Kilimo cha Mihogo(Cassava): Mbinu, Ushauri, Changamoto na Masoko yake


Mkulima Jr

Mkulima Jr

Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
29
Points
45
Mkulima Jr

Mkulima Jr

Member
Joined Jul 20, 2016
29 45
Wakuu nahitaji mbegu ya muhogo nimelima maeneo ya kisarawe, kama kuna mtu anwrza kunipa msada plz naomba... Nina uhitaji sana
nicheki kwa namba 0717514740naweza kukuunganisha na mtu akukuuzia mbegu mimi pia nalima kisalawe kijiji cha mwaga
 
Ndeteiyo

Ndeteiyo

Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
45
Points
95
Ndeteiyo

Ndeteiyo

Member
Joined Sep 13, 2016
45 95
Write your reply... kwa aliepata chuo cha ustawi ngazi ya cheti na anahitaj chumba karibu na chuo cha ustawi wa jamii bamaga anicheki
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
15,345
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
15,345 2,000
Kwa jinsi structure ya masoko ya vilimo ilivyokaa kijinga hapa nchini. Naombeni niwe mnunuzi tu wa shambani!
 
M

Mwaume

Senior Member
Joined
Sep 10, 2014
Messages
112
Points
225
M

Mwaume

Senior Member
Joined Sep 10, 2014
112 225
Leo nimemuona Waziri Mkuu akizindua kiwanda cha kuchakata Muhogo Mkoani Tanga, nafikiri ni fursa nzuri kwa wakulima wa Muhogo. Nami sipendi fursa hii inipite, mwenye taarifa kuhusu mpango huu anijuze tafadhali, hasa taarifa za upatikanaji wa mashamba, ulimaji, mbegu, nk.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,293,761
Members 497,728
Posts 31,152,646
Top