Kijana unayetarajia kuoa, soma hapa

Kijana unayetarajia kuoa, soma hapa

Wanaume,

Ili uweze kumudu hao wanawake wote aliowataja mleta uzi, unapaswa kuwa na uwezo wa KUMUHUDUMIA, KUMUONGOZA, KUMLINDA na KIPIGA SHOW(Sex).

Ukiwa na uwezo wa hayo mambo manne, wewe angalia Mwanamke yeyote atakayekufaa, kisha MUOE. Haijalishi ana kazi au hana kazi, Mzuri au Mbaya, mweupe au mweusi, maarufu au sio maarufu, tajiri au Masikini.

IKIWA huna uwezo wa hayo mambo, basi KAA MBALI NA NDOA, maana utakufa kabla ya umri wako. Enjoy your Life.

Be a Man.
 
kila kitu kina faida na hasara, wa la saba B ana faida na hasara zake, hawa wa masters za adiminstration halikadhalika,Ila kwa life la sasa kwa mishahara hii ya tozo individuals wote mkiwa na kazi atleast, ila kuoa mke anakuomba mpaka hela ya chumvi hatari iyo huez miliki hata babewalker hapo🤣
 
hao wanaosema mke abaki ndani wengi ni keyboard wariors

kwa huu uchumi wa sasaivi mwanaume peke yake hawezi kumudu familia
Kwa mentality hii ndiyo kunaibuka lawama za wanawake kuonekana hawawaheshimu waume zao kumbe kisababishi ni hao hao wanaume kulilia mke atunze familia.

Mume ukifikia hatua hii tambua lazima udharauliwe tu.
 
Muhimu sana vijana watambue kuoa siyo kutafuta msaidizi wa kununua unga ndani,kununua sabuni au kulipia watoto ada kuoa ni wewe kijana kuamua kuendeleza kizazi chako,kupata utulivu wa matamanio mbalimbali hasa ya kingono kwa uhalali etc.

So hata mke akiwa std 7 muhimu ajue kusoma na kuandika pia awe na tabia njema mengine ya-set kama wewe mume tafuta mtaji mpe mradi afanye hata asipofanya chochote kuingiza ktk circle ya utafutaji ya familia muheshimu na mpende kukubali kukuzalia watoto na kukaa nao karibu siyo jambo la kubeza mpe credit zake kwa hilo.
The best comment ever,hiyo Aya ya mwisho Ina nguvu sana,kama wanaume wote wangekuwa na mawazo kama yako hata single mother wangepungua.
 
Kwa mentality hii ndiyo kunaibuka lawama za wanawake kuonekana hawawaheshimu waume zao kumbe kisababishi ni hao hao wanaume kulilia mke atunze familia.

Mume ukifikia hatua hii tambua lazima udharauliwe tu.
Zama zimebadilika sana mkuu, tunawapeleka binti zetu shule ili nao wawe na career, wawe na kipato, wasaidie jamii zao.

Lakini pia, kwa hivi vipato vya sasa ni % ndogo sana wanaweza kumudu bila kusaidiana, sio lazima wote waajiriwe, kuna miradi ya familia mmoja kati yenu anaweza kusimamia.

Tupo kwa dunia ya kibepari, kila kitu kinalipiwa, zama zimebadilika.
 
Tuliooa std 7 tunaishi kwa raha
Aiseee wake zenu wanaliwa sana na ma workmates pamoja na wazabuni

Hakuna uhusiano wa tabia ya mtu na elimu yake Ila tu hulka, misimamo na uwezo wake wa kucontrol hisia zake kiasi cha kuweza kuepuka usaliti au akiufanya bhasi atafanya lolote usijue ili akutunzie heshima na aibu zako mtaani.

Nje ya hapo, wale madogo unaowaona walamba lipsi mtaani, madereva boda, wauza duka, wauza nyama na mboga sokoni, mafundi bomba etc ndio itakuwa competition yako kwa mkeo
 
Mwanaume ni kichwa(ubongo), mwanamke ni moyo(hisia) na watoto ni viungo(utendaji)... Hivi vikiwa katika balance, maisha ya kifamilia huwa timilifu(perfect)... yaani Mbingu utaionea hapahapa duniani.

Hii huwezekana pale tu upendo unapotawala katikati yao.

Upendo[emoji3483]Mungu
KATAA NDOA
#NDOA NI BIASHARA
 
Nina rafiki yangu mmoja std 7 analiwa balaa. Usikariri maisha , ipo siku utapigwa na kitu kizito na usiamini macho yako.
Shukuru Mungu na usonge mbele.
Tena akiwa mama wa nyumbani ni kheri wale wa maofisini wanafanya vitu kwa akili sio zile za

"Mume wangu huwa anatoka saa mbili na kurudi saa 12 jioni, kwa hiyo kuanzia saa mbili hadi tisa nakuwa free, yani hapo nakuskiza wewe tu mahii " 😁😁😁
 
Muhimu sana vijana watambue kuoa siyo kutafuta msaidizi wa kununua unga ndani,kununua sabuni au kulipia watoto ada kuoa ni wewe kijana kuamua kuendeleza kizazi chako,kupata utulivu wa matamanio mbalimbali hasa ya kingono kwa uhalali etc.

So hata mke akiwa std 7 muhimu ajue kusoma na kuandika pia awe na tabia njema mengine ya-set kama wewe mume tafuta mtaji mpe mradi afanye hata asipofanya chochote kuingiza ktk circle ya utafutaji ya familia muheshimu na mpende kukubali kukuzalia watoto na kukaa nao karibu siyo jambo la kubeza mpe credit zake kwa hilo.
Comment nzuri sana
Lakini sisi wafuasi wa #KATAANDOA tutakupinga tu
 
Back
Top Bottom