Kilichonifanya niache kuamini kwenye dini

Kilichonifanya niache kuamini kwenye dini

Njia ya mafanikio kupitia Mungu ni ngumu sana kuliko kwa sheitwani.

Mf. Mungu anasema fanya kazi ndipo ule na shetani anakwambia iba hiyo pesa ni kiasi cha 2sec' una win!.

 
Kwenye kufanya kazi kuna njia ngumu, kwanza kusoma mpaka uje upate ajira hapo ni kasheshe, kulima, sijui kuendesha gari nk.

Yaani njia ya Allah siyo lelemama kuliko ya ibilisi, ndipo hapo vijana wanakata tamaa.
 
Toka nipo shule ya msingi nilikuwa naenda madrasa sana nikawa najiuliza kama Mungu anajua kesho yetu ina maana hadi motoni na peponi basi katupangia watu wa dini ukiwauliza wanasema anajua ila hajakupangia sasa anachokuwa anajua nini huwa siwaelewi kabisaaa

Kwa maono yangu Mungu ndio shetani mwenyewe maana kila kitu kakiumba yeye
😂😂😂😂😂😂🤣🤣😂
 
Toka nipo shule ya msingi nilikuwa naenda madrasa sana nikawa najiuliza kama Mungu anajua kesho yetu ina maana hadi motoni na peponi basi katupangia watu wa dini ukiwauliza wanasema anajua ila hajakupangia sasa anachokuwa anajua nini huwa siwaelewi kabisaaa

Kwa maono yangu Mungu ndio shetani mwenyewe maana kila kitu kakiumba yeye
Endelea kuutafuta ukweli.

Ila hapa watakuita mgalatia na matusi kibao bila ushauri wowote.
 
Atubu dhambi zake na Yesu ataingia nani yake. Atapokea nguvu ya kushinda dhambi na atakuwa na shauku ya kumpendeza Mungu. Atafute kanisa linalohubiri wokovu na kufundisha neno la Mungu katika maeneo alipo ili aendelee kukua katika Kristo Yesu.
ujajibu swali lake Bado.
 
Ni kweli. Wengi tumeacha kwenda church kwasababu ya unafiki wa wazi wazi kabisa. Watakuja hapa kusema nina pepo
Ubaya wa dini Ni mmoja tu kutokukubali sehemu yenye makosa na kukubali kusahiishwa .tofauti kidogo na sayansi inayokubali sehemu yenye makosa mwenye kuja na facts anasema facts zake na sehemu penye kosa panarekebishwa Ila dini Sasa yenyewe imejivisha kilemba Cha ukamilifu hata Kama Kuna sehemu Kuna kosa hawatakubali Hilo kosa Bali watasema hipo hivyo unapaswa kuamini hivyo hivyo wakati sio sahihi kuwa hivyo
 
Back
Top Bottom