CT SCan Mchina
JF-Expert Member
- Mar 13, 2013
- 1,311
- 289
- Thread starter
- #41
ni original au used? endapo used ulitakiwa ubadili oil filter na kununua vifaa (matunzo) ili kurudisha hadhi
...mmhh aya.
ni original au used? endapo used ulitakiwa ubadili oil filter na kununua vifaa (matunzo) ili kurudisha hadhi
...wala siyo umalaya huu., coz every relationship niingiayo huwa napenda idumu then mpaka marriage, cha ajabu mzgo nakula then mtoso maziiima..
Utakua unanuka mdomo na kimbuzimbuzi pia au inawezekana hata hujichambi
chupi INA matobo soksi matobo mijivuzi hajanyoa imwsokotana kama msitu wa Mbambadu. Mikwapa nywele mpaka zimekuwa za njano yerewiiii bora nitafute dildo
Watu wako busy kutafuta pesa, we uko busy na zinaa. Ujana bwana, halafu unajiona kidume eti?
Habari zenu wakuu, wadau & mabest wote hapa JF.
Mimi ni kijana wa kiume miaka ISHIRINI na KADHAA hivi, nimekuwa nikibahatika kupata WASICHANA warembo waliokamilika kila idara ya mvuto haswa ule wa KIMAPENZI.
Tatizo nalolipata ni kuwa endapo tutalala pamoja na KUFANYA mapenzi basi huwa ndiyo mwisho wangu wa mahusiano naye.
Mzigo huwa najitahidi kupiga mpaka ''nyaya 5'' kwa manjonjo yote ya kimahaba tena huwa wananiomba poo tuishie angalau 4...
Cha ajabu nikimuomba turudie basi nitazungushwa weee mpaka napewa makavu kuwa eti hana muda nami tena.
Niliwauliza wadau wangu wa karibu, kila mmoja anasema la kwake, mara ooh try to LICK her cli..t hatakuacha,.. Wengine ndo' kabisaa eti nowadays mpaka upige na 0713* ndo hawatakukimbia.
Kama PESA ninayo na si mbahiri kumpa atakacho.
Mpaka sasa bado naumia tu MOYONI. Naombeni msaada wenu nijue wapendacho warembo wa siku hizi.
NAWASILISHA.
nimekuelewa....wewe si mzizi, unabahati ya kupata warembo wengi, tatizo ni kwamba kila mrembo ukifanyanae mapenzi hataki kurudi tena, ndo umeandika hii thread, unaomba msaada wetu wa kujua wanachopenda warembo wa sasa? au nimekuelewa vibaya?...sijui umenielewa?
bora nitafute dildo
mkuu umalaya mbaya.... hawakuachi kwasababu unawachosha kwenye mechi..... wanakuacha kutokana na kuwa na list ndefu sana ya wanawake.... wanaona hakuna haja ya kuwa kidumu..... chukua mmoja umpende ... we utaona jins atakavo kupenda zaid.... girls wanapenda kujisifia vyao... sasa akiona cha kwake ni sanda karawe lazima aondoke...
...huo ubize ndo' nini mbele ya mapenzi!! Am a human i nid 2 luv, I nid 2 live happy life... Nina future zaid ya unifikiriavyo...
....kaa pembeni kenge wee... nyooooh.
....kaa pembeni kenge wee... nyooooh.