Kila akifika kilele ananing'ata meno


mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
R.I.P Ngwair,Langa-habar wana jamvi
Nautandika uzi wangu huu hapa kuomba ushauri nifanyaje au dawa yake ni nini katika tatizo hili linalonisibu!
Nina mpenzi wangu niko kwenye mahusiano mwezi wa tisa sasa hivi,tatizo ni pale tunapokuwa ndani ya sita kwa sita huwa ananing'ata .Hii hali humtokea mara nyingi sana hasa hasa kipindi kile ambacho anakuwa anafika orgasm(female),hapa nilipo ukinikagua vizuri kifuani nina makovu kadhaa hadi kuwa chest game inakuwa aibu
Yani inakuwa shida kiasi natakiwa kujihami mara nikiwa namshughulikia hasa pale anapokuwa anakaribia orgasm kwa kutafuta stail ya kujiweka mbali na mdomo wake-lakini kama unavojua kipindi hiki mtu anaongezeka nguvu mara 100 so mara nyingi mimi naishia maumivu,na nimekuwa type ya wanaume ambao na last long in bed (enough stamina) hivo basi katika one shot naweza hata ng'atwa mara 3
Nikimuuliza mwenzangu anasema yeye hua hajitambui anapofanya kitendo hiko(biting) na kuishia kuni promise atajitahidi kujizuia next time lakini wapi -game inaishiaga vilevile.Kwa hali hii mimi naona kero hadi nafikiria kumuacha hali nampenda tena sana,sasa kabla sijafanya hivyo naombeni ushauri nifanyaje au hii hali inatibika na dawa yake nini?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
Ukimuona anakaribia kileleni kimbia kasimame mlangoni.....
pole sana kwa kuumizwa.
Si atakuwa anaishia njiani sasa!!


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
1,178
Likes
15
Points
0
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
1,178 15 0
Uwe unavaa tu ngao ndugu yangu azawaisi utakua makovu chest nzima
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,028
Likes
6,060
Points
280
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,028 6,060 280
Jitahidi sana utafute bulet proof na huwe unaivaa kabla ya tendo. Zinasaidiaga sana hizi sio kwenye risasi tu hata na matumizi mengine kama hayo.
 
M

mbweta

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
600
Likes
8
Points
35
M

mbweta

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
600 8 35
Mfunge mdomo au mwekee mto ndo awe anaung'ata pia badilisha style ya kusex tumia sana mbuz kagoma kung'atwa hapa itakuwa shda
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
sasa kama unang'atwa daily ndugu yangu....
baada ya miaka kadhaa ngozi yako si itakuwa kama kombat ya jeshi?
Dah we acha tu,sasa ndo unisaidie kwa ushauri na dawa yake if possible

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
I

interlacs

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
201
Likes
135
Points
60
I

interlacs

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
201 135 60
kwa nini uendelee kuteseka kwa ni lazima kufanya mapenzi!
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
Mfunge mdomo au mwekee mto ndo awe anaung'ata pia badilisha style ya kusex tumia sana mbuz kagoma kung'atwa hapa itakuwa shda
Hii kweli mkuu itanisaidia ,thanx


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,719
Likes
17,352
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,719 17,352 280
Kuna zile kitu mbwa wanavalishwa ili wasingate tumia hiyo au uwe wamfunga mdomo kwa towel
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
Kuna possibilities 2 hapa:
1. Shem wetu ni vampire
2. Au anamuiga Suarez
Ushauri wa kuvaa bullet proof au kama wachina wameshaleta tooth proof tafuta.
Lol...yamekua hayo?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
Kuna possibilities 2 hapa:
1. Shem wetu ni vampire
2. Au anamuiga Suarez
Ushauri wa kuvaa bullet proof au kama wachina wameshaleta tooth proof tafuta.
we utakuwa chelsea mwenzangu
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Kaka vumilia tu, akizoea ataacha kwani bado "samri" imemjaa sana kiunoni na ikiwa inatoka inasisimua sana ndio maana anakung'ata!

Kwa wanawake wanaotaka kupata msisimko kama huo kila wakati wani-pm niwape darsa!
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413