Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,394
- 465,217
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kula hivyohivyo....unaenda na chupa yako ya vinegar tu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kula hivyohivyo....unaenda na chupa yako ya vinegar tu
Mkuu linanishangaza sana ni kwa yeye jamaa tu au hata wanaume wengine wakienda inamtokea?? Usikute jamaa anategwa tuHahahaa,, jose Mungu anakuona ujue
Jamaa anashindwa hataMkuu linanishangaza sana ni kwa yeye jamaa tu au hata wanaume wengine wakienda inamtokea?? Usikute jamaa anategwa tu
Wajuzi naomba elimu yenu hapa;
Huyu Girl Friend wangu tuko naye mikoa tofauti kwa sababu za kikazi, ninampenda sana na naamini pia ananipenda sana. Tuko kwenye mahusiano mwaka nanusu sasa
Tuna kautaratibu kakukutana twice in a month, na mara zote mimi huwa namfuata.
Linalonishangaza, na yeye pia anashangaa, ni kuwa mara nyingi sana ninapofunga safari kwenda kwake huwa, unexpectedly, anaingia katika siku zake. Hali hii huwa inanipasa kuspend siku kadhaa kama 4 nakuendelea ili nikidhi haja zetu baada ya menstruation.
Najiuliza hali hii ni mshtuko, nervorseness, exitment au jambo la hila?(God forbid).
Lakini je kuna suluhisho gani la hali kama hii?
Ushauri wenu wakuu!
C&P
[emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji86] [emoji86] [emoji86] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]Kwani akiwa on her period papuchi inaziba?
We gonga hivyo hivyo tu.
Hiyo period ichukulie kama condiment flani hivi na mambo yatakuwa mswano tu.
Anti dunia imefik mwishoNgosha jamani[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134]
[emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji86] [emoji86] [emoji86] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Sijawahi na siwezi kwanza utasikia ladha kweli!???Ushawahi kufanya matusi ukiwa kwa period?
Umetia neno.Mi nimemtia nani?
Unaulizia kusikia utamu?Sijawahi na siwezi kwanza utasikia ladha kweli!???
Oh kumbe kutia neno!Umetia neno.
Ndio.Oh kumbe kutia neno!
Unakosa mengi matam tamHapana, sijawahi.