Kila mtu na starehe yake, wewe yako nini?

Kila mtu na starehe yake, wewe yako nini?

Wewe si ulisema unataka kuniasili niwe bintiyo? Nataka kulala nae nijue kama anakoroma ama ana psyuuu uthiku. Bhaaaas. Ili nikija home nisije nikashindwa kulala na sistaz wangu.v
Weweeee....unataka kumfanya nini binti yangu???
 
Nakumbuka kama uliitosa ile ofa...haya wakaribushwa tena maana kwangu nafyatua mabinti tu.
Si unajua ndio dili nakulamo posa na mahari...

Wewe si ulisema unataka kuniasili niwe bintiyo? Nataka kulala nae nijue kama anakoroma ama ana psyuuu uthiku. Bhaaaas. Ili nikija home nisije nikashindwa kulala na sistaz wangu.v
 
Na sijakubali bado. Nataka kuijua foster home ikoje kwanza.
Nakumbuka kama uliitosa ile ofa...haya wakaribushwa tena maana kwangu nafyatua mabinti tu.
Si unajua ndio dili nakulamo posa na mahari...
 
Na sijakubali bado. Nataka kuijua foster home ikoje kwanza.

Ukiwa mwanangu wala hutajisikia kama ni mwana wa kufikia...
Utapata stahiki zote daughter wangu mtarajiwa...
Karibu!
 
Starehe yangu YNNAH!
Fulusitopu .
 
Last edited by a moderator:
mi bwana starehe zangu mnazijua haina maana yakuelezea hapa:eyebrows::eyebrows::eyebrows:
 
starehe yangu kuamka asubuhi kabla ya jua,
watu wote bado wamelala, natoka nje...
I feel like the world is mine and mine alone
 
Kupiga chabo na kunyuti ndio ugonjwa wangu nikikosa mtaani kwetu niko radhi niende mpaka Tandika hata kwa kukopa nauli
 
Mimi starehe yangu ni kula nguna (ugali mgumu sana na mkubwa sana) kisha baada ya hapo naenda kucheza disco la Yesu
Je mwenzangu ni ipi starehe yako?
Wapo wanaostareheka na miili ya wenzao, wengine starehe yao, ni sigara, wengine ni pombe, wengine starehe yao kusafiri.
Hapa pichani chini nikijisevia msosi

378376_392334250841908_1720447002_n.jpg

Mkuu Bujibuji kwa style hiyo gari la maji taka lazma liwe raiki yako hapo home!huu ugali wote una enda kuujaza kwenye choo cha nani???
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom