Kigogo mbaroni Mwanza mauaji ya albino

Kigogo mbaroni Mwanza mauaji ya albino

Mpaka ukurasa huu wa mtandao, bado mtuhumiwa hajatajwa!
Hii habari inaweza kuwa ya kughushi, haina mashiko.
 
Wasi wasi wangu hii isije ikawa ni njia ya kubambika kesi kwa manufaa ya kisiasa na kukwepesha ukweli.
Na chama kinachotawala kina uwezo wa kumbambikia mtu kesi ili waonekane wanawakamata wauwaji, kuelekea uchaguzi mkuu October 2015.
 
Chegeni hajawahi kuwa mbunge wa Magu na wala haishi Nyanguge, kwao ni Mkula na anakaa Mwanza njia ya kuelekea Bwiru mashine ya mawe. Naona mwaka huu Lowassa atawachomoa uhai, hampati usingizi mnamuwaza tu.

Chegeni anewahi kuwa mbunge wa magu na anamiliki Isamilo hotel ambayo iko eneo la Isamilo.
 
...

....majangili wao !! sembe wao !!! na hili tena wao......
 
Nipo isamilo lodge napeleleza.Mali ya chegene wa ccm
 
Kigogo mmoja wa chama
ambaye jina lake halikutajwa wala chama anachotoka anashikiliwa na jeshi
la polisi mkoani Mwanza kwa tuhuma za kujihusisha na mauaji ya albino
na utengenezaji wa noti bandia.

Magazeti yameripoti leo yakisema kigogo huyo anahusishwa na mbio za
urais.

Najua JF is where we speak openly haitashindikana kulipata jina wa chama
anachotoka.

Mwenyekiti wa Chadema wilaya ya Magu hajulikani alipo baada ya kukamatwa na polisi. Yeye ni mkazi wa Nyanguge!
 
Huu wote ni umbeya. Hakuna hata mmoja ambaye ameandika kutu kinachoeleweka.

Aliyekamatwa nojba wangu ni Mwenyejiti wa Chadema magu nahisi harskati zake za kukiimarisha chama chake ndizo chsnzo cha kesi hii ta kusadikika...
anaitwa
silyvester Makanyaga
 
Weka habari vizuri ndugu hujaeleweka. Fuatilia utupe habari iliyokamilika.
 
ingekuwa nikweli kashikwa ungeelezwa hadi jina la babu yake! kwakuwa hawana ukweli ndiyo unaambiwa hivyo hiyo tunaita funika kombe Mwanaharamu apitee
 
Mbunge wa Geita, Donald Kevin Max hajawahi kukamatwa kuhojiwa kuhusiana na mauaji ya albino, miaka inasonga na wanasiasa wanaendelea kuhusishwa na haya mauaji.
 
kwanini muuaji anafichwa?mwaka huu wenye watoo albino wawalinde sana maana wanasiasa watawaua sana kwa imani zao za ushirikina ili wapate uongozi
 
magazeti ya leo wameandika aliyekamatwa ni mwenyekiti wa chadema Magu na pia anahusishwa na pesa feki
hii ni siasa au ni kweli??
 
Back
Top Bottom