unawasha sanaaaa, endelea tu na ninakujua vizuri sana ipo siku nitakumwanga humu ndani kwa kila kitu.... endelea tu nimekusoma tangu muda sana.
 
Back
Top Bottom