Kidume mzima unaanzaje kufanya birthday party?

Kidume mzima unaanzaje kufanya birthday party?

Mke wangu aliniomba tufanye party ya kuzaliwa ya mwanetu! Nilikua na mawazo kama yako!

That day i saw my son behaving like a gentleman! He is just two!
Alikua na watoto wenzake, wakila , kunywa na kufurahi pamoja! Sikuwahi kumuona mwanangu akijiamini na kushiriki na wenzake with pride kama siku hiyo!
Toka siku hiyo, anao marafiki wa kucheza nao, anapenda mpira wa miguu, anaenda nao shule na yuko very independent.
From that day najua kuwa hivi vitu ni muhimu sana!
Na hiyo ndio experience yangu juu ya birthday party!
Hayo mawazo yako na chuki chuki kafie nazo mbali mkuu
Mkuu nadhani alimaanisha mtu mzima kusherekea birthday yako mwenyewe na sio kwa watoto
 
Hao ni kizazi cha academy ambako mwalimu anaitwa " madam" na baba anaitwa dadiii Kizazi cha "TICHA BIG" hakiwezi kufanya upuuzi wa namna hiyo.
 
Aiseee! Nimeshangazwa na rafiki yangu ni mtu mwenye familia yake kunialika kwenye birthday part yake khaaa! Hivi vidume tumekuwaje sikuhizi? Kidume mzima unaanzaje kuimbiwa happy birthday tu yuuu na wewe umekaa tu unakenua meno? Yani na wewe uvae taji eti kisa birthday!

Haya mambo ebu tuwaachie wavulana wa vyuoni high school na wanawake yani sikuhuzi ungangali wa wanaume wenzangu unapungua ebu tuache utoto wa kusherekea birthday kijinga hivyo. Pia kumekuwa na kamchezo ka mtu kumwagiwa maji hivi izo akili za hivo mnatoa wapi?
Mahaba kwako mkuu, kumbe hatuko vibaya kama nilivyodhani awali. Nilishakata tamaa ya kusikia maneno ya hikma kama haya uliomimina hapa. Kiukweli UANAUME umedrop sana maungoni mwetu...yaani mimi Mwana Mtoka Pabaya nikae mbele za watu kuimbiwa nakula keki...balaa limeukumba mji.
 
1470407523849.jpg
 
Huwaga hata sikumbuki siku ya kuzaliwa kwangu mpaka nikumbushwe na maex girlfriend wangu kwa sms wishing
 
Aiseee! Nimeshangazwa na rafiki yangu ni mtu mwenye familia yake kunialika kwenye birthday part yake khaaa! Hivi vidume tumekuwaje sikuhizi? Kidume mzima unaanzaje kuimbiwa happy birthday tu yuuu na wewe umekaa tu unakenua meno? Yani na wewe uvae taji eti kisa birthday!

Haya mambo ebu tuwaachie wavulana wa vyuoni high school na wanawake yani sikuhuzi ungangali wa wanaume wenzangu unapungua ebu tuache utoto wa kusherekea birthday kijinga hivyo. Pia kumekuwa na kamchezo ka mtu kumwagiwa maji hivi izo akili za hivo mnatoa wapi?
We nae umevurugwa aiseee..kama hauna pesa au hauwez kufanay birthday si ukae kimya..mtu anafanya na anaishi anavyoweza ili mradi asivunje sheria za nchi..umepuyanga mkuu..hauna hoja.
 
Tulia mfungia suluali makalion weye..
Nyinyi kila Siku hamuishi kusumbua watu na makadi Mara bday Mara ekarist Mara sijui kipaimara Mara graduation ukiangalia mtokeo hovyo kipaimara na ekarist uozo mtupu mda wote kuangalia porn
mwanaume halisi huwa hashuguriki na mambo ya watu wengine yeye kama kitu hakifagilii anakipoteza ila wale wenye tabia kama zako ndio wanahangaika na maisha ya watu wengine
 
Aiseee! Nimeshangazwa na rafiki yangu ni mtu mwenye familia yake kunialika kwenye birthday part yake khaaa! Hivi vidume tumekuwaje sikuhizi? Kidume mzima unaanzaje kuimbiwa happy birthday tu yuuu na wewe umekaa tu unakenua meno? Yani na wewe uvae taji eti kisa birthday!

Haya mambo ebu tuwaachie wavulana wa vyuoni high school na wanawake yani sikuhuzi ungangali wa wanaume wenzangu unapungua ebu tuache utoto wa kusherekea birthday kijinga hivyo. Pia kumekuwa na kamchezo ka mtu kumwagiwa maji hivi izo akili za hivo mnatoa wapi?

I'll try not to judge you to harshly ila YOUR A SILLY MAN. Yani mtu kusherekea siku yake yakuzaliwa na ndugu jamaa, marafiki na familia yake ni ujinga. Next time i hope asikualike.

This is what's wrong with our culture. We've define masculinity as a lack of emotions. Yani kua mwanaume you should be cold, calculating, mgumu, a woman has to bend to your wills etc. You seem very insecure with your masculinity and thus projecting it onto others.

I pity you! Sasa hebu niambie uwanaume halisi ni nini? Kutojali birthday, au? Aise hii noma.
 
Mwe,nasubiri bday ya the boss,hope mualiko sitaukosa mkuu
 
Wanaume wa dar wanatiririka hapa ndio muda wao wakiwa kwenye foleni na visimu vya tecno na huwaeii
 
Hhhhaa jamaa hapendi ukunde[emoji16][emoji16][emoji16]....mimi nasapot
 
Aaah acha ujinga bana... We mualikwa tu ....kaa kimya [emoji4]
 
Hayo mambo ya kijinga tunayasikiaga huko Dar,mikoani hamnaga hizo mambo chalii
 
huuu ni moja ya ushenz wa waafrika ... kwan babu zao walikuwa wana hapy birthday ..? kuiga ujinga ..
 
Back
Top Bottom