Kifo cha Mh Mzee Sitta na maswali kadhaa

Kifo cha Mh Mzee Sitta na maswali kadhaa

Sina hakika lakini ,nimewaza tu na hawa wachache waliowaza Kama Mimi nkaona tuje tupate na ya humu

Je, ni kweli Mama wa taifa alizimia na kujikuta yupo Muhimbili baada yakusikia Sitta kafariki?

Kama ndiyo, ni kwanini iwe hivyo? Kwani ni ndugu? Inasemekana hata baba alivyoenda Masaki kumsabahi Sitta hakwenda na Mama.

Pili, Lowassa amekuwa akisifiwa kuwa na roho nzuri na ya kusamehe mahasimu wake, vipi ktk msiba wa mzee Sitta asionekane popote? Si Masaki, Karimjee wala Bungeni.

Au nna kiherehere tu ,maana huenda leo akaibuka Urambo kumuaga Spika wake.

Asipotokea basi ule wema wake ni wa kaole.

Tatu, hivi mtoto wa mkulima baada ya kuenguliwa na mzee wa msoga kule Dodoma siku ile ndiyo ilikua basi tena? Au yalikuwa macho yangu kupoteza umakini maana na yeye sijamuona Masaki, K, mjee wala Bungeni.

Angekuwa anatumia gari yake tungesema Katavi-Dar ni mbali, labda uchumi unambana. Anyway, huko kwao ni msimu wa kuandaa mashamba ,labda kathamini zaidi shamba kuliko kumuaga Spika wake.

Ni hayo tu
Rejea ya nyuma

Mazishi ya Peter Kisumo Lowasa na msafara wake walizuiwa kushiriki; msiba huu wasingemzuia kama ule?
 
Embu jaribu kuangalia ukaribu wa JK na Mkewe Mkapa na mkewe, japo ni wastaafu lakini wapo bega kwa bega kote waendako ktk shughuli za kijamii... Kwanini huyu hapewi that priority? Me mwenyewe kabla sijafukuza mke wangu nliambatana nae kila mahali
akiambatana nae kila mahali mnakuja na lingine kwamba anaongoza nchi kwa ushauri wa mkewe, watanzania hata ufanye nini hauna jema.
 
Anyway acha niseme kidogo! Yawezekana pia huo ukawa ni mtazamo wako ambao unaweza pelekea kuweka assumption nyinginyingi, nikianza na hoja ya mama wa taifa sina ushahidi kuwa alizimia! Na kama kweli basi si lazima mtu awe ndugu yako ndio uzimie hapo ni suala la emotional au inspire! Ajari ya MV bukoba iligusa wengi na wengine kuzimia! Mzee yule alikuwa mzee wa watu anayesaidia, kwani bwana mdogo Paul makonda angezimia tungesema ndugu yake? Ila kwa sababu alisaidiwa mpaka kufikia hapo ndio maana ya kulia sana, ndugai, mwakyembe na wengine wengi waliozimia hukuwaona!!? Suala la lowasa kutoonekana! Kuna wakati unaweza kuzuiwa na daktari wako usihudhurie eneo la matukio ya kuumiza kutokana na tatizo ulilonalo wakati huo so hiyo inaelezeka ndio maana hata tetemeko la bukoba hujamuona mkuu wa nchi hutegemeana na maelekezo ya madaktari au washauri wa karibu unaweza kutunguliwa! Kuhusu mtoto wa mkulima nikurekebishe kidogo alikuwepo Dodoma na aliaga mwili hukuwa makini tu kuona ila tuliokuwepo Dodoma tulimuona na kusalimiana nae! Nawasilisha @ mhigwa one!
Dah! Watu mna maneno.. Eti ushauri Wa daktari[emoji23] [emoji23] [emoji120] [emoji120] [emoji120]
 
Rejea ya nyuma

Mazishi ya Peter Kisumo Lowasa na msafara wake walizuiwa kushiriki; msiba huu wasingemzuia kama ule?

Mbona mingine baada ya ule wa mzee Kisumo alihudhuria? Wakati ule ulikua wa kampeni mkuu.. So far, huu wangemzuia kwalipi sasa?

Anyway, siyo mbaya maana maamuzi ni yake either kuwapo au kutokuepo
 
hivi Bernard membe yupo wapi jamani
ana bifu ,baada ya kwenye kumuondoa edo wote walikuwa pamoja na ule utatu wa "wapambanaji wa ufisadi" ambao mwadhama cardinal alipata kusema wapo watu wanapambana na ufisadi kinafiki kwakuwa nao wanataka kula
Walipofanikiwa mission yao sasa kila mmoja naye akawa anataka yeye ndio awe mgombea ......bifu likaanzia hapo ,baya zaidi ...
 
Mkono wa CCM unazidi kupasuwa taifa. Vita vya makabila makuu ya Tanzania - waccm na wapinzani havikwepeki.Makamanda kazi ni moja- apigwe.Ukombozi wa pili wa mtanzania oyee.
 
lowasa ayupo Tanzania kabla ya kifo cha sita ingekuwa mbona ungemuona yule mzee ana kinyongo na mtu
 
umeongea ukweli unatakiwa kwenda msibani sio unaenda msibani kuangalia nan kahudhuria na nan hajahudhuria
Kafa mtu kumbe wengine waangalia nani alikuwepo wafe wao tutawaambia kina nani walikuwepo kwenye misiba yao
 
Je ana ardhi Tanzania? na kama ana ardhi does this mean yum kwenye hit list ya Lukuvi?

Mmh, Lukuvi hawezi gusa za wakubwa wenzie, yeye analia na watu baki
 
Back
Top Bottom