Kimba kubwa la mwanadamu

Kimba kubwa la mwanadamu

Kama lilichukuliwa likiwa fresh itakuwa liliwekewa kemikali ili kuzuia harufu
 
Nina uhakika destruction ilitokea ktk maumbile husika, sio kwa mzigo huo😄😄😄😄
 
Hili kwenye choo cha en-suite utahangaika nalo sana na toilet brush. Hili mwake kwenye choo cha shimo, ukilipost hamuonani tena.
Na choo Cha shimo hili lazima utakutana na ritun maji lazima yakurukie baada ya mzigo kutua
 
Kuna uchochoro mmoja mitaa ya vingunguti nilipita aisee nilikutana na mzigo huo mithiri ya mkono wangu halafu mrefuuu inaonekana jamaa aliutoa bila kuukatakata,nikajisemea aisee kuna watu wana maumbile ya ajabu kimba lote lile lilitokaje!??..na ikawaje likawa kubwa namna ile?!?..inaonekana jamaa hakuny* kama mwezi hivi
Hilo ukipigwa nalo mpaka ngeo
 
Wawe wakweli hao wazungu...mbona kwa John Cena hicho kwakwe ni kama kitetere cha mbuzi tu
 
Back
Top Bottom