Kimba kubwa la mwanadamu

Kimba kubwa la mwanadamu

Jitu la kienyeji

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Posts
4,416
Reaction score
7,928
Hili ndio kimba kubwa la mwanadamu lililohifadhiwa makumbusho ya uingereza.lenye upana wa sentimita 20 liligunduliwa mwaka 1972 na wajioloji kwenye mabaki sehemu ya Llyods Bank .je binadamu gani mwenye kimba kama hili?
FB_IMG_1622750097624.jpg
 
Tunaangalia angalia lakini hii ngoma itakuwa imeishia hapa[emoji23]
 
20cm upana sikweli hilo tobo la nyonga haifiki hiyo cm
 
Hili ndio kimba kubwa la mwanadamu lililohifadhiwa makumbusho ya uingereza.lenye upana wa sentimita 20 liligunduliwa mwaka 1972 na wajioloji kwenye mabaki sehemu ya Llyods Bank .je binadamu gani mwenye kimba kama hili?View attachment 1807462
Hilo Mbona Cha mtoto,Niliwahi shusha kimba hadi sinki lilijaa na jingine likabaki nje unafanya mchezo Nini??.
 
Back
Top Bottom