KIBANDA: Nilisikia akimwambia Mwenzake AFANDE 'mshuti... mshuti'

KIBANDA: Nilisikia akimwambia Mwenzake AFANDE 'mshuti... mshuti'

Inahuzunisha sana! Mungu amjaalie apone haraka.

Wasi wsi wangu ni kuwa kuna watu wana ajenda ya siri na serikali. Wana plot haya matukio ili kuichafua serikali iliyopo madarakani.

Kimantiki, baada ya tukio la Ulimboka, usingetegemea serikali (kama ndio waliohusika na Ulimboka) kurudia the same tactics. Haingii akilini.

Serikali lazima iact seriously na hili genge la wahalifu, kinyume chake wananchi watashindwa kuofautisha.

.......

Kwa nini unaiondoa Serikali hii kwenye hili haraka namna hiyo ? Tafakari kidogo kaka !
 
It looks like ST- Smiling Terrorist- is at wort! Again

There you are! l always guess he has a dirty hand on this cruel issues, that smile he often pretend to wear is just a disguise to camouflage his evil deeds!
 
Sio lazima wawe polisi, possibly walikuwa wanapoteza ushahidi (possibly wanamsakizia mtu kesi hapo)

hivyo ndivyo hata mimi ninavyohisi.inawezekana ni kupoteza ushahidi/kuchanganya watu.but ukweli ni kuwa hili ni tukio la kupanga.
 
Mkuu wenyewe wanaiita serikali sikivu tufanyeje?, inatia uchungu sana ujue, watoto wanatekwa, kupigwa, kung'olewa kucha, meno, baba anasubiri mwisho wa mwezi kuzungumzia tukio.
Ni upepo kama kawa utapita,kina kova wanapooza kwanza wakisaidiana na wana propaganda yeye akija kuongea ni anamalizia tu.
 
Utesaji na mauaji ya raia yapoachwa yatokee, na vyombo husika kukaa kimya au kutoa matamko ya KIPUUZI kama aliyotoa Kova, ni wazi kwamba mambo haya yanaachwa kwa makusudi ili yaonekane ni mambo ya kawaida tu, watu wayazoee.

Mkikubali kuyazoea, mjue kila mmoja atakuwa na zamu yake.
Kuna walio kwenye list ya TISS, wengine kwenye List ya Kova na wengine kwenye List ya Mwigulu.

Wake up!!!
 
Tangu haya yaanze hakuna hata mlinzi wa usalama mmoja aliyewajibika

kuna mkono hapo
 
Kwa masuala kama haya, Polisi ya Tanzania imepoteza credibility (haiwezi kuaminika) so wangekaa pembeni tu. Siyo kila siku tume tume tume ambazo hazina tija haa kidogo!!!!
 
Inahuzunisha sana! Mungu amjaalie apone haraka.

Wasi wsi wangu ni kuwa kuna watu wana ajenda ya siri na serikali. Wana plot haya matukio ili kuichafua serikali iliyopo madarakani. Kimantiki, baada ya tukio la Ulimboka, usingetegemea serikali (kama ndio waliohusika na Ulimboka) kurudia the same tactics.

Haingii akilini. Serikali lazima iact seriously na hili genge la wahalifu, kinyume chake wananchi watashindwa kuofautisha.


......

NO WAY! mara nyingi watu wanaotumwa kufanya uhalifu lazima waache 'signature' kwa maana ya kielelezo ili kuwajulisha waliowatuma kuwa ni wao waliotekeleza jambo hilo na kwamba si watu wengine wala coincidence.
kwa hiyo kung'oa kucha, meno n.k kama walivyofanya kwa ulimboka inapelekea kuamini watekelezaji ni hao hao au ni genge hilo hilo!
Vile vile kumbuka kuwa njia moja wapo inayotumika ku identify wahalifu ni thru MO(modus operandi) which can also be a possible case!
 
Hata kama Waandishi wa Tanzania wanapokea Bahasha lakini iko siku hata kama Bahasha Zitaongezwa watasema LIWALO NA LIWE !
 
eti'afande mshuti mshuti', afande manaake askari polisi au?
 
Huyu jamaa wa magogoni na timu yake hawana tofauti na Saddam Hussein na timu yake! Lakini mwisho wa ubaya ni aibu,yatakwisha tu!

......

Idi Amin alikuwa kikosi chake cha kuuwa wapinzani wa selikari kikiongozwa na Maliamungu, cha Tz kinaongozwa na the untouchable Igondu? Ni nani ang'oaye meno na kucha bila ganzi?
 
NO WAY! mara nyingi watu wanaotumwa kufanya uhalifu lazima waache 'signature' kwa maana ya kielelezo ili kuwajulisha waliowatuma kuwa ni wao waliotekeleza jambo hilo na kwamba si watu wengine au coincidence-kwa hiyo kung'oa kucha, meno n.k kama walivyofanya kwa ulimboka inapelekea kuamini watekelezaji ni hao hao au ni genge hilo hilo! vile vile kumbuka kuwa njia moja wapo inayotumika ku identify wahalifu ni thru MO(modus operandi) which can also be a possible case!

Hypothesis yangu ni kuwa waliofanya tukio hili na lile a Ulimboka ni wahalifu na sio serikali kutokana na hiyo unayoiita Modus Operandi.

Kwa vile jamii ilijengwa kuamini kuwa ni serikali, ndio maana wahalifu wakachomekea vile vile ''Afande mshuti''

Ni mazuzu tu watakaoamini kirahisi kwamba hao ni maafande. Hao huenda walikuwa rafiki zake tangu zamani ila wakabadilika kuwa mahasimu. Acha FBI na CIA wahusishwe.
 
Ndugu wapelelezi, mashahidi, mahakimu, wazee wa baraza, mawakili na mahakimu wa jf muwe na subira,mana tayari mshaleta mashtaka tena wenyewe mkayatolea hukumu.tumuombe Mungu polisi wetu wafanye kazi kwa weledi wa hali ya juu ili mabaradhuli waloyatenda haya wapatikane na kufikishwa ktk vyombo vya sheria.

......

Hatujaleta hukumu tumeleta habari.
 
Kama ndio hivyo basi tuna serikali ya kigaidi. Dawa ni kuiondoa 2015 na kuhakikisha wote waliohusika na matukio ya aina hii wanashughulikiwa kwa haki.

......

Jibu rahisi kwa swali gumu......
 
Said Mohamed, mwandishi wa tamthilia iitwayo Kivuli Kinaishi, akimtumia mhusika mmojawapo katika tamthilia hiyo anasema, "hatesi mtesa akafululiza."
 
Idi Amin alikuwa kikosi chake cha kuuwa wapinzani wa selikari kikiongozwa na Maliamungu, cha Tz kinaongozwa na the untouchable Igondu? Ni nani ang'oaye meno na kucha bila ganzi?

........

Mkuu hakuna mwingine ni untouchable igondu,huyu jamaa simtofautishi na shetani.Hebu vuta picha unang'olewa jino au jicho bila ganzi!!
 
Hypothesis yangu ni kuwa waliofanya tukio hili na lile a Ulimboka ni wahalifu na sio serikali kutokana na hiyo unayoiita Modus Operandi.


Chifu, sasa mbona unakataa hypothesis ya kwamba serikali ndiyo imehusika?
Watu wengine bwana!! Yaani wewe unataka hypothesis yako ndiyo iwepo tu, za wengine hapana!!

Hypotheses zaweza kuwa nyingi tu:

A. Hypothesis 1 - kuna uhusika mkubwa wa serikali katika kumjeruhi Kibanda

B. Hypothesis 2 - wahalifu wa kutumwa wamehusika kumjeruhi Kibanda

C. Hypothesis 3 - mahasimu wake katika taaluma yake wamehusika kumjeruhi Kibanda.

D. Hypothesis 4 - Kibanda hajajeruhiwa na mtu au kikundi chochote, ila amejijeruhi yeye mwenyewe.

E. Hypothesis 5 - mahasimu wake katika mahusiano ya ndoa/mapenzi wamehusika kumjeruhi Kibanda.

Kwa vile jamii ilijengwa kuamini kuwa ni serikali, ndio maana wahalifu wakachomekea vile vile ''Afande mshuti''

Ni mazuzu tu watakaoamini kirahisi kwamba hao ni maafande. Hao huenda walikuwa rafiki zake tangu zamani ila wakabadilika kuwa mahasimu. Acha FBI na CIA wahusishwe.

Chifu, kwa serikali tuliyonayo, wala sishangai kama hata mtu aliyetumwa na serikali au aliyehusika na utekwaji wa Ulimboka kufanya hivyo.

Hii serikali ni ya kijinga kabisa. Wewe unaona mtu anayetumia hata asilimia 5 za akili zake katika serikali hii?!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom