Kikwete ampokea Ikulu kijana aliyesafiri kutoka Geita kwa baiskeli kwenda kumpongeza!

  • Thread starter Gosbertgoodluck
  • Start date

Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Wandugu,

Mmeisikia hiyo???? Kuna kijana amesafiri kwa baiskeli kutoka wilayani Geita hadi Ikulu Dar es Salaam kumpongeza mhe. jk kwa kushinda kwa mara nyingine kiti cha urais. ITV wamemwonyesha kijana akiwa anamkabidhi mhe. jk bahasha ya kaki ya A4 sijui ilikuwa na nini ndani yake!!! Vipi wakuu, inaingia akilini hiyo????

Chanzo cha Habari: Taarifa ya Habari ya Saa 2 Usiku.
10884537_10205987437871341_160921660_n.jpg?oh=8e6f6b93996266439a61af3ef9d6b74e&oe=54AB22B1&__gda__=1420416864_5f594f733e5eacc9bdcec80a8ebafeac
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
The boy has got problem between his two ears; Badala angetumia huo muda na hizo nguvu constructive kupanda mahindi (Since mvua karibia zinaanza) kuliko ku - waste his energy, kama alitaka sana kumpokea angetuma sms..... Wastage of energy
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Ningemwona wa maana angetumia baiskeli kuhamasisha watu kupiga kura.
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
Hivi punde nilikuwa nikiangalia taarifa ya habari toka Star Tv, kijana mmoja aliejitambulisha kwa jina la MUSA mkazi wa mkoani Geita, amesafiri umbali wote huo mpaka Ikulu kumshika mkono Jakaya kikwete kama ishara ya kutoa pongezi kwa rais kwa ushindi katika uchaguzi mkuu wa 2010.

Taarifa inasema amefanya safari hiyo kutimiza nadhiri aloiweka mwaka 2008 baada ya kuota ndoto kuwa jakaya atashinda urais mwaka 2010.

Na katika risala yake fupi kwa rais anadai katumia siku 7 njiani mpaka kufika dar akitokea Mkoani geita. Jamani watu wana roho ngumu aisee.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,465
Likes
1,524
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,465 1,524 280
what a great reason to visit dar-es-salaam!
 
Joyum

Joyum

Senior Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
153
Likes
0
Points
0
Joyum

Joyum

Senior Member
Joined Oct 30, 2007
153 0 0
Discusting....but may be he gave the president his priorities au amempatia ukweli wake. can we get what was in the envelop?
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,485
Likes
421
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,485 421 180
Pumbafu huyo kijana inawezekana Lowassa au Ridh1 amempa kitu cha ufisadi ili ijulikane kuwa Kikwete bado anapendwa na watanzania kumbe hapendwi kabisa kw auongo na ufisdi wake wa kuimaliza nchi yetu na kuwapa wawekezaji kuiba resource zetu
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,786
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,786 943 280
kila mtu ana maamuzi yake binafsi nyie inawauma nini ? kama anafanya mazoezi je ? fateni mambo yenu.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
basi usikute ni muuza mayai katoka kitunda eti wanajifanya Geita..unafanya mchezo nini kutoka geita kwa baiskeli..Hivi JK utaacha uchekibobu na uongo lini???
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
kila mtu ana maamuzi yake binafsi nyie inawauma nini ? kama anafanya mazoezi je ? fateni mambo yenu.
True.. Lakini The question is... Je maamuzi hayo ni ya Busara.... Kaacha Geita mvua zinanyesha badala ya kupanda mahindi....... kapanda Baiskeli kwenda dar
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,538
Likes
14,897
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,538 14,897 280
Hua wanaishia kujinyonga baada ya kuona alichokua akikiamini sicho ( frustration)
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
246
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 246 160
Ndiyo nini hii? Huo wote ni wivu mbona wale wa enzi ya Nyerere walikuwa wanatembea kutoka Butiama mpaka Mwanza kuunga mkono azimio la Arusha?

Mwacheni kijana a enjoy ujana wake angalau atapata la kuhadithia akiwa mzee.

By the way, kuna yo yote mwenye mzee wake alijiunga na yale matembezi atuletee stori?
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
Ile bahasha ina risala inayoelezea dhima ya kijana huyo kwenda ikulu
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Ndiyo nini hii? Huo wote ni wivu mbona wale wa enzi ya Nyerere walikuwa wanatembea kutoka Butiama mpaka Mwanza kuunga mkono azimio la Arusha?

Mwacheni kijana a enjoy ujana wake angalau atapata la kuhadithia akiwa mzee.

By the way, kuna yo yote mwenye mzee wake alijiunga na yale matembezi atuletee stori?
Angetumia hizo nguvu akalima hekari ya mpunga ningemsifu zaidi
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Ndiyo nini hii? Huo wote ni wivu mbona wale wa enzi ya Nyerere walikuwa wanatembea kutoka Butiama mpaka Mwanza kuunga mkono azimio la Arusha?
So you mean mawazo yake ni ya mwaka 47
 
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
244
Likes
2
Points
35
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
244 2 35
Let's be realistic and balanced. Kuendesha baiskeli kutoka Geita kunawezekana. Pia watu kumpenda bado Kikwete hadi kusafiri safari ndefu vile kunawezekana pia na ni sehemu ya uhuru na demokrasia. Mtu ana uhuru kufanya anachoona kinamfaa mradi asivunje sheria, kama mimi na wewe tulivyoacha shughuli nyingine na kutembelea jamvi.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,538
Likes
14,897
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,538 14,897 280
Jamani comment nyingine, haya mie naongeza kidogo tu kuwa basi angevaa japo fulana mpya mpya, yaani ile aliyovaa ni ya uchaguzi wa 2005!!! Ya kasi mpya......
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,991
Likes
46,680
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,991 46,680 280
Lol....haijawa staged kweli hii?
 

Forum statistics

Threads 1,238,981
Members 476,289
Posts 29,338,895