Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,272
- 144,437
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
NO
Si umesema unakuja.....kuja si ndo ku cum kwenyewe huko....
Cum bana....
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
NO
Ukiosha abdala kichwa wazi kabla na baada ya mechi anaingia mkavu na kutoka mkavu kama jiwe la chumviVinegar inasaidia nini hapo Nokia83!?
Sicum, nacome.Si umesema unakuja.....kuja si ndo ku cum kwenyewe huko....
Cum bana....
Sicum, nacome.
Ngoja nikusaidie kitu, wewe muombe jamaa akupeleke kwa mwanamke wake ukajue shidaah ni nini ili uweze kutoa ushauri vizuri.Hapana mkuu, hilo jambo nashangaa hadi sasa hivi sijapata ufafanuzi ndio maana hata sina ushauri wa kutosha..unajua huwezi kumshauri mtu bila kujua mzizi/ chanzo cha tatizo
uko deep sana, ndio nini hiyoKama kuna ugonjwa unaoitwa sexphobia, I think she might b suffering frm that[emoji3][emoji3][emoji3](kidding).........ofcoz that situation has something tu du with psycho-pathology[emoji41][emoji135]
Hahaha aisee ingekuwa poa sana kama jamaa angeridhia...ili na mimi niache kushangaaNgoja nikusaidie kitu, wewe muombe jamaa akupeleke kwa mwanamke wake ukajue shidaah ni nini ili uweze kutoa ushauri vizuri.
Uh!!Ndo huko huko tu.
Kwani center na centre zina tofauti gani?
I think its among ov psycho-pathology complications.....i guec anatawaliwa sana na sympathetic controlWANAWAKE EMBU NIFAFANULIENI HII ISHU IMEKAAJE?? SIO KWAMBA HUYO MWANAMKE ANAMCHEZEA TU JAMAA....UFAFANUZI NAOMBENI WANAWAKE
Huenda mkuu..awe makiniJamaa anashindwa hata
Kujiongeza kwa jicho la 3
Anakubali endelee tu kuonekana
Zoba pengine amezoea
Mwenye mpenzi inaonesha hajui kiini cha tatizo sembuse wewe mshauri? Mambo mengine inabidi mtu ukubali kushangaa tuu maana hata vitu havieleweki kwanini uumize kichwa?Hahaha aisee ingekuwa poa sana kama jamaa angeridhia...ili na mimi niache kushangaa
Nyuki na inzi hawawez taga yaiWajuzi naomba elimu yenu hapa;
Huyu Girl Friend wangu tuko naye mikoa tofauti kwa sababu za kikazi, ninampenda sana na naamini pia ananipenda sana. Tuko kwenye mahusiano mwaka nanusu sasa
Tuna kautaratibu kakukutana twice in a month, na mara zote mimi huwa namfuata.
Linalonishangaza, na yeye pia anashangaa, ni kuwa mara nyingi sana ninapofunga safari kwenda kwake huwa, unexpectedly, anaingia katika siku zake. Hali hii huwa inanipasa kuspend siku kadhaa kama 4 nakuendelea ili nikidhi haja zetu baada ya menstruation.
Najiuliza hali hii ni mshtuko, nervorseness, exitment au jambo la hila?(God forbid).
Lakini je kuna suluhisho gani la hali kama hii?
Ushauri wenu wakuu!
C&P
Kweli kabisa Ney...lakini kwani ni kawaida kwenu nyie wanawake kutokewa na hali kama ya huyo???Mwenye mpenzi inaonesha hajui kiini cha tatizo sembuse wewe mshauri? Mambo mengine inabidi mtu ukubali kushangaa tuu maana hata vitu havieleweki kwanini uumize kichwa?
Dats gud idea.Msh2kize tuone nn kitatokea...
Duuuuh!!!! Seriously???Ukiosha abdala kichwa wazi kabla na baada ya mechi anaingia mkavu na kutoka mkavu kama jiwe la chumvi
Hayo maneno yako ya kitaalamu yameniacha njia panda ya ubungo, nifafanulie tafadhali nielewe kwa kiswahiliI think its among ov psycho-pathology complications.....i guec anatawaliwa sana na sympathetic control
Huyo dada kuna kitu anachomficha jamaa sasa akipata taarifa za ujio wake anapata mshtuko na kuingia period, huo mshtuko ndio sababu ya yote huwenda huko anamtu wake wameshapendana ila anashindwa kuwa wazi kwa jamaa wenu.Kweli kabisa Ney...lakini kwani ni kawaida kwenu nyie wanawake kutokewa na hali kama ya huyo???