Kila ninapomtembelea, anaingia katika siku zake (menstruation)

Kila ninapomtembelea, anaingia katika siku zake (menstruation)

Wajuzi naomba elimu yenu hapa;

Huyu Girl Friend wangu tuko naye mikoa tofauti kwa sababu za kikazi, ninampenda sana na naamini pia ananipenda sana. Tuko kwenye mahusiano mwaka nanusu sasa

Tuna kautaratibu kakukutana twice in a month, na mara zote mimi huwa namfuata.

Linalonishangaza, na yeye pia anashangaa, ni kuwa mara nyingi sana ninapofunga safari kwenda kwake huwa, unexpectedly, anaingia katika siku zake. Hali hii huwa inanipasa kuspend siku kadhaa kama 4 nakuendelea ili nikidhi haja zetu baada ya menstruation.

Najiuliza hali hii ni mshtuko, nervorseness, exitment au jambo la hila?(God forbid).

Lakini je kuna suluhisho gani la hali kama hii?

Ushauri wenu wakuu!

C&P
Mkuu :

Kwanini usifanye kumshtukiza?

Yaani kama umetoka kwake akiwa yuko kwenye bleed..wewe unapumzika siku 3 mzigo ukauke..

Unafanya ziara ya kushtukiza kama mzee chattle...

Jaribu hii..[emoji3]
 
Mkuu :

Kwanini usifanye kumshtukiza?

Yaani kama umetoka kwake akiwa yuko kwenye bleed..wewe unapumzika siku 3 mzigo ukauke..

Unafanya ziara ya kushtukiza kama mzee chattle...

Jaribu hii..[emoji3]
Mkwe,mshauri aoe kabisa bwana.
 
Daah pôle sana ila kamwe usije gegeda mwanamke akiwa mp kuna mascara menti kiafya na imekataliwa na mungu baba
 
Inashangaza kwakweli.ila usiwe unajipa hasara ya muda kusubiri hadi akauke, we tafuta condom ule hvyo hvyo urudi ulikotoka ukaendelee na majukumu yakulijenga taifa.
 
Back
Top Bottom