Kikweteee!


Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Umeshaoyesha huwaamini viongozi wa CCM, na wa SERIKALI ambao umewateua wewe kwa kufanya BMW campaign, sasa UNAENDELEA KUKAA NAO WA NINI?? Badilika ili kesho na kesho kutwa tukikuuliza swali kuwa tukukumbuke kwa lipi usije ukatujibu "mnnikumbeke kwa kuwatoa pale na kuwafikisha hapa" Ninao uhakika mbele za mungu kuwa hukuwa chaguo halisi la kuwa Raisi wa nchi kubwa kama hii (labda mkuu wa mkoa) kwa kuwa umeprove failure, LAKINI huu ndo muda wako wa kujisafisha msije kunya maji kwa karai. Ondoa washauri uchwara, Wapambe nuksi,Kujipendekeza kwa balozi wa marekani (anakudharau),safari za kuomba vyandarua nk Badilika baba nchi itakushinda..
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Question. Mr. President....... Why your country is so poor?

ANSWER. I actually don't know why is so poor.
 
K

khoty

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
0
K

khoty

Member
Joined Nov 2, 2010
64 0 0
Kweli kiherehere wa kweli, mwanaharakati, una kadi ya chadema, anza kuchangisha michango ya harusi
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Kweli kiherehere wa kweli, mwanaharakati, una kadi ya chadema, anza kuchangisha michango ya harusi
vitoto vya amoeba vingi aisee
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kikwete: Teh teh teh teh!!! Hapa nilikuwa naongea na balozi wa marekani, anasema Obama amemhakikishia ataendelea kumwaga misaada Tanzania.

Utadhani anapewa bure. Nchi imejaa rasilimali cha ajabu anaenda kuomba vyandarua akibadilishana na Madini yetu.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Kumkumbuka JK ni kuamsha pressure ambazo zilikuwa dormant huko mwilini!
Kwanza hata jana alipotangazwa mshindi alionyesha sura ya mashaka sana na kutojiamini!
Wizi ni mbaya sana!
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Ya kweli? kubadilisha madini na vyandarua! Lol
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,604
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,604 1,534 280
Kikwete: Teh teh teh teh!!! Hapa nilikuwa naongea na balozi wa marekani, anasema Obama amemhakikishia ataendelea kumwaga misaada Tanzania.

Utadhani anapewa bure. Nchi imejaa rasilimali cha ajabu anaenda kuomba vyandarua akibadilishana na Madini yetu.

that's where i tend to not agree with everybody.

huyu jamaa huwa anakwenda kupata matibabu ya maradhi yake 'hatari'

hiyo vyandarua geresha tu.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,604
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,604 1,534 280
Kumkumbuka JK ni kuamsha pressure ambazo zilikuwa dormant huko mwilini!
Kwanza hata jana alipotangazwa mshindi alionyesha sura ya mashaka sana na kutojiamini!
Wizi ni mbaya sana![/QUOTE]

ndiyo PJ.

Maisha yako yote, ogopa sana kufanya kitu kibachoitwa unafiki
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Umeshaoyesha huwaamini viongozi wa CCM, na wa SERIKALI ambao umewateua wewe kwa kufanya BMW campaign, sasa UNAENDELEA KUKAA NAO WA NINI?? Badilika ili kesho na kesho kutwa tukikuuliza swali kuwa tukukumbuke kwa lipi usije ukatujibu "mnnikumbeke kwa kuwatoa pale na kuwafikisha hapa" Ninao uhakika mbele za mungu kuwa hukuwa chaguo halisi la kuwa Raisi wa nchi kubwa kama hii (labda mkuu wa mkoa) kwa kuwa umeprove failure, LAKINI huu ndo muda wako wa kujisafisha msije kunya maji kwa karai. Ondoa washauri uchwara, Wapambe nuksi,Kujipendekeza kwa balozi wa marekani (anakudharau),safari za kuomba vyandarua nk Badilika baba nchi itakushinda..
Umeshaoyesha huwaamini viongozi wa CCM (SIO KWELI CCM NI MOJA) , na wa SERIKALI (HEBU WATAJE) ambao umewateua wewe kwa kufanya BMW campaign, sasa UNAENDELEA KUKAA NAO WA NINI (WANAFAA NDIO MAANA YUKO NAO) ?? Badilika (ATABADILIKA KWA MUJIBU WA KATIBA) ili kesho na kesho kutwa tukikuuliza swali kuwa tukukumbuke kwa lipi usije ukatujibu "mnnikumbeke kwa kuwatoa pale na kuwafikisha hapa" ( KWANI HILO SIO JIBU, MWALIMU WAKO ALIKUAMBIAJE?) Ninao uhakika mbele za mungu (MUNGU UNAMJUA WEWE?) kuwa hukuwa chaguo (NI CHAGUO LA WENGI KASORO WW ZEZETA TU ) halisi la kuwa Raisi (AMEISHA KUWA SASA JINYONGE) wa nchi kubwa kama hii (labda mkuu wa mkoa)(WEWE HATA UKATIBU WA KAMATI YA HARUSI HAUKUFAI) kwa kuwa umeprove failure (MBONA WEWE KWENYE FAMILIA YAKO UME PROVE FAILURE,MWAKA WA 10 HUU MKEO HUJAMZALISHA) , LAKINI huu ndo muda wako wa kujisafisha ( WA KUONGOZA NCHI 2010-2015) msije kunya maji kwa karai (KWANI HALIFAI KUNYWEA MAJI) . Ondoa washauri uchwara (TUKUCHUKUE WW?) , Wapambe nuksi (WEWE UKIWEMO) ,Kujipendekeza kwa balozi (ANAONGEA NAO) wa marekani (anakudharau) (MBONA WEWE FAMILIA YAKO YAKUDHARAU?) ,safari za kuomba vyandarua (MBONA UMEVICHUKUA SASA) nk Badilika baba nchi itakushinda (WANANCHI TUPO NAE HAWEZI KUSHINDWA, FIGIRI MAJI WEWE)
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
98
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 98 145
Umeshaoyesha huwaamini viongozi wa CCM (SIO KWELI CCM NI MOJA) , na wa SERIKALI (HEBU WATAJE) ambao umewateua wewe kwa kufanya BMW campaign, sasa UNAENDELEA KUKAA NAO WA NINI (WANAFAA NDIO MAANA YUKO NAO) ?? Badilika (ATABADILIKA KWA MUJIBU WA KATIBA) ili kesho na kesho kutwa tukikuuliza swali kuwa tukukumbuke kwa lipi usije ukatujibu "mnnikumbeke kwa kuwatoa pale na kuwafikisha hapa" ( KWANI HILO SIO JIBU, MWALIMU WAKO ALIKUAMBIAJE?) Ninao uhakika mbele za mungu (MUNGU UNAMJUA WEWE?) kuwa hukuwa chaguo (NI CHAGUO LA WENGI KASORO WW ZEZETA TU ) halisi la kuwa Raisi (AMEISHA KUWA SASA JINYONGE) wa nchi kubwa kama hii (labda mkuu wa mkoa)(WEWE HATA UKATIBU WA KAMATI YA HARUSI HAUKUFAI) kwa kuwa umeprove failure (MBONA WEWE KWENYE FAMILIA YAKO UME PROVE FAILURE,MWAKA WA 10 HUU MKEO HUJAMZALISHA) , LAKINI huu ndo muda wako wa kujisafisha ( WA KUONGOZA NCHI 2010-2015) msije kunya maji kwa karai (KWANI HALIFAI KUNYWEA MAJI) . Ondoa washauri uchwara (TUKUCHUKUE WW?) , Wapambe nuksi (WEWE UKIWEMO) ,Kujipendekeza kwa balozi (ANAONGEA NAO) wa marekani (anakudharau) (MBONA WEWE FAMILIA YAKO YAKUDHARAU?) ,safari za kuomba vyandarua (MBONA UMEVICHUKUA SASA) nk Badilika baba nchi itakushinda (WANANCHI TUPO NAE HAWEZI KUSHINDWA, FIGIRI MAJI WEWE)
ridhiwani umeanza hata aibu huna
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Huyu GeniusBrain nadhani ana tatizo la Ugonjwa wa kuanguka hovyo kama jamaa yake.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
that's where i tend to not agree with everybody.

huyu jamaa huwa anakwenda kupata matibabu ya maradhi yake 'hatari'

hiyo vyandarua geresha tu.
Jamani!!!! Huu ugonjwa gani wa kutibiwa kwa Madini mengi vile? Amejaa usanii mtupu.
Nachelea kusema ni Rais wa BONGO FLAVA.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Huyu GeniusBrain nadhani ana tatizo la Ugonjwa wa kuanguka hovyo kama jamaa yake.
Huyu GeniusBrain (NAAM JINA LANGU) nadhani (AH KUMBE HUNA UHAKIKA) ana tatizo la Ugonjwa wa kuanguka (WEWE MBONA UNA ULE UGONJWA WA AKILI , NISEME NA ULE MWINGINE?) hovyo (WEWE MBONA PUMBA) kama jamaa yake (KAMA SLAA, DUH UMEMKOSEA HESHIMA)
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
ridhiwani umeanza hata aibu huna
Ridhiwani (KUMBE NDIO JINA LAKO JIPYA, TUNASHUKURU KULIFAHAMU) umeanza ( NINI TENA ?) hata aibu huna (UNAPOKWENDA KUOGA UCHI MBONA HUNA AIBU?)
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
quote_icon.png
Originally Posted by khoty
viewpost-right.png

Kweli kiherehere wa kweli, mwanaharakati, una kadi ya chadema, anza kuchangisha michango ya harusi
Hivi siyo vya amoeba tu. Hii ni jamii ya fisi maji anayepanda huku anapandwa. Akizalisha nae anazalishwa.
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
"jini-ass Brain" hamna kitu, hapa tunahitaki mambo ya kufikiria kwa kina, kama wewe ni mmoja wao basi ni vyema mkajipanga upya maana nafasi ya kuchukua tena nchi hii haipo so ni vyema kujiandaa kwa kujibu tuhuma za ubadhilifu kwa kuwa baba yako yuko madarakani.Unahitaji mzazi mwenye maamuzi magumu, umepata bahati ya kuwa Rais ni vyema ukasimamia katiba kwa kufanya maamuzi kulingana na nyadhifa uliopewa sio KUCHEKACHEKA TU!! yeye kaweza kudili na Liyumba, lakini ameshindwa kudili na watu ambao wnaiba kila siku.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
"jini-ass Brain" hamna kitu, hapa tunahitaki mambo ya kufikiria kwa kina, kama wewe ni mmoja wao basi ni vyema mkajipanga upya maana nafasi ya kuchukua tena nchi hii haipo so ni vyema kujiandaa kwa kujibu tuhuma za ubadhilifu kwa kuwa baba yako yuko madarakani.Unahitaji mzazi mwenye maamuzi magumu, umepata bahati ya kuwa Rais ni vyema ukasimamia katiba kwa kufanya maamuzi kulingana na nyadhifa uliopewa sio KUCHEKACHEKA TU!! yeye kaweza kudili na Liyumba, lakini ameshindwa kudili na watu ambao wnaiba kila siku.
Baba wa Taifa aliisha sema ' Kutakuwa na wagombea wengi wa URAIS ila Rais bora atatoka CCM' . CCM ipo na itakuwepo forever, wala msitegemee 2015 mtaichukua nchi hii jipeni moyo tu ila hicho kitu halipo mkuu, mtalia miaka yote mpaka mwingie kaburini. Na kiboko yenu Jaji Makame ataendelea kuwa MWENYEKITI WA TUME YA UCHAGUZI MUDA WAKE WAISHA 2016.
 

Forum statistics

Threads 1,239,163
Members 476,441
Posts 29,344,326