Kila ninapomtembelea, anaingia katika siku zake (menstruation)

Kila ninapomtembelea, anaingia katika siku zake (menstruation)

Wajuzi naomba elimu yenu hapa;

Huyu Girl Friend wangu tuko naye mikoa tofauti kwa sababu za kikazi, ninampenda sana na naamini pia ananipenda sana. Tuko kwenye mahusiano mwaka nanusu sasa

Tuna kautaratibu kakukutana twice in a month, na mara zote mimi huwa namfuata.

Linalonishangaza, na yeye pia anashangaa, ni kuwa mara nyingi sana ninapofunga safari kwenda kwake huwa, unexpectedly, anaingia katika siku zake. Hali hii huwa inanipasa kuspend siku kadhaa kama 4 nakuendelea ili nikidhi haja zetu baada ya menstruation.

Najiuliza hali hii ni mshtuko, nervorseness, exitment au jambo la hila?(God forbid).

Lakini je kuna suluhisho gani la hali kama hii?

Ushauri wenu wakuu!

C&P
Usikute anamimina tomato source kwenye ped,
We unafka hapo unakagua ped na rangi ya tomato unakata tamaa et!
Muvue ped then mpeleke birth room muogeshee na piga mambo mkuu, usiingizwe mkenge kiboya, mwanaume usikubali maigizo kwenye kupiga vyombo, kuwa mkali kama mbogo!
Shauri yako!
 
Kwani hujawahi kucheza mechi uwanja mbichi baada ya mvua au kucheza kwenye manyunyu???

Gozi linaenda tu hivo hivo.
 
Suruhisho kama unachukua likizo chukua siku sita yaana unachukua siku 2 (unavizia weekend) kwanza unakwenda ukifika tu ikitokea hiyo hali unajifanya ulikuja mara moja tu hivyo utarudi baada ya wiki ili uje umalzie siku zako 4 zilizobaki (unahitaji kuwa na nauli mara mbili (2 returh ticket)....kama huwezi pita hivyo hivyo kama sehemu ya kukata utepe na sie watu wa kijijini tunasema "unamtakasa"
 
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 
We jamaa inabidi uende feri
Hapana mkuu, hilo jambo nashangaa hadi sasa hivi sijapata ufafanuzi ndio maana hata sina ushauri wa kutosha..unajua huwezi kumshauri mtu bila kujua mzizi/ chanzo cha tatizo
 
Back
Top Bottom