Kiki kwenye siasa ni kukwepa uwajibikaji!

Kiki kwenye siasa ni kukwepa uwajibikaji!

Ccm tayari wanajua wameshaonekana ni chama kibovu na wao ukweli huo wanaujua. Na kwa sehemu kubwa cdm ndio wamechangai kuanika ubovu wa cdm. Sasa wanachofanya ccm ni kuonyesha wao sio wabovu peke yao, bali hata cdm ni wabovu kama wao ama zaidi.
vibwengo kwenye siasa ni kichekesho sana aise gentleman :pedroP:
 
Hizo ni dalili bayana za walioshindwa na hawataki waonekane wameshindwa. Wana inferiority complex. Hata maisha nje ya siasa hao watu wapo. Kukubali madhaifu ni hatua moja ya kujitambua na kurekebisha ulipokosea.

Kuna wadudu gani wale ukiwaweka kwenye ndoo wazi hawatoki wote, akipanda mmoja wa chini anamvuta wanarudi chini wote. Ndo CCM hao na mjane wao.
Wanaitwa kaa mkuu
 
Pamoja na Changamoto walinazo hao wanaodandia hoja za kuwananga Chadema ila kwa upande mwingine Chadema wanatakiwa kujipambua kuwa ni chama cha namna gani ili kuweza kuchora mstari ulionyooka katika ya Chama cha Siasa na vikundi vya wanaharakati hata kama kuna mahali wanakutana katika mapambano yao ya kudai haki na usawa kwenye jamii.

Kuna aina fulani ya mazingira ambayo Chadema wameweka kama loophole ambayo maadui zao kisiasa wanaitumia kuwafarakanisha. Kwa hiyo wasipokuwa makini wanaweza kujikuta wanapigiwa miluzi ya ajabu ajabu kutoka kila kona kiasi cha kusababisha na wao wapoteze focus ya kile wanachokiamini na kukipigania.
Ukweli vita waliyonayo CDM ni kubwa sana.
Hajalishi CDM wanafanya nini
Sisi wana nchi pia tusio na vyama tusisahauliwe

Kwahiyo una unga mkono serikali kuwekeza nguvu kwa chadema kuliko kero zinazolalamikiwa?
 
Hizo ni dalili bayana za walioshindwa na hawataki waonekane wameshindwa. Wana inferiority complex. Hata maisha nje ya siasa hao watu wapo. Kukubali madhaifu ni hatua moja ya kujitambua na kurekebisha ulipokosea.

Kuna wadudu gani wale ukiwaweka kwenye ndoo wazi hawatoki wote, akipanda mmoja wa chini anamvuta wanarudi chini wote. Ndo CCM hao na mjane wao.
Ni sawa na mtu kutumia kosa la mwingine kuhalalisha kosa lake ni ajabu sana
 
Unaambiwa kiwa, ukishakuwa chama mbadala basi fanya mambo togauti na yule unayemkosoa... kama unataka kijifananidha basi haina maana ya kuiondoa CCM madarakani maana na nyie mtaiba kama wao. Msome Roma Mkatolic amendika vizuri sana namna ya kujipambanua. Unless basi watu wanaweza kusema ni kheri Shetani unajemjuwa kuliko usiyemjuwa.
 
Shida ya CDM walijiweka kuwa wao ni Malaika. Kumbe viongozi wao weeengi nao ni kama CCM tu. Sema hawajapata nafasi. Wakishika madraka nafikiri watakuwa kama au zaidi ya CCM.
 
Yes,
fanya siasa bila kuiweka kwa roho utaishi kwa amani sana,
kinyume chake ni mateso makali sana :1Head:
Huna uwezo wa kunikera mimi hili hata wewe unalijua right?

Sasa jikite kwenye hoja na utoe fact tupu bila kuweweseka sawa gentleman?
 
Ccm tayari wanajua wameshaonekana ni chama kibovu na wao ukweli huo wanaujua. Na kwa sehemu kubwa cdm ndio wamechangai kuanika ubovu wa cdm. Sasa wanachofanya ccm ni kuonyesha wao sio wabovu peke yao, bali hata cdm ni wabovu kama wao ama zaidi.
Upuuzi sana kuacha kuwajibika na kuanza ku compared makosa yako na ya mwingine
 
Ni sawa na mtu kutumia kosa la mwingine kuhalalisha kosa lake ni ajabu sana

Kukwepa uwajibikaji.

Hatukatai kwenye siasa ukosoaji upo, ila kwa ccm wameifanya ndo jukumu lao kuu kwa sasa, wameisahau hta ilani yao. Hawamuoni Trump na Republic yake baada ya kuingia madarakani, wana concentrate na kufanya sio kukosoa wasio na madaraka. Kazi ya kukosoa imekua ya democrats.
 
Shida ya CDM walijiweka kuwa wao ni Malaika. Kumbe viongozi wao weeengi nao ni kama CCM tu. Sema hawajapata nafasi. Wakishika madraka nafikiri watakuwa kama au zaidi ya CCM.
Watu tulishasema hakuna haja ya mwanasiasa kujivika vazi la utakatifu
Sio CHADEMA wala sio CCM

Hii nchi tatizo sio chama iwe CCM au CHADEMA
Tatizo kubwa ni misingi mibovu
Lazima tukubali waasisi wa taifa hili waliacha mapengo mengi

Na kama hiyo misingi haijaboreshwa, hata apewe nchi nani bado itakuwa hovyo tu

Tunahitaji kujenga mifumo imara na misingi inayosimamia nchi sio kutegemea mtu au chama fulani

Maana chama kinaweza kubadilika, viongozi wanaweza kubadilika lakini mfumo ukibaki uleule matatizo yataendelea kujirudia
Au yakuwa mabaya zaidi
 
Shida ya CDM walijiweka kuwa wao ni Malaika. Kumbe viongozi wao weeengi nao ni kama CCM tu. Sema hawajapata nafasi. Wakishika madraka nafikiri watakuwa kama au zaidi ya CCM.

Huwezi kuwa judge CDM kwa makisio. Lini wamepata hayo madaraka wakafanya hayo ya CCM?
 
Kukwepa uwajibikaji.

Hatukatai kwenye siasa ukosoaji upo, ila kwa ccm wameifanya ndo jukumu lao kuu kwa sasa, wameisahau hta ilani yao. Hawamuoni Trump na Republic yake baada ya kuingia madarakani, wana concentrate na kufanya sio kukosoa wasio na madaraka. Kazi ya kukosoa imekua ya democrats.
Hii ndio ajabu wamesahau ilani yao wamejikita dhidi ya upinzani
Nini hiki?
 
Umesahau kupanda kiholela kwa bei za bidhaa mfano, Saruji..vyakula na n.k huku thamani ya pesa ipo pale pale...Watatua kero wamebaki Kuchambana na kugombania madaraka tu mananchi wanaumia.
Mambo ya msingi kama haya hayajadiliwi hakuna majukwaa wana nchi wakatoa kero

Unasikia tu Lema vile Heche vile pyuuu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom