Kidume mzima unaanzaje kufanya birthday party?

Kidume mzima unaanzaje kufanya birthday party?

Intelsat

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Posts
323
Reaction score
533
Aiseee! Nimeshangazwa na rafiki yangu ni mtu mwenye familia yake kunialika kwenye birthday part yake khaaa! Hivi vidume tumekuwaje sikuhizi? Kidume mzima unaanzaje kuimbiwa happy birthday tu yuuu na wewe umekaa tu unakenua meno? Yani na wewe uvae taji eti kisa birthday!

Haya mambo ebu tuwaachie wavulana wa vyuoni high school na wanawake yani sikuhuzi ungangali wa wanaume wenzangu unapungua ebu tuache utoto wa kusherekea birthday kijinga hivyo. Pia kumekuwa na kamchezo ka mtu kumwagiwa maji hivi izo akili za hivo mnatoa wapi?
 
Aiseee nimeshangazwa na rafiki yangu ni mtu mwenye familia yake kunialika kwenye bday part yake khaaa ivi vidume tumekuwaje sikuhz? kidume mzima unaanzaje kuimbiwa hepi birthday tu yuuu na ww umekalisha pum*bu tu unakenua meno? yani na ww uvae taji eti kisa birthday haya mambo ebu tuwaachie wavulana wa vyuoni high school na wanawawke yani sikuhzi ungangali wa wanaume wenzangu unapungua ebu tuache utoto wa kusherekea birthday kibw*ege ivo
Ngoja kwanzaaa... Ivi ulithubutu kumchana mwenyewe ana kwa ana, au ndio umekosa ujasiri na kukimbilia kubonyeza button?
 
ahahahahahahaaaaaaaaaaaaa.......nimeipenda sana hii thread...najua wengi hasa wale wale walisoma Academy hawatakuelewa mkuu...ila mimi niko na wewe kwa hili jambo,....how come..???????????!!!!!!!1
nashukuru sana kiongozi kwa kuniunga mkono natumai ujumbe umewafikia
 
mkuu mwambie hauendi halafu mpe hayo maneno hapo juu makavu makavu kama unakunywa pombe usinywe kwanza mkandie vya kutosha halafu usiende eeeh aone sasa
 
nashukuru sana kiongozi kwa kuniunga mkono natumai ujumbe umewafikia
Pamoja sana mkuu...na hasa kwenye hili,....
Mwanaume wa kweli kama ukiamua kufurahia(sio kusherehekea) siku yako ya kuzalia-unaenda zako bar na washkaji unazungusha round mbili/tatu...unaagiza na nyama choma....then unarudi zako home watoto hata hawajui kama umefurahia......
 
Back
Top Bottom