Kila ninayelala naye hatudumu tena kimapenzi

Kila ninayelala naye hatudumu tena kimapenzi

chupi INA matobo soksi matobo mijivuzi hajanyoa imwsokotana kama msitu wa Mbambadu. Mikwapa nywele mpaka zimekuwa za njano yerewiiii bora nitafute dildo

Hahahaaa lol utavunja mbavu zangu
 
Watu wako busy kutafuta pesa, we uko busy na zinaa. Ujana bwana, halafu unajiona kidume eti?
 
*______*
/______/\ .;';';,
l___[ ]__| ,,)(,,
Hali ya maisha inazidi kuwa ngumu mwenzio nimefulia na kimfaacho mtu chake, nimeona bora niuze nyumba yangu,sio Pesa Nyingi Hata Wewe Uwezo Wa Kuinunua Unao! Ni Shs 1000 Tu! Nirushie vocha tu kesho uhamie' funguo ipo hapo chin ya mti.
 
Watu wako busy kutafuta pesa, we uko busy na zinaa. Ujana bwana, halafu unajiona kidume eti?

...huo ubize ndo' nini mbele ya mapenzi!! Am a human i nid 2 luv, I nid 2 live happy life... Nina future zaid ya unifikiriavyo...
 
Masikini weweeee...labda ujikague best maana nnijuavyo wadada
Tunavyopenda pesa hata uweje lazima tubanane hapo. .sasa pesa unayo magoli unapiga mpaka unaombwa poo
Tatizo
Ninini sasa wiki...nakuonea huruma,labda umelogwa au unajini mahaba linalokufukuzia totoz nini?..nenda kaombewe maybe..pole mwee
 
Habari zenu wakuu, wadau & mabest wote hapa JF.

Mimi ni kijana wa kiume miaka ISHIRINI na KADHAA hivi, nimekuwa nikibahatika kupata WASICHANA warembo waliokamilika kila idara ya mvuto haswa ule wa KIMAPENZI.

Tatizo nalolipata ni kuwa endapo tutalala pamoja na KUFANYA mapenzi basi huwa ndiyo mwisho wangu wa mahusiano naye.

Mzigo huwa najitahidi kupiga mpaka ''nyaya 5'' kwa manjonjo yote ya kimahaba tena huwa wananiomba poo tuishie angalau 4...

Cha ajabu nikimuomba turudie basi nitazungushwa weee mpaka napewa makavu kuwa eti hana muda nami tena.

Niliwauliza wadau wangu wa karibu, kila mmoja anasema la kwake, mara ooh try to LICK her cli..t hatakuacha,.. Wengine ndo' kabisaa eti nowadays mpaka upige na 0713* ndo hawatakukimbia.

Kama PESA ninayo na si mbahiri kumpa atakacho.

Mpaka sasa bado naumia tu MOYONI. Naombeni msaada wenu nijue wapendacho warembo wa siku hizi.
NAWASILISHA.

Kwani umetembea. Na wanangapi?
 
Una halitosis ndo inayowakimbiza
Unapohema dem ahisi Kama pua zake ziko ktk shimo/ tundu la. Cchoo
 
...sijui umenielewa?
nimekuelewa....wewe si mzizi, unabahati ya kupata warembo wengi, tatizo ni kwamba kila mrembo ukifanyanae mapenzi hataki kurudi tena, ndo umeandika hii thread, unaomba msaada wetu wa kujua wanachopenda warembo wa sasa? au nimekuelewa vibaya?
me nikakujibu 'acha uzinzi' huo ndo msaada wngu mimi, over
 
mkuu umalaya mbaya.... hawakuachi kwasababu unawachosha kwenye mechi..... wanakuacha kutokana na kuwa na list ndefu sana ya wanawake.... wanaona hakuna haja ya kuwa kidumu..... chukua mmoja umpende ... we utaona jins atakavo kupenda zaid.... girls wanapenda kujisifia vyao... sasa akiona cha kwake ni sanda karawe lazima aondoke...
 
Inawezekana hujui kubembeleza! Mwanamke ni yai linahitaji kea ya ajabu sijawahi ona. Ukijifanya huwajali wakati kuna wanaomlilia lazima wachomoke
 
mkuu umalaya mbaya.... hawakuachi kwasababu unawachosha kwenye mechi..... wanakuacha kutokana na kuwa na list ndefu sana ya wanawake.... wanaona hakuna haja ya kuwa kidumu..... chukua mmoja umpende ... we utaona jins atakavo kupenda zaid.... girls wanapenda kujisifia vyao... sasa akiona cha kwake ni sanda karawe lazima aondoke...

....huwa ni hisia zao kwasababu mi' nikishakuwa naye huwa najaribu kutulia na huyo huyo mwishowe picha ya mapenzi huishia hivyo yaani..
 
...huo ubize ndo' nini mbele ya mapenzi!! Am a human i nid 2 luv, I nid 2 live happy life... Nina future zaid ya unifikiriavyo...

Keep moving and stay scanning, one day your business will "pay"


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Kupiga mpaka goli tano si ishu kwani unaweza kupiga hata goli sita kwa ajili yako tu na ukawa humfikishi kileleni mwanamke. Kwa kukuonea huruma na haibu wanakuambia poo au kuwa wamechoka kumbe hujuwi ukifanyacho!
 
Back
Top Bottom