Kila akifika kilele ananing'ata meno


mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,102
Points
2,000
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,102 2,000
Hiyo ina raha yake na ndioinabeba hisia kwa sana lakini katika sehemu ya kuepukana na changamoto inabidi abadilishe style while looking utaratibu mwingine wa kuondoa hilo tatizo la kung'atwa
Sawa kamanda


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,102
Points
2,000
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,102 2,000
Huenda anadai kwamba anamfikisha kumbe anamuumiza kutokana na hiyo long distance yake haiburudishi bali inakera, kwa kujiokoa anang'ata na kujifanya kafika lakini lengo lake ni kujiokoa na balaa au kero anayokutana nayo......:painkiller:
Mkuu majungu hayo

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,102
Points
2,000
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,102 2,000
umempa mawazo mazuri kwa kuwa si kila mwanaume anaweza mfikisha mtu kileleni, wengi wao hawawezi, hukojoa wao na kumuacha mwenzie solemba na wala hajui ni wakati gani mwanamke anakojoa. na pia wengi wa wanawake huishia kuwadanganya kuwa wamekojoa kumbe ata hajakojoa na kutokana na aibu anashindwa kumwambia ukweli mwenzi wake, wakati huo jamaa linajisifia uku jasho limemtoka bila kujua kama mwenzie kakojoa au la, mradi yeye kakojoa anaona ndo keshakamilisha game. big up kijana unajitihada, akikung'ata jisifie unaweza game ila fuata ushauri ulopewa ili usiendelee kung'atwa na siyo kumuacha, utapata wengine wasanii tu, kikubwa ni uaminifu tu na mapenzi ya kweli yenye kuridhishana.
Nakushukuru mkuu kwa appreciation and encouragement


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,401
Points
1,195
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,401 1,195
Sawa kamanda


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
pole sana mkuu, kila mwanamke anakua na staili yake ambayo hawezi kuiacha kwani ni automatic! Ushauri wangu ni kwamba ukiona anakaribia kufika kileleni basi badili style, tumia push-up ikiwezekana inua miguu yake juu pia..!! good luck
 
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
2,463
Points
2,000
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined Aug 7, 2009
2,463 2,000
Ukimuona anakaribia kileleni kimbia kasimame mlangoni.....
pole sana kwa kuumizwa.
Ahahahhahaahahahahhah. Umesabibasha hadi nimemuamsha mwanangu hapa. Duh!!!!!!
Akikaribia jamaa akimbie.
 
H

Hamis Nyangwa

Member
Joined
Jul 7, 2013
Messages
9
Points
0
Age
27
H

Hamis Nyangwa

Member
Joined Jul 7, 2013
9 0
si kweli unayoyaongea ingeka hayo unayoyaongea ni kweli wangekua wameshatemana kitambo 2.
 
H

Hamis Nyangwa

Member
Joined
Jul 7, 2013
Messages
9
Points
0
Age
27
H

Hamis Nyangwa

Member
Joined Jul 7, 2013
9 0
Huenda anadai kwamba anamfikisha kumbe anamuumiza kutokana na hiyo long distance yake haiburudishi bali inakera, kwa kujiokoa anang'ata na kujifanya kafika lakini lengo lake ni kujiokoa na balaa au kero anayokutana nayo......:pai
 
L

LISANDIME

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
223
Points
195
Age
29
L

LISANDIME

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
223 195
Huyo shida yake ni ndogo mwambie kama utaendelea kung'ata mm noa mwingine,, au akikuumiza NENDA KAFUNGUE KESI MAHAKAMANI mimi nitakuwa wakili wako,, na km wazazi wake wana hela sana tutafungua hata kesi ya madai iliuuimarishe mwili wako,,
Au ukishaingiza dude lako ndani ya "K" yake mwaga wazungu fasta,, halafu anza kumkadiria yeyeukiona tayari anaanza kukukaza ujue anakaribia kufika kileleni hivo we chomoa fasta uone km siku nyingine atarudia.
 
Z

ZABRONE JUSTINE

Senior Member
Joined
May 19, 2013
Messages
123
Points
0
Z

ZABRONE JUSTINE

Senior Member
Joined May 19, 2013
123 0
Muulize kuwa huwa anajickiaje pind ya gemu au huwa ana penda nn wakati wa game ili utambue km huwa ni utamu au maumivu! na wewe tumia ujanja pengne ni uzito wako wa kumlalia kifuani na ndo hvo unaboronga tu.
 
H

hidekel

Senior Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
142
Points
0
Age
39
H

hidekel

Senior Member
Joined Apr 7, 2012
142 0
badili style, usimlaze chali, mlazi ubavuubavu au mpigishe magoti na muinamishe kifua na shingo viguse godoro godoro,
au hata chali kwani lazima umlalie mwili wote kabisa?
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Points
1,225
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 1,225
bahati yako,kuna wengine huwa wanapiga vidole 0713
 
murugalama

murugalama

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
233
Points
225
murugalama

murugalama

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
233 225
Dawa yake ni kumvalisha mask na ikishindikana achana nae utapata mwingine kwa nini ujipe raha na machungu kwa wkt mmoja
 
R

reymaige

Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
19
Points
0
R

reymaige

Member
Joined Jun 8, 2013
19 0
Huwez kuachana na mtu wako kwa sababu ya staili yake ya kilelen. Kwanza ni ploud kwa mwanaune kuona mtu wake kafikia hatua hiyo. Kumuacha labda hukumridhia tu. Na je!! Utaacha wangap? Kila mtu ana her staili, zingne mbaya zaid. Mfano mimi lazma nitoke kamas, mate na mkojo. Je utavumilia hali hiyo??
 
murugalama

murugalama

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
233
Points
225
murugalama

murugalama

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
233 225
Huwez kuachana na mtu wako kwa sababu ya staili yake ya kilelen. Kwanza ni ploud kwa mwanaune kuona mtu wake kafikia hatua hiyo. Kumuacha labda hukumridhia tu. Na je!! Utaacha wangap? Kila mtu ana her staili, zingne mbaya zaid. Mfano mimi lazma nitoke kamas, mate na mkojo. Je utavumilia hali hiyo??
Hii yako ni kali hata huyo hapo juu ana nafuu, haya Rey ngoja tuvumilie maumivu si unajua kuacha utamu tena
 
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
1,307
Points
1,250
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
1,307 1,250
aki kuuma na wewe muume tu.....
 

Forum statistics

Threads 1,283,528
Members 493,720
Posts 30,792,951
Top