Kimenuka Kihonda Morogoro Wananchi wafunga tena barabara

Kimenuka Kihonda Morogoro Wananchi wafunga tena barabara

wamefunga barabara kisa hawana maji tangu uhuru? kama sababu ni hiyo then hao wananchi wa morogoro ni wapuuzi coz ni kuwaletea adha hao wananchi wanaosafiri leo ambao pia huku walikotoka pia hawana maji!
 
Hii ikiwa na maana wanywe kanga.....tshirt na kofia......watakomajeeee......
ndio maana yake preta wanakumbuka maji baada ya t shirt na kanga kuchakaa tuliwakanya hawakusikia waache wakome mimi nina makazi kule lakini sijutiii
 
Waende pale Mindu,maji ni mengi kama nn...
Mkuu wenzako wana shida weye unawadhihaki.......kutoka kihonda hadi mindu? haya bwana nafikiri kikinuka zaidi Pinda atapitia hapo kusuluhisha mambo
 
CDM ndio wamehamasisha hizo vurugu.



hama kweli chadema ni chama chenye nguvu hapa Tanzania kwa sababu kila kitu ,chadema kasababisha. Naona chadema ndiye aliyesababisha hata Dada yako kuumwa malaria au siyo?
 
Nikutoka na kukosa maji tangu uhuru, magari yatokayo dodoma na yaendayo hayapiti alini tete polisi wamezidiwa

SOURCE: Itv breaknewz
Tumsubiri waziri mkuu leo yuko Mwanza anasuluhisha masuala ya dini akimaliza atakuja hapo Moro kabla ya kwenda Mtwara kumalizia kiporo chake, ndivyo siku zinavyokwenda.
 
Hii ikiwa na maana wanywe kanga.....tshirt na kofia......watakomajeeee......

NABADO HUO MWANZO TU WANAKALIA TU KUPEWA GARI LA KUBEBA WAFIWA BILA KUHOJI LINI MAJI YA TAPATIWA UFUMBUZI, PIA WANAKALIA KUPEWA KANGA,CHUMVI, KOFIA T-SHIRT WAKIDHANI KUWA WANAPENDWA NA HAWA MAFISADI .ILA HILO LIWE FUNZO
:evil:
 
Sehemu nyingi tu Morogoro Mjini hazina maji e.g. Kingurunyembe hawajawahi kupata maji zaidi ya miaka 20 sasa licha ya kulipia bili za maji kila mwezi. Tatizo lipo MORUWASA na ndiyo wanaostahili kupigwa mawe.
 
Hii safi sana kama wakiamka hivi hata siku ya uchaguzi basi hatutakuwa na serikali ya kipuuzi kama hii.. safi sana wananchi crashwise anawaunga mkono...
 
M4C inapiga kotenkote! Kwenye mikutano ya M4C wananchi wanafundishwa kuhoji serikali inavyowahudumia. Matunda yanaonekana. Si walisema kelele za mlango hazimfanyi mwenye nyumba kukosa usingizi?!
 
M4C inapiga kotenkote! Kwenye mikutano ya M4C wananchi wanafundishwa kuhoji serikali inavyowahudumia. Matunda yanaonekana. Si walisema kelele za mlango hazimfanyi mwenye nyumba kukosa usingizi?!
Mwaka huu hakuna kulala mpaka wao walale...
 
Abood mfanyabiashara wa mabasi na mdhamini wa redio Iman
usipotoshe umma mkuu abood ana redio yake,RADIO IMAAN ya waislam wanaojitambua!morogoro ni kama tabora wakiona ngozi nyeupe inaomba ubunge wanashobokea, haya sasa pamoja na morogoro kuwa na milima vyanzo vya maji lukuki wanataabika
 
Mjinga anapoerevuka kwa mjanja kilio na kusaga meno.Na serikali yangu imelala usingizi,na usimwamshe aliyelala maana utalala wewe.
 
Hizo ni njiti bado pori halija anza kuwaka. Get ready dhaifu...
 
Sehemu nyingi tu Morogoro Mjini hazina maji e.g. Kingurunyembe hawajawahi kupata maji zaidi ya miaka 20 sasa licha ya kulipia bili za maji kila mwezi. Tatizo lipo MORUWASA na ndiyo wanaostahili kupigwa mawe.

Wananchi naona sasa wameanza kuelewa nini maana ya nguvu ya umma! CCM waliahidi wakidhani kutekeleza itakuwa ni hiari yao na kutumia ujanjaunja sasa naona viti vitakuwa vya moto. Inabidi ifike mahali watu wawe wanabembelezwa kugombea uongozi nchini siyo hii ya leo kila mtu anakimbilia kutaka kuongoza akidhani ni kwenda kuula. Wengine wanadiriki kutenga na mafungu makubwa ya pesa za wizi wakijua wakipata huo uongozi watarudisha na faida juu. Sasa si muda mrefu itaanza kula kwao na hawatakaa watamani tena siasa. Ifike wakati uongozi iwe ni kwa wale waliopewa kipawa hicho na Mungu na watawatumikia watu kwa sababu wanaipenda kazi ile toka ndani ya mioyo yao ni si kwa sababu watapata nafasi ya kupiga deal kama ilivyo leo hii!

Chadema wanaenda vizuri maana harakati zao zinalenga kurejesha nguvu kwa umma na hiyo ndiyo democrasia tunayoitaka. Umma ndiyo uwaelekeze viongozi cha kufanya siyo viongozi wafanye wanayotaka wao ambayo mara zote huwa ni kwaajili ya faida ya matumbo yao! Chadema endeleeni kupenyeza ujumbe huu maana ni kama moto nyikani hakuna atakayeweza kuuzima!

Swala la maji ni tete sana na hasa jijini dar, nadhani bado watu wako biz na vitu vingine lakini siku watakapoamua kuachana na kazi zingine na kuamua kushughulikia swala hili la maji naamini ndani ya miaka miwili au mmoja Dar nzima itakuwa inapata maji. Haijalishi ni nani atakuwa anatawala ila umma ukiamua wapate maji watapata ila bado hawajaamua!
 
Back
Top Bottom