Kidume mzima unaanzaje kufanya birthday party?

Kidume mzima unaanzaje kufanya birthday party?

Heeee kama mkeo Au mchumba wako hakufanyiii kaa kimya usiharibie watu nyie ndo vivuruge vya ndoa za watu. Je kama mke kaandaaa mm nafurahi napompongeza we yanakuhusu kualikwa kama hutaki ache.Mnasema mwanaume alelewe apendwe kama mama ampendavo mtoto sasa mnajidai nn. Mimtu ka nyie ndo mnaharibu ndoa za watu huwez jua mwanamke kajikoki kwa mme wake we huko unamjaza ujinga ndo anafika hata hafurahii hamjui inavouma. Hivi wanaume wengine mkojeeee ka hufanyiwi wewe kaa kimya jaman khaaa

wewe ndo pimbi kabisa vingine vyote umekosa kuongea hadi ufurahie ujinga KWANZA HUJAOA WEWE unaacha kufurahia kanisani kwa kumshukuru Mungu kuwafikisha au kufanikisha chochote ndani ya ndoa umekomaa na birthday pimbi nyie
 
NASHANGA!!!
Yangu juzi kati april waif alinletea habari za kusherekea bathday wakajiandaa na mamichanga yao mna maji mbona nlirudi saa nne ucku....sipend kabisa ayo mambo yana umama flani hv kwa kidume mcrax...
 
mkuu mwambie hauendi halafu mpe hayo maneno hapo juu makavu makavu kama unakunywa pombe usinywe kwanza mkandie vya kutosha halafu usiende eeeh aone sasa
Hata hapa hajakosea maana yamo majanaume yenye staili hizo,
 
nawe si ajabu unaccount za mitandao ya kijamii,birthday yako ikifika ndugu,jamaa na rafikizo wanakuwish kheri na pongezi kibao,Nawe kwa furaha unashukuru na kutamani siku isiishe.Hii nayo ni sehemu ya celebration,ni namna tofauti tu inavyofanyika.
 
Heeee kama mkeo Au mchumba wako hakufanyiii kaa kimya usiharibie watu nyie ndo vivuruge vya ndoa za watu. Je kama mke kaandaaa mm nafurahi napompongeza we yanakuhusu kualikwa kama hutaki ache.Mnasema mwanaume alelewe apendwe kama mama ampendavo mtoto sasa mnajidai nn. Mimtu ka nyie ndo mnaharibu ndoa za watu huwez jua mwanamke kajikoki kwa mme wake we huko unamjaza ujinga ndo anafika hata hafurahii hamjui inavouma. Hivi wanaume wengine mkojeeee ka hufanyiwi wewe kaa kimya jaman khaaa
Dada VP mbona povu? Ndoa imeingiaje hapo?
Nyie ndio ambao Mme wako anakuandaa ili akutafune halafu ww unaleta maada za harusi za akina mama juma
 
wewe ndio pimbi shugurika na maisha yako isitoshe hujalazimishwa kwenda au kuchangia
Tulia mfungia suluali makalion weye..
Nyinyi kila Siku hamuishi kusumbua watu na makadi Mara bday Mara ekarist Mara sijui kipaimara Mara graduation ukiangalia mtokeo hovyo kipaimara na ekarist uozo mtupu mda wote kuangalia porn
 
Jana nimemuona Obama CNN akiomba udhuru situation room Pentagon, kwamba asiulizwe maswali mengi ili awahi birthday (yake) dinner na familia.

Hii mnaizungumziaje vidume wa nguvu wa JF?

Mimi kwa maoni yangu nafikiri ni life style tu. Nikiwa peke yangu huwa sifanyi ila tukiwa hom nakumbuka baba alikuwa anatoa hela ya champaign na mama alikuwa anakupikia ur favorite food tunakula familia nzima dinner

Nakaribia kuoa natarajia kuendeleza hii tradition
 
Siku yangu ya kuzaliwa ikifika hata hua sikumbuki nashtuka ninapoona notification za watu facebook, mara home wananiwish ndo nakumbuka
 
Aiseee! Nimeshangazwa na rafiki yangu ni mtu mwenye familia yake kunialika kwenye birthday part yake khaaa! Hivi vidume tumekuwaje sikuhizi? Kidume mzima unaanzaje kuimbiwa happy birthday tu yuuu na wewe umekaa tu unakenua meno? Yani na wewe uvae taji eti kisa birthday!

Haya mambo ebu tuwaachie wavulana wa vyuoni high school na wanawake yani sikuhuzi ungangali wa wanaume wenzangu unapungua ebu tuache utoto wa kusherekea birthday kijinga hivyo. Pia kumekuwa na kamchezo ka mtu kumwagiwa maji hivi izo akili za hivo mnatoa wapi?

Haha sijui ni ushamba ila hili swala limenishinda kwa kweli ,naweza hata sahau siku yangu ya kuzaliwa mpaka nikumbushwe

ahahahahahahaaaaaaaaaaaaa.......nimeipenda sana hii thread...najua wengi hasa wale wale walisoma Academy hawatakuelewa mkuu...ila mimi niko na wewe kwa hili jambo,....how come..???????????!!!!!!!1

Kidume kizima kinaenda mlimani city kununua keki ya birthday, Kinalishwa keki hahahaaa
..kweli hua hata mm inanishangaza.
Naomba muweke ushamba wenu pembeni na tumtakie happy birthday Rais wa dunia leo ni siku yake ya kuzaliwa.

Happy birthday, President Obama!

1470392614140.jpg
 
Back
Top Bottom