Kimenuka Kihonda Morogoro Wananchi wafunga tena barabara

Kimenuka Kihonda Morogoro Wananchi wafunga tena barabara

Mkuu wenzako wana shida weye unawadhihaki.......kutoka kihonda hadi mindu? haya bwana nafikiri kikinuka zaidi Pinda atapitia hapo kusuluhisha mambo

Mkuu,mi mwenyewe nilikua huko siku si nyingi,by the way natokea mkoa huo....hilo tatizo la hapo ni kubwa sana....kuanzia mkurugenz wa MORUWASA,ni corrupt sana huyo mzee...pesa zote wanaishia kuzila tu....Hapa ninapofanyia kazi kuna kampuni moja tuliwapa mkopo ili waka'supply mita za maji pale MORUWASA...ni zaidi ya miaka miwili hajalipwa.....nadhani umeanza kunipata...kuna uozo mkubwa sana Mamlaka ya Maji Morogoro.....Solution wangeenda Mindu wazime ile mitambo ili kinuke zaidi,kuwazuia abiria hakutawapa tija....MINDU NDIO MPANGO MZIMA....
 
Hawa watakuwa wazee wa kuchinja. Baada ya kuchinjwa kiongozi wao, sasa wameamishia mzozo kwenye maji.
 
Hawa watakuwa wazee wa kuchinja. Baada ya kuchinjwa kiongozi wao, sasa wameamishia mzozo kwenye maji.

Ndo matatizo ya kuhamisha fikira toka kichwani na kupeleka chini ya kiuno upande wa nyuma..
 
Watu wameanza kudai haki yao kwa nguvu?
 
Save water, drink beer...

Watu wa Morogoro wanaipenda sana CCM sidhani kama wanaweza kukinukisha kwa kudai maji...
 
Lakini tukiwa watu makini, tusisahau kauli ya padri slaa, iliyolenga kuchagua amani yetu. Alituambia kua nchi hii haita tawalika.
 
CCM waende kujibu ahadi zao kwa wananchi, na wananchi tukome kuhongwa kanga na tshirt
 
CCM waende kujibu ahadi zao kwa wananchi, na wananchi tukome kuhongwa kanga na tshirt

tatizo lao kubwa ni CDM,nadhani Juliana na Mtela watatumwa huko kwenda kueleza jinsi CDM ilivyosababisha tatizo la maji huko tangu uhuru.
 
Hii ikiwa na maana wanywe kanga.....tshirt na kofia......watakomajeeee......

Walibeba mimba ya miaka mitano, bora wanafunzi wanateseka kwa muda mfupi tehe...teh...hayo ndiyo matunda ya kugawiwa vitenge, sukari, sabuni, pombe, nk
 
Asante CDM kwa elimu ya uraia
Tanzania siku hizi hakuna huduma za jamii: Maji hakuna, Umeme hakuna na kodi tunalipishwa za kutosha!!!
Watawala tendeni haki, Timizeni wajibu na si kupiga blabla maana - Hakuna Amani bila haki
 
Lakini tukiwa watu makini, tusisahau kauli ya padri slaa, iliyolenga kuchagua amani yetu. Alituambia kua nchi hii haita tawalika.

Rekebisha hapo juu, hujaeleweka ujue..., afu eti 'watu makini' My foot..
 
Back
Top Bottom