Kimenuka Kihonda Morogoro Wananchi wafunga tena barabara

Kimenuka Kihonda Morogoro Wananchi wafunga tena barabara

Mwenye upeo na eneo hilo la kihonda anifahamishe nataka kufanya utafiti wa tatizo lao la maji
 
Kwa mujibu wa makala yaliyopo katika website ya Morogoro Yetu na jumamtandablogspot, ndo hicho kilichoandikwa

Nangea kama mtu ninae umizwa sana na budget ya kununua maji kila siku, hivyo viblog vimeshapewa posho maana huyu mbunge wetu ni bingwa wa kutoa posho ili watu wampambe na kuenekana anafanya kazi kumbe uongo mtupu.
 
Poleni sana ndugu zangu kwa taabu mnazozipata katika nchi yenu kwa kura zenu wenyewe. Pambaneni ukombozi umekaribia.

Kwa hiyo wanafunga barabara kuwatesa abiria ndio wanataka wawape chupa zao za maji or? Ni umbumbu na upuuzi kuwanyima raia wema safari zao kwa tatizo linalotatulika kwa mamlaka husika. Wapigwe risasai tu, maana haka kamtindmtindo kanazidi kushamiri sasa!
 
Mwenye upeo na eneo hilo la kihonda anifahamishe nataka kufanya utafiti wa tatizo lao la maji

Kihonda inaanzia chuo cha kiislam nafikiri una pafahamu na inaishia mizani iliyopo njia ya dodoma, sio kihonda yote inatatizo la maji, tatizo la maji linaanzia kihonda kanisana. Kiujumla kwenye maji ya uhakika ni sehemu za mjini na sehemu zilizojengwa kuanzia 1995 kurudi nyuma, kwenye maeneo mapya yote maji ni tatizo haswa. Karibu sana kiongozi ila utafiti wako sijui kama Mtaita ataufanyia kazi huo utafiti wako maana yeye ndio bosi morowaso na pia ndio bosi mwenye magari mengi ya kuuza maji mjini morogoro.
 
Back
Top Bottom