Kila ninayelala naye hatudumu tena kimapenzi

Kila ninayelala naye hatudumu tena kimapenzi

....yupo mwingine kaniambia eti kutakuwa na mkono wa mtu,.. Hivi luv iko hivyo kweli?
 
We yawezekana utakuwa mchafu wa mwili au unanuka mdomo hadi unawakera. So hawana hisia na wewe. Au mkorofi sana hujui kubembeza unaenda kibabe. Jichunguze ujirekebishe. Halafu uoe hizo starehe hazina mwisho na pia gharama
 
inawezkana ukawa una waparamia ovyo bila mandaliz mithili ya kuku alie kata kichwa..!!
 
kaka inaonekana hujui mapenzi.. wewe unawasaganda tu hao mabinti paka wanakuambia uwaache (kuomba poo).. jifunze kuwaridhisha wanawake na sio kufanya fujo, mwishowe wanakukimbia kwasababu unawaumiza sehemu zao! dawa ya yote tafuta wako wakudumu kuruka ruka nako hakuna faida maana kila mwanamke ana preferences zake.. best of luck
 
Ushauri wangi ni kuacha uzinzi , pia hao unatafuta wewe bado hawakufai katika kujenga familia bora mke mwema huwez kumpa hadi nyanya 5 huo ni ubavu na uroho ulionao , ukioa hayo yote hutofanya Try to be change maker fanya mambo mengine na si idadi ya malaya.
 
Habari zenu wakuu, wadau & mabest wote hapa JF.

Mimi ni kijana wa kiume miaka ishirini na kadhaa hivi, nimekuwa nikibahatika kupata wasichana warembo waliokamilika kila idara ya mvuto haswa ule wa kimapenzi.

Tatizo ninalolipata ni kuwa endapo tutalala pamoja na kufanya mapenzi basi huwa ndiyo mwisho wangu wa mahusiano naye.

Mzigo huwa najitahidi kupiga mpaka ''nyaya 5'' kwa manjonjo yote ya kimahaba tena huwa wananiomba poo tuishie angalau 4.

Cha ajabu nikimuomba turudie basi nitazungushwa weee mpaka napewa makavu kuwa eti hana muda nami tena.

Niliwauliza wadau wangu wa karibu, kila mmoja anasema la kwake, mara ooh try to lick her cli..t hatakuacha.

Wengine ndo' kabisaa eti nowadays mpaka ufanye kinyume na maumbile ndo hawatakukimbia.

Kama pesa ninayo na si mbahiri kumpa atakacho.

Mpaka sasa bado naumia tu moyoni.

Naombeni msaada wenu nijue wapendacho warembo wa siku hizi.

Nawasilisha.

'business' advitisement in a cunning way!
 
Back
Top Bottom