Kikohozi cha Kibonde!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikohozi cha Kibonde!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaJambazi, Dec 8, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,960
    Likes Received: 2,118
    Trophy Points: 280
    Huu ni mwaka wa tatu, huwa namsikia akikohoa live redioni.Anayebisha amsikilize leo kama hata kohoa, nitamtumia vocha za 50 alfu kwa pm.
    Zamani tulikua tunachemsha misonobali na kunywa juice yake,,ni tiba tosha kwa vikohozi sugu. Namshauri atumie.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,280
    Likes Received: 7,083
    Trophy Points: 280
    Kwani ule uvumi uliishia wapi????
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    mna diskas mwanamme mwenzenu??????????????????????
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,589
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    ww unataka tuwadiscuss wanawake wenzako.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,280
    Likes Received: 7,083
    Trophy Points: 280
    Duh hili jibu kali sana!!!!
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    nashangaa watu wanatumia muda wao mwingi kumpaisha jamaa hapa JF
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Kwa kifupi, uache unyanyapaa
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Jamaa kakimbia kabisaa tena inawezekana asirudi tena anafikiri huku fb eh?
     
  9. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,295
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Khaa! Mmhhh!!!! Nilikuwepo!
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,646
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    the people stations ! Utakimbia mwisho utarudi TU! watu wakiwa behind keys bords utawasikia "radio ya wafu" "cluds ndio nini" kwa akili za mende walizonazo za kusahau haraka kesho yake waanza kudiscuss leo clouds kimetokea nini...


    RAIS WA MBEYA ALITOA TAMKO ACHENI KUSIKILIZA HIYO RADIO MWAMSALITI SUGU
    :lol::lol:
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Na mimi Rais wa Njombe nasema mnahaki ya kusikiliza uchafu wowowte ili mradi tu usimchafue mwenzio
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Angalau mtu mmoja kanielewa whea am heading

    asante source thread ya Lizzy

     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,940
    Trophy Points: 280
    aise we jamaa ni kichwa.!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 145
    tuache mambo mengine yabaki personal
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hilo ni sharti la mganga wake hawezi kwenda kinyume.
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    si tulisikia ana ngoma au?
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    director nakuamuru udelete hiyo post, nyie watu kuna mambo ya kuropoka.
    Hata kama ni kweli, what will u gain kwa kumstress kwa kumwandika humu

    I believe in life not death, mwongee mtu hata dk 2 za kuishi si kupunguza.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 145
    thanks!!! wengine wanaishi kama vile wana miadi na mungu!!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 145
    mkuu hii imekushushia sana heshima na nasikitika kusema kwamba law of karma is always right; haya bwana endelea na usemacho:alien:
     
  20. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,963
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yule wa ze komedi aliye muigizia Mrema kuwa anaumwa naye mmemsikia? The only is God who can give you the ticket to leave or live.
     
Loading...