Kijana wa Kizimkazi 2030
JF-Expert Member
- Apr 25, 2026
- 4,563
- 9,661
Nimeona jamaa anatuandikia nyuzi ndefu lakini ukiangalia hamna point hata moja nilitegemea nyuzi zake ziwe zinatoa suluhisho kwa kijana na mtu yoyote anayetaka kufanikiwa
Niliitegemea awaambie hivi.
1.Mtumishi wa serikali/Private usiache kazi ila fanya saving ili baadaye ufungue duka, miamala ama glocery
2.Mtumishi wa serikali piga kazi miaka mitano halafu chukua mkopo usiozidi milion 15 nunua mashamba na fungua biashara ya pesa(miamala) au ingia migodini na usijenge nyumba kwanza
3.Kwa unaye pambana jiwekee mfano ni fundi weka akiba zikiwa nyingi fungua ofisi uchwara tu utanishukuru mf.ofisi ya hardware/mbao
4.Vibarua fanyeni kazi kwa malengo mjitahidi kuishinda tamaa ukifikisha 2M nitafute nikupe byke
5.Mama ntilie endeleeni kupambana biashara ikichangamka jikusanyeni watu 5 mkachukue mkopo wa riba nafuu mkuze mitaji yenu kama hamna wazo nitafuteni nitawasaidia
6.Mtumishi wa serikali baada ya kujikusanyia pesa zako kwenye miradi yako jenga nyumba ya kuishi pia ya kupangisha ama fremu
7.Usisomeshe mtoto madarasa ya chini mpe sapoti akiwa juu
St.John Paul II ora pro nobis debris!!
Niliitegemea awaambie hivi.
1.Mtumishi wa serikali/Private usiache kazi ila fanya saving ili baadaye ufungue duka, miamala ama glocery
2.Mtumishi wa serikali piga kazi miaka mitano halafu chukua mkopo usiozidi milion 15 nunua mashamba na fungua biashara ya pesa(miamala) au ingia migodini na usijenge nyumba kwanza
3.Kwa unaye pambana jiwekee mfano ni fundi weka akiba zikiwa nyingi fungua ofisi uchwara tu utanishukuru mf.ofisi ya hardware/mbao
4.Vibarua fanyeni kazi kwa malengo mjitahidi kuishinda tamaa ukifikisha 2M nitafute nikupe byke
5.Mama ntilie endeleeni kupambana biashara ikichangamka jikusanyeni watu 5 mkachukue mkopo wa riba nafuu mkuze mitaji yenu kama hamna wazo nitafuteni nitawasaidia
6.Mtumishi wa serikali baada ya kujikusanyia pesa zako kwenye miradi yako jenga nyumba ya kuishi pia ya kupangisha ama fremu
7.Usisomeshe mtoto madarasa ya chini mpe sapoti akiwa juu
St.John Paul II ora pro nobis debris!!