Kikwete baba tunakukumbuka na tunazidi kukukumbuka

Kikwete baba tunakukumbuka na tunazidi kukukumbuka

Magufur anakauli za kishujaa sana..naangalia hotuba yake ilofanyika furahisha..anawaambia wananchi mwanxa oye watu wamekaa kimya anawaambia nimesema mwanza oye
 
Binafsi nimefunga duka langu , kiroho safi nimepeleka barua TRA yakuwajulisha kuwa mimi si mlipa kodi tena, eti ofisa wa TRA anasikitika tumepoteza mlipa kodi, nikamwambia kaka wewe pia unaishi mtaani hali si unaiona! hali ni ngumu jamani, but bado naamini ni kipindi cha mpito labda few year to come mambo yatabadilika
pole eh
 
Aaah mbona mimi naona maisha yamekuwa mepesi sana kipindi hiki cha Magu? Au labda kwa wapiga dili ndio mambo tight.,
 
Chonde chonde baba yetu sio wote tuliokuona mbaya wengi tunakukumbuka baba. Semasema kidogo tunakufa na hali ngumu ya maisha duu!! Uuwi tunaipata mbaya biashara ndo usiseme haziendi tumenyooka mbaya..
Kweli kaka siku hizi mambo yamekuwa magumu sana, huyu msukuma wa chato anatupelekesha sana, yaan dili za pesa hazitembei kabisa yaan
 
Kama hujaelewa unaachana nayo unafanya ishu zingine, Hilo swali sio Compulsory kuwa lazima uelewe au ujibu kama vile upo Kwny Mtihani!

Interval ya mimi ku post na wewe ku reply ni chini ya dakika kumi lakin wewe umeweza kutumia zaid ya dakika 10 kuisoma kabla huja reply!!
Umenukuu bandiko langu na mwishoni ukaweka alama ya kuuliza kuonyesha kwamba unahitaji kujibiwa.

Sasa kwanini unasema ningeachana nayo?
Asee mi nilidhani utakuja na clarification ya kile ulichoandika mwanzo badala yake umeichukulia personal!! unastaajabisha sana.
 
Mkuu vipi kuhusu maisha ya mtanzania kwa sasa je utalinganisha maisha yalivyokuwa kipindi cha JK na sasa? miezi tisa tu hii majanga je huko tunapoelekea?? nadhani hali iliyopo kwa sasa wewe haikugusi kabisa mkuu hakuna unafuu sana sana wananchi tunakufa njaa tu.
Watu wa ajabu mkuu,wanajifanya kucheka mdomoni huku moyoni mwao wanalia machozi ya damu.
Hali ilivyo sasa bora hao watu wa kati kuliko raia wa hali duni ambao ndio wengi kuliko wote ,
Mwambie ajue kwamba pesa yote inarudishwa serikali juu kwa nguvu zote,miradi yote imepigwa stop,hata wanafunzi wamekosa pesa ya field ,
Sasa hakuna mzunguko wa pesa mtaani maana zote wanazichukua tra,kibaya zaidi hawataki kuzirudisha kwa wananchi.
Muulize atusaidie jibu,kinatokea nini pindi pesa yote ikiwa mikononi kwa serikali na wananchi wakabaki uchi,
Maana hata zile huduma zilizokuwa bure kipindi cha JK kama stickler treatments pAle muhimbili na arvs,sasa unachangia.
Huu mnyoosho unamhusu raia wa chini zaidi kuliko wale wa wachache,
 
Miaka 10 ya utawala wake ulikuwaje? tulipiga hatua? kwenda wapi? akae tu huko aliko!
Wala usimshangae huyo. Ukiona anayesupport hali ya sasa ujue huyo ni mtoto wa mama, haulizwi ada, kula, wala kulala hata maji ya kunywa. Na hana biashara..Watu wa hivyo ndio hawaoni tofauti katika maisha yakipanda au kushuka.-Kwa hisani ya Mtoto wa mjini
 
Kiukweli hali ni ngumu sana mtaani...si kwa watumishi wala si kwa wajasiriamali...wengi tunapumulia mipira tu
 
Chonde chonde baba yetu sio wote tuliokuona mbaya wengi tunakukumbuka baba. Semasema kidogo tunakufa na hali ngumu ya maisha duu!! Uuwi tunaipata mbaya biashara ndo usiseme haziendi tumenyooka mbaya..
mnatamani 2010 irudi au 2020 afike haraka wanaadamu bwana hawana wema
 
  • Thanks
Reactions: nao
binafsi namuombea maisha marefu.sikujua mazuri yake kipind kile.ila baada ya kuondoka tu.nikajua kumbe tanzania ilikua na mtu mzuri sana ila wataalam na wachumi wakatumia upole wake kujinufaisha badala ya kunufaisha taifa.i miss jk
 
Kazi inafanyika je kipato kinaendana na unachofanyia kazi? hapo ndipo tatizo....
Baba analipwa 700,000
Hapo kuna ada za watoto,
Chakula
Nyumba n.k je mtu huyu ataishi vipi...? Watoto ataweza wasomesha vizuri na kuwapa malezi bora?

Kwani ada nalipa kila mwezi? Mwambie arekebishe bajeti yake, asisahau na kuwakirimu wahitaji. Sio kila kofi lazima mtu ulie
 
Nampenda Kikwete mpaka naumwa ( in Jack Wolper' s voice)..serious mwacheni Jack wa watu ajiropokee tu maana hali c hali bandugu
 
Sio lengo hilo lakini. Lengo ilikuwa ni kufanya maskini asilie njaa na si kumfanya tajiri awe maskini na kulia wote njaa. Sasa wewe unafaidika nn, au unapendezwa na lipi ili hali njaa yako iko palepale kama si kuongezeka.
Na yeye atalia tu njaa...njaa ni ugonjwa unaoambukiza!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom