Kikwete baba tunakukumbuka na tunazidi kukukumbuka

Kikwete baba tunakukumbuka na tunazidi kukukumbuka

Jpm ndio mzuri zaidi ya jpm heshima inaonekana mtaani napenda sana watumishi wa serikali wanavyolia njaa, natamani jpm akaze zaidi
Sio lengo hilo lakini. Lengo ilikuwa ni kufanya maskini asilie njaa na si kumfanya tajiri awe maskini na kulia wote njaa. Sasa wewe unafaidika nn, au unapendezwa na lipi ili hali njaa yako iko palepale kama si kuongezeka.
 
Watanzania tulio wengi hatuna ujasiri wa kuwakoromea watawala wetu.

Hivi unadhani Watanzania wanaweza wakafanya uasi wa kupinga watawala waliopo madarakani?

Mi bado sijauona huo ujasiri aisee.

Na kula chips tumuachie naniii,labda wakodi watu wawapandikize,sisi zetu ni kulalamika chinichini
 
Chonde chonde baba yetu sio wote tuliokuona mbaya wengi tunakukumbuka baba. Semasema kidogo tunakufa na hali ngumu ya maisha duu!! Uuwi tunaipata mbaya biashara ndo usiseme haziendi tumenyooka mbaya....
Mliozoea shortcut, na maarifa maarifa ndiyo mnaoteseka mbona wengine mambo yetu yanazidi kuwa poa tu.
 
Ni kweli baba yetu mpendwa,hujawahi kisitisha ajira,kupandisha mishahara,tunakukumbuka sana Mara ya mwisho ulituongezea zaidi ya laki moja,kipindi hicho tulikuona hufai,lakini kwa sasa Duuuuuu twafaaaaaaaaaaaaaaa mweeeeeeeeeeeeeewweeeeeee uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Chonde chonde baba yetu sio wote tuliokuona mbaya wengi tunakukumbuka baba. Semasema kidogo tunakufa na hali ngumu ya maisha duu!! Uuwi tunaipata mbaya biashara ndo usiseme haziendi tumenyooka mbaya....
Magufuli japokuwa nampinga kwenye mambo kadhaa, siwezi sema bora kikwete, huyu hakuwa rais huyu, alikuwa anatawala tu ili mradi liende baasi...leo hii watu nashangaa mnasema mnammiss, napatwa wasiwasi na maono yenu
 
Acha kulalamika fanya kazi nyie ndio mnaturudisha nyuma kama umenyooka unataka kupinda ili nini kwahiyo Kikwete ndio alikua anawapindisha sio.
 
Mnamkumbuka Vasco D G....
Masihara hayo.
 
Chonde chonde baba yetu sio wote tuliokuona mbaya wengi tunakukumbuka baba. Semasema kidogo tunakufa na hali ngumu ya maisha duu!! Uuwi tunaipata mbaya biashara ndo usiseme haziendi tumenyooka mbaya....
Dah.... Na bado...kama mlizoea ujanjaujanja basi mtanyooka kwelikweli [emoji4]
 
Chonde chonde baba yetu sio wote tuliokuona mbaya wengi tunakukumbuka baba. Semasema kidogo tunakufa na hali ngumu ya maisha duu!! Uuwi tunaipata mbaya biashara ndo usiseme haziendi tumenyooka mbaya....
Kama ulizoea short cuts usawa huu lazima unyooke. Nyie ndo wale mlokuwa mnabebwa bebwa. Pambana sasa
 
Jpm ndio mzuri zaidi ya jpm heshima inaonekana mtaani napenda sana watumishi wa serikali wanavyolia njaa, natamani jpm akaze zaidi
Jpm ndio mzuri zaidi ya jpm heshima inaonekana mtaani napenda sana watumishi wa serikali wanavyolia njaa, natamani jpm akaze zaidi
Jpm ndio mzuri zaidi ya jpm heshima inaonekana mtaani napenda sana watumishi wa serikali wanavyolia njaa, natamani jpm akaze zaidi
Jpm ndio mzuri zaidi ya jpm heshima inaonekana mtaani napenda sana watumishi wa serikali wanavyolia njaa, natamani jpm akaze zaidi
una roho mbaya wewe
 
Mleta maada acha kulialia unaposikia kufanya kazi maana yake "hapa kazi tu"
 
Ushaona samaki kapaka lipstick mbado
Ushaona nyoka anatafuna bigG mbado
Ushaona mama ntilie mzungu mbado
 
Tulikua tunasikia nchi za nje serikali ina hela wananchi hawana ndo tz sasa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom