Kigogo mbaroni Mwanza mauaji ya albino

Kigogo mbaroni Mwanza mauaji ya albino

Yaani kwakeli siasa inaweza kukufanya ujifanye kuwa kipofu wakati unaona, jana thread kama hii iletwa ila jina la kigogo alikutajwa cha kushangaza wenzetu wakawa wanatabiri kuwa uyu atakuwa ni kiongozi wa CCM lakin leo nashukuru mtoa mada kwa kuja na fact najua wengi watakuwa kimya na wengine watasema ameonewa kwa sababu ni CHADEMA.
Tatizo la wachangiaji baadhi yao siasa zimetawala vichwa vyao kwahiyo hata jambo la msingi wao wanalipeleka katika siasa ni dhana mbaya sana kuwa na jamii inayowaza siasa tu mda wote hata kwenye mambo ya msingi.
 
Hili jambo litakuwa kweli kwa kiasi kikubwa sana ujue viongozi wengi wa chadema ni wale waharifu waliofukuzwa serikalini na vyama vingine pamoja na wafanyabiashara haramu.
 
Kama vyombo vya usalama na upelelezi wa kesi hizi watataka kutumia njia hii kudhibiti upinzani wataibua mgongoro mkubwa ambao haujawai tokea Tanzania. Nawatahadharisha wasithubutu na kama ikitokea basi wajitahidi kadri ya weledi wa kazi zao jambo hili lisiusishwe ki-vyama.

Serikali ijitahidi kuwatafuta wauaji kama inavyotafuta bunduki zake zilizotekwa na majambazi. Hatuwezi vumilia uchafuzi wa sifa za watanzania mbele ya mataifa mengine. Hiavumiliki.....Narudia tena, vyombo vya usalama visiusishe mauaji haya na harakati za vyama vya siasa (hasa upinzani). Wauaji hawa watafutwe wao kama wao na kusiwe na uhusiano wa kukamatwa kwao na harakati za kisiasa za vyama hivyo. Wakati tuliyomo ni mgumu sana kutokea ktk nchi hii. Busara isipotumika mauaji haya yaweza kuendelea pasipo sababu za msingi pindi tu itakapokosewa kulenga shabaha ya wanaojiusisha na mauaji haya.
 
Kwanza ilianza uvamizi wa vituo vya polisi na Ugaidi wa Amboni Tanga, lakini naona ikaonekana haijakaa sawa kwani calculation zikaonyesha watambuzi wa ongeza na kutoa na kupatajibu ya akina Lwakatale + Kibanda + Mwigulu wakona haijazi, nilisikia utekaji wa yule motto albino na kampeni niligundua mchongo sasa unaelekea kukubalika kwani wananchi walishajazwa chuki na hivyo imegeuzwa ni njia nzuri ya kupunguza upinzani kanda ya ziwa, mtasikia watakamatwa wengi tuu.
 
Mwana ccm atakuwa ,...Ndugu zetu Albino kaeni mbali na greeguard.....
 
Aliyekamatwa nojba wangu ni Mwenyejiti wa Chadema magu nahisi harskati zake za kukiimarisha chama chake ndizo chsnzo cha kesi hii ta kusadikika...
anaitwa
silyvester Makanyaga
Usi hisi hisi tuache vyombo vya usalama vifanye kazi
 
Ni mwenyekiti wa chadema wilaya ya magu

Kama ni kweli nidiye mhusika mkuu na si propaganda kza uchaguzi, sheria ichukjue mkondo wake lakini kama si kweli, itakuwa ni laana nyingine ya kucheza na uhai wa watu kwa maslahi ya kidunia ambayo ni hatari sana kwa jamii
 
kila kukicha tunasikia albino ameuwawa , kesho mwingine na mwingine takwimu zinatisha, na ni ukweli wa wazi kuwa serikali ya ccm imeshindwa kulinda maisha ya albino , Albino wote kwanini msijiorganize muombe asylum au ukimbizi nchi za ulaya na Marekani, kwani huko wote wana takwimu za mnavyouwawa bila hatia bongo. Tanzania si mahali salama kwa albino huu ni ukweli japo ni mchungu kumeza, mtoto Bahati alieuwawa juzikati amenisikitisha mno , machozi yamenitoka. hadi uchaguzi upite watakuwa wamemaliza albino watoto wetu , kaka zetu , dada zetu , mama zetu.

Waombe kwa nani? Hao ambao ni wakubwa wa kutoa ruhusa ndio wanaowaua.
Hivi kwenye zizi la mbuzi halafu mtawala fisi unadhani fisi atatoa ruhusa kuwa mbuzi wahamishwe ili yeye asiendelee kuwala.
 
Tena hakuna kiongozi yoyote aliehudhuria mazishi ya albino wao ni kusikitika wakiwa kwa mbali sijui ndo maagizo ya waganga?

dah mkuu,nilikuwa napita kwa mbali tu but baada ya kuona comment yako ikabidi nije tu.hapa nauona ukweli
 
Hakuna kiongozi CDM atafuta nafasi ya uongozi wowote kwa ku tumia uchawi sisi tunatumia sera ambazo wanainchi ndio wanachotaka toka kwa viongozi. Ila CCM inajulikan kwa kutumia uchawi mfano hahili pale Chenge alivyo kamatwa usiku akologa bungeni.
 
Back
Top Bottom