Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

Kemebos ya kwanza.

Nani hajui mnavyoiba mitihani?

Kwanini Kaizirege ilifungiwa? ( Uibaji mitihani).

Unajua mmliki wa Kemebos ndio yule wa Kaizirege?

Anyway, Kilimanjaro ya kwanza kimkoa

KILIMANJARO , imetoa T.O wa kike Joan Rite. Yupo mwamba Mwingine somebody Kinyange.


Uzi wa vijijini niliacha kuchangia kwasababu Mkoa mzima wa KAGERA, hakuna Hekalu kama la Mengi, sasa tunabishana na watu wenye mabanda ya kufugia paka?

Wachagga sio level zenu hapa Tanzania nzima kwenye maendeleo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha Asante kwa kumpa za uso kumbe hawa wahaya ni wezi wa mitihani sikujua hilo na ni kweli mmiliki wa kaizerege ndio huyo huyo wa kmboys instanbul hebu uje hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa umeona majembe mawili ya KICHAGGA?

Joan Rite- Wa kwanza KITAIFA- MCHAGGA.

Denis Stephen Kinyange- Wapili Kitaifa- MCHAGGA.

zingine za chini tumeachia mikoa mingine ipiganie.

Bila kusahau, KILIMANJARO ni mkoa wa kwanza kitaifa matokeo ya form four.

KILIMANJARO BABA LAO.

kagera na Katerero tupaaah kuleee! [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
Tupa kulee wala senene

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha porojo zako.

Tembelea Maua Seminary, Uru Seminary, St. James, Scolastica , Ashira, Weruweru, Bendel Memorial nk...

Asilimia 75% ni kina shirima, shayo, shoo, mtui, mtei, materu, mawalla, mongi, minja, Urio etc.

Wachagga wana kipato kizuri kwa wastani kuliko kabila lolote Tanzania, unategemea watapeleka watoto shule mbovu?

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo ni mlevi hawajui wachaga anadhani wachaga hawatumii fursa zilizopo kwao kama wao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Iringa tumepiga hat trick lakin hatujaanzisha uzi, pamoja na kuingia kwny pepa tukiwa tumelewa ulanzi lakin tumewakalisha wahaya na wachaga, wachaga wametukimbiza kwny CSEE tu, wahaya tumechapa kote kote

Sent using Jamii Forums mobile app
Nyie si ni Mara ya KWANZA? Sisi ni mwendelezo[emoji3] anyway hongereni
Ila ukija kwenye shule kumi Bora form four kilimanjaro imetoa shule mbili
Ukija kwa wanafunz kumi Bora form four wawili Ni wachaga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu salaam
Kama mada inavyoeleza,mkoa wa kilimanjaro umeendelea kuwa kinara wa elimu nchini,hii Ni kwa mujibu wa matokeo ya mitihani mbalimbali
Takribani kila mwaka mkoa huu unashika nafasi ya kwanza kitaifa kwa mitihani ya kidato Cha nne
Katika mwaka huu , kilimanjaro imekuwa ktk nafasi zifuatazo katika mitihani mbalimbali
1:KIDATO CHA NNE: Kilimanjaro imekuwa ya KWANZA kitaifa
2:KIDATO CHA PILI: Kilimanjaro imekuwa ya 3 kitaifa
3DARASA LA NNE: Kilimanjaro imekuwa ya 3 kitaifa
Hongereni viongozi na wananchi wa kilimanjaro kwa kuendeleza mizizi ta elimu iliyoasisiwa mkoani hapo tangu enzi na enzi

Sent using Jamii Forums mobile app
Heko Kilimanjaro
Kidato cha NNE, KLM ya kwanza ARUSHA YA PILI

Kidato cha pili, ARUSHA YA KWANZA, KLM ya PILI

Darasa la NNE pia KLM ipo top 5 and so ARUSHA.

Mikoa ya pwani JEE ???

Tunashukuru.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom