Kimenuka Kihonda Morogoro Wananchi wafunga tena barabara

Kimenuka Kihonda Morogoro Wananchi wafunga tena barabara

Hakuna mdau aliyeko Kihonda au mwenye jamaa maeneo yale ampigie simu ili tujue kama wamesitisha maandamano au wameafikiana nini na manispaa? Inakera kukosa maji hali tunakimbiza mwenge!
 
usipotoshe umma mkuu abood ana redio yake,RADIO IMAAN ya waislam wanaojitambua!morogoro ni kama tabora wakiona ngozi nyeupe inaomba ubunge wanashobokea, haya sasa pamoja na morogoro kuwa na milima vyanzo vya maji lukuki wanataabika

mkuu naelewa kuhusu Abood na media zake, i know what i mean Abood ANADHAMINI
 
ccm mwaka huu wao lazima ile kwao watatumia polisi lakini haitasaidia kamwe
 
Hakuna mdau aliyeko Kihonda au mwenye jamaa maeneo yale ampigie simu ili tujue kama wamesitisha maandamano au wameafikiana nini na manispaa? Inakera kukosa maji hali tunakimbiza mwenge!

Kwa mara ya mwisho police walikuwa wanazibua mafungo mbele, nyuma mwananchi wanaweka mpya wakaZida wakaomba msaada wa police kuongezwaaa...... wananchi wakawa wanamtaka mkuu wa wilaya.
 
hata sehemu ambako wamechaguliwa watu ambao unahisi 'si wa ajabu'sidhan kama kuna unafuu mdau,haya niambie wapi kuna unafuu,shida ya maji UBUNGO NI SAWA NA KERO YA MAJI MWANANYAMALA,MGAO WA UMEME KAWE SAWA NA KUKATIKA KWA UMEME KILOMBERO,SHIDA YA BARABARA MEATU NI SAWA NA TATIZO LA USAFIRI UKONGA,
MAANA MWISHO WA SIKU HAYA YOTE YANAFANYWA NA SERIKALI NA SI MBUNGE
kama serkali haiwezi si iachie ngazi? sasa huoni ni ulimbukeni kung'ang'ania uongozi bila kuwa na uwezo wa kuongoza?
 
Kwa mara ya mwisho police walikuwa wanazibua mafungo mbele, nyuma mwananchi wanaweka mpya wakaZida wakaomba msaada wa police kuongezwaaa...... wananchi wakawa wanamtaka mkuu wa wilaya.

mkuu wa wilaya hana jipya wale wale waliokunywa uji wa mgonjwa
 
Tunatengeneza bomba la gesi kwanza,baada ya miaka kumi mtaanza kiyaona mafanikio baada ya hapo tutawaletea maji tukiuza gesi
 
laana hii itamfanya mkuu wa nchi aikimbie nchi kabla 2015 maana naona kila sehemu fujo anapeka pinda naye uzee umeshamzindi sasa sijui itakuwaje
 
Lakini tukiwa watu makini, tusisahau kauli ya padri slaa, iliyolenga kuchagua amani yetu. Alituambia kua nchi hii haita tawalika.

Kiongozi shupavu na mwenye hekima, Mungu humjalia uwezo wa kutabiri yajayo. Bora wangefanyia kazi utabiri wake kwa kuondoa kero, kutenda haki na kuwajibika tusingeyaona na kusikia haya. Wengine wanadhani yeye ndio yupo nyuma ya haya yote kumbe wala
 
T.shirt na khanga mlizotupa zimechakaa,tunataka maji tutakufa kwa kiu,tumieni vizuri kodi zetu kina jk.
 
Mbunge haelewani na Meya na watendaji wa Halmashauri. Je huyu Mbunge atawezaje kuwapatia maendeleo wananchi?. Sana sana anachoweza ni kuwapigania machinga wazibe barabara na kuchafua mji. Hata hivyo ni wanachi hawa hawa wanaofunga barabara waliomkataa Prof ili wawakilishwe na huyu Form IV failure. Waendelee kuvumilia hayo mateso mpaka 2015 ili wachague Mbunge anayeweza kuwatetea
 
Mbunge haelewani na Meya na watendaji wa Halmashauri. Je huyu Mbunge atawezaje kuwapatia maendeleo wananchi?. Sana sana anachoweza ni kuwapigania machinga wazibe barabara na kuchafua mji. Hata hivyo ni wanachi hawa hawa wanaofunga barabara waliomkataa Prof ili wawakilishwe na huyu Form IV failure. Waendelee kuvumilia hayo mateso mpaka 2015 ili wachague Mbunge anayeweza kuwatetea
kazi ipo
 
Ni last week tu chama cha wananchi CUF kilikuwa na kampeni yake ya mchakamchaka maeneo hayo...
 
Urongooooo hakuna aliyefunga barabara acheni bangi na viroba mtakufa
 
Mbunge haelewani na Meya na watendaji wa Halmashauri. Je huyu Mbunge atawezaje kuwapatia maendeleo wananchi?. Sana sana anachoweza ni kuwapigania machinga wazibe barabara na kuchafua mji. Hata hivyo ni wanachi hawa hawa wanaofunga barabara waliomkataa Prof ili wawakilishwe na huyu Form IV failure. Waendelee kuvumilia hayo mateso mpaka 2015 ili wachague Mbunge anayeweza kuwatetea

Copy to Pinda
 
Back
Top Bottom