Jane Msowoya
JF-Expert Member
- Aug 20, 2017
- 5,299
- 10,131
- Thread starter
- #281
Asante sanaUmeongea sahihi mtoa mada, Wale wenye matarajio na ndoto za kuja kuoana ni vyema Mkazingatia ushauri wa mtoa mada.
Asante sanaUmeongea sahihi mtoa mada, Wale wenye matarajio na ndoto za kuja kuoana ni vyema Mkazingatia ushauri wa mtoa mada.
Mfano?Kwenye ndoa, kila mtu anapaswa kujitambua na kuisimamia nafasi yake.
Mtu anaweza kushinda nyumbani na asitimize majukumu yake vilevile.
sawaHata sijijui
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Haki elimu. Ng'eee ng'eeee
PerfectMkioana inatakiwa maono yenu yawe sawa.
Mnakuwa na maono ya pamoja.
Ukiona mke ana maono na mipango tofauti na mumewe and vice-versa. Hakuna ndoa hicho ni kikundi cha watu wamekutana kupoteza muda.
Hata washirika kwenye biashara , lazima wawe na mipango sawa. Hata kama maono yanatofautiana lazima maono ya mtu mmoja yafuatwe na kuzizingatiwa. Nje ya hapo mtagawana mbao tuu.
iyo sio ndoa kuna mmoja kajiegesha tuWaterbender mshamba_hachekwi sasa mbona wanaume wengi wanalalamika mishahara ya wake zao haisaidii kitu kwenye familia?
🔨WANAWAKE NI WABINAFSI
NDOA NI UTAPELI, NDOA NI DHULMA KWA ME
KATAA NDOA
😂😂Tena akiwa mama wa nyumbani ni kheri wale wa maofisini wanafanya vitu kwa akili sio zile za
"Mume wangu huwa anatoka saa mbili na kurudi saa 12 jioni, kwa hiyo kuanzia saa mbili hadi tisa nakuwa free, yani hapo nakuskiza wewe tu mahii " 😁😁😁
mke wangu muzuri huyu hapadronedrake ana mke mzuri sana mtulivu[emoji23],... Ana tutoto tuzur tuwili, kamoja ka kiume na ka kike kamoja tuzur kanaitw ka maiko kengne ka kike kanaitwa ka frola... Sasa hii "kataa ndoa" tunaomba uncle dronedrake utufafanulieeee...[emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mkuu OA bhanaYn mm mnazd kunichanganya tu kha sijui nitaoa kwel
Dah, umenikumbusha mbali sanaNaoa jobless awe mama wa nyumbani biashara ntamfungulia mimi.
Kweny jambo hili la kuoa Mungu tu aingilie kat jmn[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mkuu OA bhana
Nani hapendi morning glory
#KATAA NDOA
Mbombo nghafuUkitaka ku enjoy haya maisha
Wewe mfanye mkeo kua chombo cha starehe!!
Yaan kama uipendavyo gari au kitu chako basi mfanye nae kua mmja wao
Wanawake wanye pesa wana nyodo/kejeli na kujisikia
Hua nawaangalia tu
Tafuta asie na kitu
Afu mpende mtunze KWAJILI YA STAREHE YAKO!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]anakataza wenzake kuoa huku yeye anaamka na morning glorydronedrake ana mke mzuri sana mtulivu[emoji23],... Ana tutoto tuzur tuwili, kamoja ka kiume na ka kike kamoja tuzur kanaitw ka maiko kengne ka kike kanaitwa ka frola... Sasa hii "kataa ndoa" tunaomba uncle dronedrake utufafanulieeee...[emoji23]