Kileleni kuna uchizi, una tabia ipi unapofika kileleni

sky soldier

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
2,708
2,000
Sex ni moja kati ya starehe ambayo inafanya baadhi ya watu kuwa na hisia kali sana mpaka kufikia kushindwa kuweza kujihimili na kufanya vitu vya kushangaza, bila kujali cheo, umri, jinsia, n.k

1. Kuna kulia machozi pale mambo yanapokolea

2.Kuna kuanza kupiga kelele kwa lugha zao za makabila n.k

Binafsi, nactomwaga goli la pili huwa natetemeka sana, ni kama huwa nimepigwa shoti hivi 😂😂😂😂

Je kuna vituko gani vingine ambavyo umewahi kufanya au kumshuhudia mwenzako anavifanya ukabaki hoi
 

kiboboso

JF-Expert Member
Sep 17, 2013
8,150
2,000
Sex ni moja kati ya starehe ambayo inafanya baadhi ya watu kuwa na hisia kali sana mpaka kufikia kushindwa kuweza kujihimili na kufanya vitu vya kushangaza, bila kujali cheo, umri, jinsia, n.k

1. kuna wanao lia machozi pale mambo yanapokolea

2.kuna wanao anza kupiga kelele kwa lugha zao za makabila

n.k
.
Binafsi, nikifika kileleni, goli la pili huwa natetemeka sana, ni kama huwa nimepigwa shoti hivi

Je kuna vituko gani vingine ambavyo umewahi kufanya au kumshuhudia mwenzako anavifanya ukabaki hoi
Mkuu mbona umefunga (PM) yako?
 

Chief Sam

JF-Expert Member
Jan 21, 2019
2,010
2,000
Da nakumbuka 2000's kuna dogo mmoja mwenyeji kitaa chetu enzi hizo mkoa x (southern highland) .Nlimfundisha kupiga masterb..... Basi siku mchana aka practice alivyofika climax ...alipiga kelele za kutosha haahaa mpaka bi mkubwa wake kwenda kufungua mlango akajua mwanae Kuna jambo limemkuta..... .Aisee nikimkumbusha huwa anacheka Sana , saizi ndo ma legends wa kaya,tungi.....wameharibika vijana .
Now ni expert I live ma life, Thanks God
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom