Kikwete baba tunakukumbuka na tunazidi kukukumbuka

Kikwete baba tunakukumbuka na tunazidi kukukumbuka

Washauri wa Magufuli akina nani? Wataje umri wao nitawambia kwanini hali ya uchumi iko hivyo? Sisi walimu tuna kasumba kwamba unapotunga pepa ukibana section A unalegeA B Ukibana D Unalegrza C lakini Mwalimu mwenzangu amebana A,B,C na D pia. Sasa watainiwa wanapjga chafya tu kwenye pepa. Miaka 5 vichaa wataobgezeka kitaa ila watapishana asilimia za Mirembelism
 
Kwako Rais wa awamu ya nne, mimi kama mtanzania ninasema nimekumisi sana. Japo katika uongozi wako kulikuwa na watendaji wa umma wezi wengi lakini ulijitahidi kuwakumbuka wananchi. Ulitoa ajira kwa wakati, watu walipandishwa madaraja na mishahara kuongezeka. Pia watu walipata uhamisho na biashara zilistawi.

Japo watu wengi hawakuwa wanalipa kodi ila pesa ilipatikana. Kiukweli unakumbukwa sana tu maana maisha tunayoishi sasa ni sawa na vishetani vidogodoka. Ajira hakuna sijui tatizo ni nini maana kodi zinalipwa na TRA wanakusanya mahela mengi hadi wanavuka kiwango.

Kwakweli siku hizi tunalia mitaani mkuu uliyemuachia anakamua maziwa hadi kwa ng'ombe tasa analazimisha kutoa maziwa. Baba JK salimia huko uliko maana huku uraiani tunalialia. Kama namba tumesoma hadi tumeanza kusoma alfabet sasa baada ya kumaliza namba.
 
Teh teh, namkumbuka uyu bwana sana mana 2013 nlipata mkopo wakutosha, ulonwezesha kumalza digrii ya ualim na kamtaj kdogo kanakonweka mjin saiz. asante jk pumzka salama baba wa msoga
 
Mzee wamsoga alikuwa wakipekee sana watu walimtukana lakini alikuwa akitabasam tu pa1 na matusi yote watu waliokuwa wanamtukana walikunywa sana jwisi kitu ambacho sdhani kama kitatokeaga tena bongoland
 
Jk ni mtu social sana labda ndiyo maana tulikula bata wakati wake.

Nafikiri kuna haja ya kuifanyia katiba mabadiriko, kama mtu ni anti social asiruhusiwe kugombea!
 
Wakati akiwa Waziri wa Ujenzi nyakati kama hizi ilikuwa ni kupewa SIFA za kila namna..
Sasa ivi ni vice versa!!

Ingawa unasema unainyoosha Nchi lakini kiukweli hata wewe Nchi inakunyoosha kisawasawa!!!
 
Kwako Rais wa awamu ya nne, mimi kama mtanzania ninasema nimekumisi sana. Japo katika uongozi wako kulikuwa na watendaji wa umma wezi wengi lakini ulijitahidi kuwakumbuka wananchi. Ulitoa ajira kwa wakati, watu walipandishwa madaraja na mishahara kuongezeka. Pia watu walipata uhamisho na biashara zilistawi.

Japo watu wengi hawakuwa wanalipa kodi ila pesa ilipatikana. Kiukweli unakumbukwa sana tu maana maisha tunayoishi sasa ni sawa na vishetani vidogodoka. Ajira hakuna sijui tatizo ni nini maana kodi zinalipwa na TRA wanakusanya mahela mengi hadi wanavuka kiwango.

Kwakweli siku hizi tunalia mitaani mkuu uliyemuachia anakamua maziwa hadi kwa ng'ombe tasa analazimisha kutoa maziwa. Baba JK salimia huko uliko maana huku uraiani tunalialia. Kama namba tumesoma hadi tumeanza kusoma alfabet sasa baada ya kumaliza namba.
Wanafiki wakubwa!! Si mlimuita Rais Dhaifu!! Sasa mmeshapata kiboko yenu!!
 
Ngosha ze don! Anatupanga kwanza hatujaenea vzr kwenye gar! Natunakoenda ni hatari mpaka tufike tutakuwa tumeenea vzr!
 
Mzee wewe kumbe ulikua

Kiongozi
Mwanadiplomasia mahiri
Mwana siasa hatari
Muungwana sana na hekima imo(wengine wanasema watu wa Pwani wako gifted na hivi vitu)
Kiswahili na Kiingereza anajua kwa ufasaha na raha kumsikiliza akiongea.

Mapato Billion 800 kwa mwezi lakin "" ilitosha".
Mihimili ya serikal ulijua kucheza nayo sio kuiburuza.
.
Trip zako zilikua nying lakini baadhi zilileta faida kwa wafanyabiashara/wawejezaji.

>Taasisi ya moyo JMK,
>Daraja Kigamboni
> Real estate kushika kasi
> Barabara za lami kuongezeka,na hata majiji kadhaa kurekebishwa[strategic cities project]
>BRT
>Tourism


Mzee umeacha legacy ya ukweli mnoo. Na sasa naskia unapiga mananasi Bagamoyo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom