Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

Kilimanjaro yaendelea kuwa kinara wa elimu

Katerero hajawah kuisikia hiyo cambridge curriculum, msamehe tu huyu mjasiriamali wa mwili
Hawa hawatumii Necta mbweha wewe.

Wanatumia Cambridge system.

Najua wewe ni mshamba kwasababu ni Muhaya huwezi kujua mambo ya kizungu.

Unajua katerero na kukamata senene huko muleba..[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

KAGERA ni Mkoa masikini katika tafiti.

Ndio maana dada zenu wanauza nyapu Mwananyamala kwa Wahaya na buguruni.[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyie pamoja na wingi wenu na madaraka tuliyowaazima hamna impact, kazi yenu ni kucheza na chatu na kuvaa mabuti ya mvua mjini
wasukuma tunakwama wapi, jpm tunakuunga mkon miaka 30 ukae madarakan haw wanaojiitaiita wayahudi wa afrika tuwafute katka uso wa dunia,mskuma naamin siku moja ataikamata hii nch kila kona tumeanza na jpm,makonda

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wasukuma tunakwama wapi, jpm tunakuunga mkon miaka 30 ukae madarakan haw wanaojiitaiita wayahudi wa afrika tuwafute katka uso wa dunia,mskuma naamin siku moja ataikamata hii nch kila kona tumeanza na jpm,makonda

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata angekaa miaka 500 wachaga ndio watazd kuwa na maendeleo maana Wana akili nyingi
Mfano kabla jpm hajaingia madarakani kilimanjaro watu wenye maisha Bora walikuwa 84% lkn takwimu za sasa zinasema kilimanjaro ni mkoa wa pili kwa maisha Bora kwa 90% ongezeko la 6% kwahyo jpm akiendelea kukaa madarakani kilimanjaro itajafkia 200% ya maisha Bora[emoji3][emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawa hawatumii Necta mbweha wewe.

Wanatumia Cambridge system.

Najua wewe ni mshamba kwasababu ni Muhaya huwezi kujua mambo ya kizungu.

Unajua katerero na kukamata senene huko muleba..[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

KAGERA ni Mkoa masikini katika tafiti.

Ndio maana dada zenu wanauza nyapu Mwananyamala kwa Wahaya na buguruni.[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyu amekurupuka amelewa rubisi mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haya sasa leta matokeo yake hapa hiyo International School of Moshi! Muwe mnaelewa tunajadili nini nyie matahira wa Uru. Kweli utafiti ulisema ukweli Moshi kuna matahira wengi[emoji38][emoji38][emoji38]

Sent using Jamii Forums mobile app
Umeambiwa inatumia mfumo wa necta? Hujui maana ya international? Wewe myoza nshamba Sana
Hivi kagera na misifa yenu mmeshindwa kabisa kujenga university hadi mnatumia vibanda(jococu)? Hovyo Sana nyie
Njoon kilimanjaro vyuo kila kona hadi kero

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndugu hayo yote unayoyasema ni 100% correct but still ni matokeo yaliyoletwa na MZUNGU aliyefuata Mlima ndo nami nasema mumshukuru... Sasa whether mko na akili ya kuyaendeleza waliyoyaacha au hamkuyaendeleza that was none of my concern, sawa? [emoji16][emoji16][emoji16]
Hata asingekuja mzungu bado tungekuwa juu maana Hadi mzungu aje kilimanjaro aliona nature ya akili kubwa ya watu wa kilimanjaro,unadhani kwanini hakuenda kwa wadengereko?
Imagine mtawala mkuu wa kijadi wa wachaga mangi mareale alisoma Cambridge na kupata masters ndio ujue elimu ni nature ya kilimanjaro hata mzungu asingekuja bado tungekuwa juu tu
Hata sasahv unaona jinsi watu wa kilimanjaro walivyo wapenda elimu na maendeleo unadhani wazungu wanahusikaje
Hawa wazungu wanapenda kilimanjaro si unaona jinsi wanavyofurahi? Kule kagera kwa kina Windhoek wakienda wanaliwa funza,[emoji3][emoji3]
FB_IMG_15785075671050189.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tanzania ni moja ndugu zangu wa Kilimanjaro, dhambi ya usaliti haina kikomo mjue. Leo mnajibagua kwamba wakilimanjaro mmebarikiwa ila tukiwaacha wenyewe mtaanza kujiuliza makabila yenu baada ya hapo zitafuata koo zenu na familia zenu. Mbona mikoa mingine iliyoingia tatu bora mfululizo haijisifii?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna ubaya gani watu wakijipongeza? Acha wivu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom