Kila akifika kilele ananing'ata meno


Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
4,266
Points
2,000
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
4,266 2,000
achana na style ya kifo cha mende mpige chuma mboga,kama yeye bingwa wa kung'ata hapo ataishia kung'ata sakafu,tiles au carpet!
 
joyness

joyness

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
235
Points
195
joyness

joyness

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
235 195
pole sana...kila mtu ana namna yake ya kufika kileleni mwingine anaweza akakutukania mama yako bila ye kujua sasa angalia usije ukamwacha huyo ukaenda kumpata anayekutukania mama!
cha msingi hapa ni kumjenga kisaikolojia.
 
Benzoic

Benzoic

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
425
Points
225
Benzoic

Benzoic

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
425 225
Jamaa kama kila gemu lazima ang'atwe kifuani basi inaonekana ana style moja. Zile za acrobatic lini atakifikia kifua??
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,260
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,260 2,000
Inamana hata mbuzi kagoma, chuma mboka huwa anageuka na kukung'ata? Basi atakua anavielement vya mbwa.
Mpe kazi ya ulinzi.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,709
Points
2,000
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,709 2,000
Dah vumilia bana,mwenzio nakumbuka kuna mmoja alikua ananipiga kucha mgongoni mpaka anaondoka na nyama.mpaka leo nikivua shati watu wanauliza km niliwai vamiwa na chui au simba!
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Points
1,250
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 1,250
Swagger hizo.....akitoka hiyo inaingia mambo ya kucha hapo huo uso utakuwa kama unazimiwa vipisi vya sigara hiyo mikovu yake.
 
Bzimana

Bzimana

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
488
Points
195
Age
29
Bzimana

Bzimana

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2013
488 195
uwe unapaka pilipili kifuani kwako, ikimuwasha kamwe hawezi ludia tena kukung'ata
 
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
1,119
Points
1,195
Age
32
M

Marnah

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
1,119 1,195
Jitahidi sana utafute bulet proof na huwe unaivaa kabla ya tendo. Zinasaidiaga sana hizi sio kwenye risasi tu hata na matumizi mengine kama hayo.



hahahahahhaa.......jaman nimechekajeeeee
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,197
Points
2,000
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,197 2,000
pole sana...kila mtu ana namna yake ya kufika kileleni mwingine anaweza akakutukania mama yako bila ye kujua sasa angalia usije ukamwacha huyo ukaenda kumpata anayekutukania mama!
cha msingi hapa ni kumjenga kisaikolojia.
Thanx huu nao ni ushauri nzuri

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,197
Points
2,000
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,197 2,000
achana na style ya kifo cha mende mpige chuma mboga,kama yeye bingwa wa kung'ata hapo ataishia kung'ata sakafu,tiles au carpet!
Yah hii nita ipractise

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2012
Messages
2,316
Points
2,000
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2012
2,316 2,000
Kuna possibilities 2 hapa:
1. Shem wetu ni vampire
2. Au anamuiga Suarez
Ushauri wa kuvaa bullet proof au kama wachina wameshaleta tooth proof tafuta.
Lol! yaani hii imenivunja mifupa ya kifua, yaan JF ni kila kitu.
 
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2012
Messages
2,316
Points
2,000
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2012
2,316 2,000
Inonekana kuna kitu ulimuudhi, ameamua kujilipa kidogo kidogo mpaka lengo litimie.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,752
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,752 2,000
Dadaake Luis Suarez huyo
 
mudy waziri

mudy waziri

Member
Joined
May 20, 2013
Messages
8
Points
0
mudy waziri

mudy waziri

Member
Joined May 20, 2013
8 0
We benzoic usinivunje mbavu.....
Kwamb shem wetu amekua Suarez?!!!!

Huyu ndg ye2 awache mamb ya ajab mbn styl zpo nyng au ndo kazoea kifo cha mende tu...
 
C

cheriefrance

Senior Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
134
Points
0
C

cheriefrance

Senior Member
Joined Jun 5, 2013
134 0
R.I.P Ngwair,Langa-habar wana jamvi
Nautandika uzi wangu huu hapa kuomba ushauri nifanyaje au dawa yake ni nini katika tatizo hili linalonisibu!
Nina mpenzi wangu niko kwenye mahusiano mwezi wa tisa sasa hivi,tatizo ni pale tunapokuwa ndani ya sita kwa sita huwa ananing'ata .Hii hali humtokea mara nyingi sana hasa hasa kipindi kile ambacho anakuwa anafika orgasm(female),hapa nilipo ukinikagua vizuri kifuani nina makovu kadhaa hadi kuwa chest game inakuwa aibu
Yani inakuwa shida kiasi natakiwa kujihami mara nikiwa namshughulikia hasa pale anapokuwa anakaribia orgasm kwa kutafuta stail ya kujiweka mbali na mdomo wake-lakini kama unavojua kipindi hiki mtu anaongezeka nguvu mara 100 so mara nyingi mimi naishia maumivu,na nimekuwa type ya wanaume ambao na last long in bed (enough stamina) hivo basi katika one shot naweza hata ng'atwa mara 3
Nikimuuliza mwenzangu anasema yeye hua hajitambui anapofanya kitendo hiko(biting) na kuishia kuni promise atajitahidi kujizuia next time lakini wapi -game inaishiaga vilevile.Kwa hali hii mimi naona kero hadi nafikiria kumuacha hali nampenda tena sana,sasa kabla sijafanya hivyo naombeni ushauri nifanyaje au hii hali inatibika na dawa yake nini?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Ngoja uje ungofolewe siko hehehe chukua kitambaaa mpe angate au muweke taipu(ile ya kijivu)ya mdomo au kuna kifaa flani wanatumia wazungu wanaopenda ngono kama kirungu kina mnyororo anangata kisha inafunguwa kwa nyuma atakuwa hawezi kukungata!
 
Capital

Capital

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
1,201
Points
1,500
Capital

Capital

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
1,201 1,500
Mfunge mdomo au mwekee mto ndo awe anaung'ata pia badilisha style ya kusex tumia sana mbuz kagoma kung'atwa hapa itakuwa shda[/QUOTE

Hivyo ndo atang'ata chochote kilichopo karibu, hasa mto au godoro. Teh teh.... hiyo ni balaa... Ukiona anakaribia nawewe unajihami, aking'ata nawewe unang'ata kwa kiwango sawa, ataach
 

Forum statistics

Threads 1,293,923
Members 497,758
Posts 31,157,786
Top