Kijana badilika acha huu ujinga mara moja

Papuchi ndio starehe namba moja hapa duniani...wacha tuzike hela hapo.
 
Sawa Mkuu.. do as you please
Sio do as u please...tatizo dunia ya sasa inawadanganya vijana kwamba kumiliki majumba magari ndio maisha mazuri.

Its the simple things in life kama kugegeda ndio raha ya dunia. Hayo majumba na magari utayaacha but memories of all my sexscapes nitaenda nazo kaburi.

P.s gari na hela muhimu ili kugegeda pisi kali.
 
Noted
 
Dogo ndio maana nakwambia wewe bado una akili za masikini wengi za kuweka AKIBA wakiamini akiba itawatajirisha!.
Akiba haijawahi kumfanya maskini akawa tajiri ata siku moja savings ni za maskini tu ndo huzikimbilia.
Focus na centre akili yako kwenye kuongeza sources zako za pesa pesa ziingie nyingi huko ndo utajiri ulipo wewe focus yako umeiweka kwenye kusave huko ushapotea tayari maana io ni fikra ya masikini wengi wakiamini kuingiza kidogo na kutokukitumia kabisa basi utajiri utawajia.
Nikuulize swali rahisi tu dogo, Tajiri gani unayemjua wewe hatumii pesa?? Maana matajiri ndo wanaongoza kwa kula bata hapa mjin, kumiliki ndinga kali, nyumba nzuri, kusafiri vacations mbalimbali, kusaidia ndugu , masadaka makinisani nknk alafu compare na hao masikini wenzako wanaosave sana pesa ndo utapata akili siri ya utajiri ipo wapi

Siri ya utajiri haipo kwenye kuweka akiba kijana. Savings are always for the poor acha kuwaza kama mamillioni ya masikini duniani
 
 
Ujinga ni kufikiri kuwa ukisoma tu basi unaweza kupractise Kila ulichosoma....hata hayo masomo yawekwe vyuoni wanafunzi wafundishwe na wayafaulu Bado sio wote watakaoweza kuyafaulu pia mtaani.
Akili zingine ni Kama talanta kutoka kwa Mwenyezi Mungu, daima havifundishiki kwa asiyezaliwa navyo
 
Maneno ya kujifariji tuu.
 
Tanzania juzi wamepata gawio tsh 100biln...watanzania tupo milion 60-70 hivi....kila mtu angegawiwa tsh milion mbili mbili tu hizo zingine wagawane wenyewe....ingekuwa je
 
Tayari hapo unamzungumzia mtu ambae ni tajiri tayari...mm nazungumzia safar ya mtu asiye na kitu, kufikia malengo yake. Naona umekazana kukomalia ubishi bila kiangalia logic, anyways hata darasani maguluguja hawakosekani...[emoji120]
 
Tusipangiane cha kufanya, naamini duniani kuna starehe nyingi ila mbili kati ya hizo nyingi mm ni mdau wa Walwa na Nyoo ,,
Sasa wewe kama unaweka kwa ajili ya kesho yako sawa, ni jambo jema ila tusipangiane cha kufanya, kuna wanaokula uzeeni na wengine tunakula katka ujana wetu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…