Eng. Zezudu
JF-Expert Member
- Aug 23, 2012
- 8,367
- 12,360
Angalia fee structure ya International School of moshi. Ndio uongee upupu wako.
Hawalipii kwa Tsh. Ni dollars.[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sasa how come mdudu gani Kemebos awe compared to this school with international standards?
Shule haijulikani hata kenya. [emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1319998
Sent using Jamii Forums mobile app
Wapi wameandika haya vs chaga, tulia niwapake dawa nyie katerero na nyie wezi
Sent using Jamii Forums mobile app
Ww mwizi wa kiraracha hujui kitu, na hii ligi vibaka wa kichaga walishapotezwa na katerero, mnywa ulanzi mdo nikabalance mambo
Sent using Jamii Forums mobile app
Matokeo ya darasa la 7 mwaka jana, tulitembeza kipigo kwa senene pamoja na nyie weziView attachment 1320002
Sent using Jamii Forums mobile app
Haya soma hapaaaaaMatokeo yote ya la nne,form two na form four kagera imechapwa na kilimanjaro
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwamba unabisha moshi dc sio yakwanza kuwa na shule nyingi za msingi?
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama hujui uliza,hata kesi ya jamii forums yeye na melo ndio walishtakiwa kwa maana ya ma founders
Sent using Jamii Forums mobile app
Hiv Kilimanjaro hapo imeizidi wap kagera?Matokeo yote ya la nne,form two na form four kagera imechapwa na kilimanjaro
Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo labda Kilimanjaro ya Kenya.Wengi wanaosoma hizo shule za Kilimanjaro Wala si wakazi wa huko
Kuna shule nzuri Hali ya hewa nzuri wazazi wengi hupeleka watoto kule.
Nyingi waweza kuta darasani watoto wa kichaga wako watano nao sio wakazi wa huko wazazi wao Wako dar es salaam au mwanza
We pumzika tu mkuu. Haya sio yako. Maana sio wahaya wala wachaga wanahangaika na wewe. Huoni aibu??[emoji3]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hawa hawatumii Necta mbweha wewe.Haya sasa leta matokeo yake hapa hiyo International School of Moshi! Muwe mnaelewa tunajadili nini nyie matahira wa Uru. Kweli utafiti ulisema ukweli Moshi kuna matahira wengi[emoji38][emoji38][emoji38]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha haya matokeo ata myapike kwa kuni za mawe hayatakaa haive!