Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

Hayo matokeo ya Uganda labda, kumbe katerero kusifia wahaya wasomi we mwenyewe ni mbumbumbu?

Ha ha haaaaaa, Dar es salaam haipo top 3 yeyote. Huu ni mwaka wa Arusha,iringa na kilimakyaro
We akili huna unaleta Facebook?

Mkuu haya ndo matokeo halisi.

Nationa kagera ya pili darasa la nne.

Halafu shule za kagera na Kilimanjaro ni nyingi kuzidi shule za watu wa Dar walio milion 6!!!.


Pia angalia halmashauri kama wilaya za wahaya hazijajaaView attachment 1319063

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hayo matokeo ya Uganda labda, kumbe katerero kusifia wahaya wasomi we mwenyewe ni mbumbumbu?

Ha ha haaaaaa, Dar es salaam haipo top 3 yeyote. Huu ni mwaka wa Arusha,iringa na kilimakyaro

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23] we ni mbishi wa kijinga.

Yaan unaleta Mambo ya Facebook ???


Mkuu angalia hayo majedwali vzr


Pia top ten kuna wahaya wanne Kwa wasichana na wanne Kwa wavulana.sijui Una cha kusema?

Pia shule ya kwanza ni ya kagera.


Angalia wasichana kumi Bora pia la nne kuna kagera tupu
tapatalk_1578585714492.jpeg
tapatalk_1578716545506.jpeg
tapatalk_1578654034671.jpeg
tapatalk_1578575223461.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hayo matokeo ya Uganda labda, kumbe katerero kusifia wahaya wasomi we mwenyewe ni mbumbumbu?

Ha ha haaaaaa, Dar es salaam haipo top 3 yeyote. Huu ni mwaka wa Arusha,iringa na kilimakyaro

Sent using Jamii Forums mobile app
Hebu hesabu idadi ya wahaya hapo[emoji23][emoji23]

Mkuu ukisika wahaya Wana akili nawe tafuta mke muhaya uzae watoto wenye akili
tapatalk_1578575223461.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23] we ni mbishi wa kijinga.

Yaan unaleta Mambo ya Facebook ???


Mkuu angalia hayo majedwali vzr


Pia top ten kuna wahaya wanne Kwa wasichana na wanne Kwa wavulana.sijui Una cha kusema?

Pia shule ya kwanza ni ya kagera.


Angalia wasichana kumi Bora pia la nne kuna kagera tupuView attachment 1319073View attachment 1319075View attachment 1319076View attachment 1319078

Sent using Jamii Forums mobile app
Labda mtajie majina atakuwa majina ya wahaya hajui
 
Hayo matokeo mloongoza katerero na dar es salaam ni ya QT nini?

Wababe wa mwaka huu ni Arusha,Iringa na kilimanjaro
[emoji23][emoji23][emoji23] we ni mbishi wa kijinga.

Yaan unaleta Mambo ya Facebook ???


Mkuu angalia hayo majedwali vzr


Pia top ten kuna wahaya wanne Kwa wasichana na wanne Kwa wavulana.sijui Una cha kusema?

Pia shule ya kwanza ni ya kagera.


Angalia wasichana kumi Bora pia la nne kuna kagera tupuView attachment 1319073View attachment 1319075View attachment 1319076View attachment 1319078

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hayo matokeo mloongoza katerero na dar es salaam ni ya QT nini?

Wababe wa mwaka huu ni Arusha,Iringa na kilimanjaro

Sent using Jamii Forums mobile app
Leta source zako labda.


Yaan unaleta mitakwimu ya Facebook???



Tazama takwimu halisi Acha kujisifia yasiyokuwepo.


Ushauri tafuta mke wa kihaya tena nenda bukoba kabisa huko vijijin.lazima utapata hata to mmoja
tapatalk_1578585714492.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wababe wa elimu Tanzania, kuanzia vidudu hadi chuo kikuu
1. Kilimanjaro
2. Mbeya
3. Iringa
4.Arusha
5. Pwani

Nyie wengine endeleen kucheza unyago,kukeketana na ndoa za utotoni.

Iringa ndo mkoa pekee duniani mtu anaweza kusoma kuanzia vidudu had PhD

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wababe wa elimu Tanzania, kuanzia vidudu hadi chuo kikuu
1. Kilimanjaro
2. Mbeya
3. Iringa
4.Arusha
5. Pwani

Nyie wengine endeleen kucheza unyago,kukeketana na ndoa za utotoni.

Iringa ndo mkoa pekee duniani mtu anaweza kusoma kuanzia vidudu had PhD

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] yaan hata ukiingalia idadi ya shule Tu hapa .

Kagera na Kilimanjaro wanazidi Dar Kwa idadi ya shule kabisa du.


Najua unaogopa kuitaja kagera .

Jengen vyuo tutakuja kuvijaza.

Njoo UDSM, Ardhi,Muhas, SUA, mzumbe nk wahaya mpaka unaogopa
tapatalk_1578585714492.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hiv mutasingwa ni jina la wap.

Vip nyangoma wamara ni jina la wap.

Au majina ya kihaya huyajui.


Mutasingwa ( kihaya) maana yake mtu hasieshindwa kamwe.

Nyangoma(kihaya) Pacha wa kike wa kihaya.


Sijui niendeleee[emoji1787][emoji1787][emoji1787]



Mkuu achana na wahaya wew.

Ingawa hawajatoa top yote kabisa lakin bukoba ni ya pili kitaifa na huku moshi ikiwa ya nane huko.hio ni form four Tu.

Huku shule ya Kwanza kitaifa ikitoka kagera. Kwa form four,form two na la nne.

Na form two kagera ni ya pili kitaifa baada ya DarView attachment 1318682View attachment 1318683

Sent using Jamii Forums mobile app
Mikoa ya Iringa na Njombe tunakuja kwa kasi sana lakini hatujimwambafai,si tu tumetoa halmashauri 2 bora,Njombe na Mafinga kitaifa na mkoa 1 wa Iringa lakini pia akina Sanga wako top ten ,taratiibu tutaelewana,tukutane chato
 
Nyie si ni Mara ya KWANZA? Sisi ni mwendelezo[emoji3] anyway hongereni
Ila ukija kwenye shule kumi Bora form four kilimanjaro imetoa shule mbili
Ukija kwa wanafunz kumi Bora form four wawili Ni wachaga

Sent using Jamii Forums mobile app
Sio mara ya kwanza angalia matokeo ya miaka 3 nyuma kwenye kila ngazi lazima top ten utakuta Iringa au Njombe
Pamoja na mazingira magumu ya wilaya za mikoa ya Njombe na Iringa lakini tunajitahidi,kwa asili tuna akili sana muulize mjerumani ila mazingira yanatuangusha sana
 
Kaizirege ilifungwa???? Kaizirege ipi?? Umelewa mbege asubuhi yote??
Kemebos ya kwanza.

Nani hajui mnavyoiba mitihani?

Kwanini Kaizirege ilifungiwa? ( Uibaji mitihani).

Unajua mmliki wa Kemebos ndio yule wa Kaizirege?

Anyway, Kilimanjaro ya kwanza kimkoa

KILIMANJARO , imetoa T.O wa kike Joan Rite. Yupo mwamba Mwingine somebody Kinyange.


Uzi wa vijijini niliacha kuchangia kwasababu Mkoa mzima wa KAGERA, hakuna Hekalu kama la Mengi, sasa tunabishana na watu wenye mabanda ya kufugia paka?

Wachagga sio level zenu hapa Tanzania nzima kwenye maendeleo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Na hii ni shule gani?? Angalia watoto wanavyonyoosha div 1 na 2!! We umenichokoza sasa acha niwape[emoji3][emoji3][emoji3]
Screenshot_20200111-092308_Samsung%20Internet.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom