Kilichotokea baada ya kuwaweka kuku rangi

Kilichotokea baada ya kuwaweka kuku rangi

Upo sqhihi kabisa mkuu, ukiwapaka hiyo rangi hata mwewe habebi kifaranga hata mmoja. Unapowapaka hakikisha rangi imekolea sana kisha paka mwili wote na uwapake wakati wa jua kali ili waweze kukauka kwa haraka.

Waweza changanya rangi kwa mwana ya wengine wapake rangi ya blue, wengine njano, wengine nyekundu n.k ila koleza sana rangi. Kwa uzoefu wangu rangi hiyo hudumu mwilini mwa kifaranga kwa miezi isiyopungua mitatu. Big up
Sawa kabisa mkuu, wengi imekolea vizuri kabisa
 
Umewapaka rangi gani,
Ya maji au ya mafuta
Au ile ya kupaka mwili?
Maana najaribu kuwaza baada ya hapo nini kitafuata km madhara ya rangi
Ni rangi inatumika kwenye ukili/ukindu ule huwa wanatengenezea mikeka
 
Hizo ndo akili za teknolojia ya kibongo ni vichekesho sana![emoji3] [emoji3] sasa kutoka technologia hii mpaka kufikia nuclear technology sijui karne gan!
Hapo ni mwewe analeta kzaza bado nyoka, wadudu, hali, vcheche, magonjwa nk
Hahahahaha wabongo akili zetu twazijua wenyewe!![emoji817]
Shikamoonii!!
 
nimecheka sana hasa nikivuta picha jins ambavyo mama anawakimbia watoto😀😀😀😀😀😀
 
hongera kaka ni ugunduzi mkubwa ikibidi uingie kwenye guinnes world records
 
Back
Top Bottom