Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,309
- 144,665
Uh!!
Cumming eeh?
Uh!!
Yeah ni kweli kabisa, kumbe nilikuwa sahihi KUSHANGAA!!!Huyo dada kuna kitu anachomficha jamaa sasa akipata taarifa za ujue wake anapata mshtuko na kuingia period, huo mshtuko ndio sababu ya yote huwenda huko anamtu wake wameshapendana ila anashindwa kuwa wazi kwa jamaa wenu.
Ina maana hujawahi kupiga game wakat wekundu wa msimbazi wanapasha?!Duuuuh!!!! Seriously???
hapana mkuu,amgeuze..Kwani akiwa on her period papuchi inaziba?
We gonga hivyo hivyo tu.
Hiyo period ichukulie kama condiment flani hivi na mambo yatakuwa mswano tu.
Its ol abt saikolojia mkuu.......Mara nyingi mtu akiwa mentally ill, mwili una undergo hormones imbalance ambayo inasababisha kutokea kwa makinikia mbalimbali lyk dat ov unexpected menstrual periods,,,,,,,bt sina uhakika sana mkuu labda tusubiri wanabaiolojia waklie doubtsHayo maneno yako ya kitaalamu yameniacha njia panda ya ubungo, nifafanulie tafadhali nielewe kwa kiswahili
Its ol abt saikolojia mkuu.......Mara nyingi mtu akiwa mentally ill, mwili una undergo hormones imbalance ambayo inasababisha kutokea kwa makinikia mbalimbali lyk dat ov unexpected menstrual periods,,,,,,,bt sina uhakika sana mkuu labda tusubiri wanabaiolojia waklie doubts
Nimeghairi.Cumming eeh?
[emoji53][emoji53][emoji53][emoji53] just tell me kua hiyo vinegar anakunywa yeye!!!Kula hivyohivyo....unaenda na chupa yako ya vinegar tu
Hanywi mtu....hivi humu wadada wote mnajifanya hamjawahi kupiga game wakat msimbazi wanapasha?![emoji53][emoji53][emoji53][emoji53] just tell me kua hiyo vinegar anakunywa yeye!!!
Excited!!!!!!!!!!!Najiuliza hali hii ni mshtuko, nervorseness, exitment au jambo la hila?(God forbid).
Game ya kwenye p tamu sana!!! ,[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]Hanywi mtu....hivi humu wadada wote mnajifanya hamjawahi kupiga game wakat msimbazi wanapasha?!
Sijawahi kuvaa cndm toka nizaliweGame ya kwenye p tamu sana!!!
Ni bora kitumia condom ila sio vinegar jamani!!!
[emoji53][emoji53][emoji53][emoji53][emoji53]Sijawahi kuvaa cndm toka nizaliwe
Inawezekana shughuli ya jamaa ni nzito, kwa hiyo kuonekana kwake anajawa na hofu, maumivu ya kupelembwa anayapata hata kabla ya shughuli yenyewe kuanzaLabda mshtuko!!! Sasa ndo ujiulize anashtuka nini?
Itakua aisee [emoji23][emoji23][emoji23]Inawezekana shughuli ya jamaa ni nzito, kwa hiyo kuonekana kwake anajawa na hofu, maumivu ya kupelembwa anayapata hata kabla ya shughuli yenyewe kuanza
anhaa, hapo angalau nimekupataIts ol abt saikolojia mkuu.......Mara nyingi mtu akiwa mentally ill, mwili una undergo hormones imbalance ambayo inasababisha kutokea kwa makinikia mbalimbali lyk dat ov unexpected menstrual periods,,,,,,,bt sina uhakika sana mkuu labda tusubiri wanabaiolojia waklie doubts
Ha ha ha ha ha. Hapana hapanaIna maana hujawahi kupiga game wakat wekundu wa msimbazi wanapasha?!
Vipi mbn hivyoooo!???Kuyajua malimwengu ya walimwengu si lazima uwe kibabu.
Ni ushapu wako tu.
Una 23? Aseeeee......