asmaluqman
Member
- Jun 11, 2016
- 27
- 22
Uliweza kuwavumilia hata uliokuwa ukitofautiana nao kimtazamo bila kuwasimanga na kuwanyanyasa. Penye utata ulikaa na waponzani mkashauriana hadi kufikia muafaka, hukutawala miiili ya watu, uliongoza mioyo ya watu, ulisubir kabla ya kutoa matamko, uliwatia watanzania moyo penye ugumu, ulikubali kukosolewa na kufanya mabadiliko pale penye mapungufu. Ulijenga miundo mbinu nchi nzima, Barbara, vyanzo vya umeme vya uhakika. Kiufupi Umeweka misingi ya Tanzania endelevu , ktk demokrasia na miundombinu. Mungu atakulipa.