Maisha ni mafupi mjukuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hivi bibi una nini lakini?
Ivi ulaya/America kuna vyoo vya shimo?Hili kwenye choo cha en-suite utahangaika nalo sana na toilet brush. Hili mwake kwenye choo cha shimo, ukilipost hamuonani tena.
Kwani kimba la kale linanuka?Kwahiyo wamelikausha ama?
[emoji23][emoji23][emoji23] hakika kabisa yaan.Maisha ni mafupi mjukuu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kuna uchochoro mmoja mitaa ya vingunguti nilipita aisee nilikutana na mzigo huo mithiri ya mkono wangu halafu mrefuuu inaonekana jamaa aliutoa bila kuukatakata,nikajisemea aisee kuna watu wana maumbile ya ajabu kimba lote lile lilitokaje!??..na ikawaje likawa kubwa namna ile?!?..inaonekana jamaa hakuny* kama mwezi hivi
Duuuh...Hilo kimba inaonyesha mwenye nalo alikufa hapo hapo baada ya kulitoa ...Khaaaa....
Halinuki, Ila kwa kawaida huwa linaisha lenyewe likikaa kwa muda mrefu linajichanya na udongo.Kwani kimba la kale linanuka?
[emoji44][emoji44][emoji23][emoji23]Kuna uchochoro mmoja mitaa ya vingunguti nilipita aisee nilikutana na mzigo huo mithiri ya mkono wangu halafu mrefuuu inaonekana jamaa aliutoa bila kuukatakata,nikajisemea aisee kuna watu wana maumbile ya ajabu kimba lote lile lilitokaje!??..na ikawaje likawa kubwa namna ile?!?..inaonekana jamaa hakuny* kama mwezi hivi
Tatizo hilo mkuuKuna watu wanatoa mzigo hadi unakuta una damu damu pembeni.