Kibonde aiponda tuzo ya Mo Ibrahimu


mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Akitangaza katika kipindi cha jahazi, mtangazaji Kibonde ameiponda tuzo ya Mo Ibrahimu inayotolewa kwa viongozi/marais wa Africa wanaofanya vzuri katika uongozi wao. Ameielezea tuzo hiyo kuwa ni ya kisiasa zaidi isiyo na tija.

Katika maelezo yake Kibonde anahoji kwa nini zitolewe fedha?kwa nini iwe ni kwa marais wa Africa na c Ulaya? Kwa nini pesa hizo zisingetolewa tu kwa Ngo's yeyote kusaidia maendeleo? Tuzo hiyo mwaka huu imetolewa kwa aliyekuwa rais wa visiwa vya Carpe Verde Bwana Pedro Verona.
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
likely, atakuwa ametumwa na ****** aponde
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,512
Likes
535
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,512 535 280
jamani Kibonde ana protray jina lake, yeye ni kibonde tu a.k.a kilaza.
 
popiexo

popiexo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
743
Likes
6
Points
35
popiexo

popiexo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
743 6 35
Kweli Kibonde ni Libonde, kichwa cha panzi. Hata hicho kipindi cha jahazi ni cha kizushi sijui unapataje muda kukisikiliza.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,329
Likes
2,225
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,329 2,225 280
Kibonde achunguzwe kuhusu afya yake ya akili!! Ulaya na africa wapi na wapi? Hizo pesa zina ubaya gani kwa rais aliyewatumikia watu wake kwa hekima.
 
danielwc

danielwc

Member
Joined
Mar 9, 2007
Messages
12
Likes
0
Points
0
danielwc

danielwc

Member
Joined Mar 9, 2007
12 0 0
Upeo wake ndo umefikia mwisho wake hapo, tusimlaumu sana! atakuja kuigharimu sana clouds fm pindi utawala ukibadilika!
 
Chenge

Chenge

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
1,078
Likes
42
Points
145
Chenge

Chenge

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2011
1,078 42 145
Akitangaza katika kipindi cha jahazi, mtangazaji Kibonde ameiponda tuzo ya Mo Ibrahimu inayotolewa kwa viongozi/marais wa Africa wanaofanya vzuri katika uongozi wao.Ameielezea tuzo hiyo kuwa ni ya kisiasa zaidi isiyo na tija. Katika maelezo yake Kibonde anahoji kwa nini zitolewe fedha?kwa nini iwe ni kwa marais wa Africa na c Ulaya? Kwanini pesa hizo zisingetolewa tu kwa Ngo's yeyote kusaidia maendeleo? Tuzo hiyo mwaka huu imetolewa kwa aliyekuwa rais wa visiwa vya Carpe Verde Bwana Pedro Verona.
Kwani yeye alitakaje kama ime-mkera si na yeye aandae za kwake?
 
M

mfngalo

Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
87
Likes
0
Points
13
M

mfngalo

Member
Joined Aug 13, 2011
87 0 13
Kibonde nlikuwa napenda kipinda chako cha Jahaz bt baada ya kuanza kuponda wanafunz wa chuo nkaona kwel we 4m 4 yenye 4datz y
Yan we ni kiaz hak,kwel badala ya kupongeza 2naskiliza asb vpnd mapema vya Magic na wanadisc mambo muhimu we utahila 2
Ushanu2lia ckuiz unajifanya kupendelea magamba yatakutokea puan a2taki ushabiki wa kijinga
Haya toa ya kwako
Tatizo unaongea sn mpk nonsense
Kibonde unanichefua ile mbaya bado 2 ku2tema na ku2zaa
Damn!Clouds fm 2 allow dis man kuponda u2mbo
Udsm kiboko yak
 
M

mfngalo

Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
87
Likes
0
Points
13
M

mfngalo

Member
Joined Aug 13, 2011
87 0 13
Upeo wake ndo umefikia mwisho wake hapo, tusimlaumu sana! atakuja kuigharimu sana clouds fm pindi utawala ukibadilika!
Ushaona 2015 watasema 2 Clouds fm jifanyen mko upande wa magamba ili ufichiwe mauvu na fiesta zenu
Bt mambo yakichange hakuna kushow birthday ya nan wala nan
Bora 2amie radio nyingine
KIBONDE SIASA UCHWARA UNAWEZA EEH
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,104
Likes
101
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,104 101 0
Jamani! Kibonde si anajulikana kuwa yeye ni KIBONDE (yaani KILAZA) bado tunamjadili?

Akitangaza katika kipindi cha jahazi, mtangazaji Kibonde ameiponda tuzo ya Mo Ibrahimu inayotolewa kwa viongozi/marais wa Africa wanaofanya vzuri katika uongozi wao.Ameielezea tuzo hiyo kuwa ni ya kisiasa zaidi isiyo na tija. Katika maelezo yake Kibonde anahoji kwa nini zitolewe fedha?kwa nini iwe ni kwa marais wa Africa na c Ulaya? Kwanini pesa hizo zisingetolewa tu kwa Ngo's yeyote kusaidia maendeleo? Tuzo hiyo mwaka huu imetolewa kwa aliyekuwa rais wa visiwa vya Carpe Verde Bwana Pedro Verona.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
Kibonde nlikuwa napenda kipinda chako cha Jahaz bt baada ya kuanza kuponda wanafunz wa chuo nkaona kwel we 4m 4 yenye 4datz y
Yan we ni kiaz hak,kwel badala ya kupongeza 2naskiliza asb vpnd mapema vya Magic na wanadisc mambo muhimu we utahila 2
Ushanu2lia ckuiz unajifanya kupendelea magamba yatakutokea puan a2taki ushabiki wa kijinga
Haya toa ya kwako
Tatizo unaongea sn mpk nonsense
Kibonde unanichefua ile mbaya bado 2 ku2tema na ku2zaa
Damn!Clouds fm 2 allow dis man kuponda u2mbo
Udsm kiboko yak

mkuu hiyo lugha ya sms naomba uilekebishe ili ieleweke sawa..
 
danielwc

danielwc

Member
Joined
Mar 9, 2007
Messages
12
Likes
0
Points
0
danielwc

danielwc

Member
Joined Mar 9, 2007
12 0 0
honestly nshahama siku nyingi hiyo radio siisikilizi kabsa kwa sababu ya huyu kibonde, yuko kama ze comedy ya kina masanja nshawapotezea kitambo coz hawana jipya zaidi ya kujikomba kwa utawala. politics ni kama dini to some extent na ukishaikashfu imani ya mtu unamtoka moyoni, akilini, na rohoni kama tapishi!
 
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
1,050
Likes
30
Points
145
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
1,050 30 145
Huyo mbumbumbu kumjadili ni kupoteza muda, aliambiwa ulaya kuna viongozi walafi na wavivu wa kufikiri kama bongo! hili jamaa linatumia Masaburi kufikiri! Mo Ibrahimu award imelenga kuwapongeza na kuwahamasisha viongozi wazalendo na mashujaa katika nchi zao kwamba Jitihada na utendaji wao unaonekana na umetukuka.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,499
Likes
1,361
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,499 1,361 280
Kibonde anashika nafasi ya kwanza katika orodha ya wana-ccm wanaofikiri kwa kutumia masaburi. Besides, inamuuma kusikia kuwa mkulu, licha ya kupewa hadhi zote ikiwemo kugonga kengele katika soko la hisa la Nasdaq, kupiga picha na 50 cent (eti kisa kuazimisha miaka 50 ya uhuru), kupresent UN kuhusu mambo ya wamama, lakini mtu wa bagamoyo amepotezewa kotekote kuanzia Tuzo ya Amani ya Nobel mpaka na sasa Tuzo ya Mo. Mwaka huu WAMA imekula kwenu.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Kibonde anashika nafasi ya kwanza katika orodha ya wana-ccm wanaofikiri kwa kutumia masaburi. Besides, inamuuma kusikia kuwa mkulu, licha ya kupewa hadhi zote ikiwemo kugonga kengele katika soko la hisa la Nasdaq, kupiga picha na 50 cent (eti kisa kuazimisha miaka 50 ya uhuru), kupresent UN kuhusu mambo ya wamama, lakini mtu wa bagamoyo amepotezewa kotekote kuanzia Tuzo ya Amani ya Nobel mpaka na sasa Tuzo ya Mo. Mwaka huu WAMA imekula kwenu.
Wewe msukuma gani una maneno kama mkmele
 
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,263
Likes
1,770
Points
280
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,263 1,770 280
I hate the Guy no matter y! Simpendi, simpendi, simpendi, si kwa wajihi wake bali kwa mtazamo wake pamoja na propaganda zake za miaka ya sabini. Sijajua hasa lengo lake ni nini, je jamaa ni sehemu ya serikali? Au ni.....haya bwana sijui la kuandika.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
74
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 74 145
Anataka apewe yeye, kichwa maji huyo.
 

Forum statistics

Threads 1,213,870
Members 462,337
Posts 28,493,326